Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dấu hiệu xuất hiện của xe Honda Airblade 125cc ?

Nam Air
2/4/2011 3:51Phản hồi: 236
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
;) thằng Nhật coi người tiêu dùng Việt ta như cỏ rác. Hết thằng Honda tăng giá vô tội vạ lại tới thằng Toi o ta dính lỗi mà vẫn không thèm ý kiến gì.

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

😁ủng hộ thằng sym và piagio.
Theo chi ban em ben cua hang ban xe bao thi 10/4 moi co gia voi xe mau ve. 110cc tu hom co thong bao ngung ban de doi ban 2011 ra doi da tang gia them 2 trieu ( 42->44)... 2` ghe ^^
Sory Mod, em online = N900
filatfs
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu HVN niêm yết giá cao lên, rồi bán đúng giá đó thì chẳng nói làm gì. Đằng này niêm yết một đằng rồi người tiêu dùng phải mua giá một kiểu, không khác gì nó vừa trắng trợn lấy tiền của mình, vừa chửi mình ngu, đấy mới là điều khốn nạn. (Mình đi YMH, xin lỗi nếu động chạm bác nào, ở đây mình chửi là chửi thằng HVN 😆
e không muốn làm các bác thất vọng đâu những vẫn phải mời các bác đọc cái này 💀
http://www.otofun.net/threads/233219-airblade-125ccc-se-khong-bao-gio-co-dau
Vậy là các bác không biết rồi.. Ngoài Bắc ưa chuộng xe tiết kiệm nhiên liệu nên bị Honda làm giá nhiều ( đa phần thôi nhé) nhưng giá Novou 135 ngoài Bắc không đắt, không bị làm giá... các bác trong Nam thích xe bốc như Yamaha nên Nouvo bị làm giá lên hơn 40tr... Tóm lại ở đâu nhu cầu tiêu dùng nhiều thì sẽ bị làm giá thôi.... Tiện đây cho mình hỏi bác nào đã đi Liberty Việt thì cho ít ý kiến nhỉ... Đi Piaggio mà chở bạn gái thì tuyệt nhất... đang định múc
Sau khi đã kinh qua rất nhiều xe tay ga, nay mình xin giã từ xe tay ga, không hẹn gặp lại. Mình thích xe nào vận hàng êm, không nghe tiếng máy, lướt... mà tay ga thì cứ gừ gừ giật giật chán lắm. Chở thằng nhóc, mỗi lần hạ và lên ga thấy nó gật gù trông tội quá. HVN ư, không khác gì quan điểm 1 số Bác, ngắn gọn thôi: bọn bỉ ổi không hơn không kém.

Mình hiện đang mong EX 2011 GP ra là xúc ngay.
Tẩy chay Honda đi anh em ơi
xe vừa yếu lại vừa xấu. yamaha vẫn là TOP..................! Honda mãi mãi là đồ dỡ hơi
Mình đã xài qua rất nhiều xe của Honda, cả nhập lẫn HVN. Hình như mấy chục năm bị quen cái gu Honda. Hôm bữa cầm chiếc Ex 2010 côn tay của thằng bạn chạy thử thì thấy thú vụ như sang 1 thế giới khác vậy, trông nó cũng sắc xảo hơn HVN, nước sơn cũng có vẽ tốt hơn. Ẹc ẹc, kỳ này chắc phải lụm EX 2011 GP quá...
cuGoku
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn chung nếu đã có xe rồi thì không nên mua làm gì. Tiền để ăn chơi, phục vụ những cái thiết yếu khác còn sướng hơn. Chứ cứ cố gắng dành dụm, sống như kiểu khổ sở ấy dành tiền mua lấy con xe có đáng không. Sỹ được mấy lúc :p (không nói các bác nào nhiều tiền nhé).
hài vãi....! được bao nhiêu thằng hiện giờ ra yamaha hỏi coi nouvo lx + excier là bao nhiêu........được bao nhiêu thằng so sánh được giữa sự mạnh mẽ của ya và thoải mái, tiện nghi của honda, được bao nhiêu thằng mà nếu nó mua xe rồi người ta chê xe nó tệ coi nó nói như thế nào, dù cho là mua honda hay yamaha hay suzuki... ai muốn mua gì thì kệ nó, cái thứ bắt ép người khác phải chọn xe giống mình, nói người mua honda là ngu là dở y chang tự kỷ....! ko biết ya cài bao nhiêu thằng trên mạng để nói xấu honda nữa trong khi giá xe nó bây giờ có hơn gì mấy thằng khác đâu, fan su ko nói này nọ thì thôi chứ, đi diễn đàn nào cũng gặp mấy fan cuồng ( cũng có thể nv ya) .....hahaha, hài vãi cho ya
Mọi người cứ chửi HONDA VN làm gì .. chửi bọn Head đấy ( người Việt mình cả ) .. điện thoại cùng 1 loại giá cũng khác nhau ối ra .. huống gì xe máy, nhà sản xuất đưa ra giá đại lý.. đại lý đưa giá theo thị trường... chẳng có gì sai cả .... Giá xe tăng vì tiền Việt mình mất giá .. cái này ông nào có chút kiến thức là họ biết , ko đến nỗi chửi bới tùm lum trong 4room như này.... Mọi người thử ra các head của mác xe khác xem 😃 có bị dội giá như của honda ko ....
xang lên xe cũng lên đi xe đạp cho khỏe haizzzzzz
AB thì chả có gì đặc biệt cả.chỉ hợp với mấy anh chị lão thành thôi ^.^
Nhìn cái avata đẹp quá
notid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tối thích avatar của ông hơn, 😆
Tôi thấy ông nào nói AirBlade thái bán 72c àh ? thế thì mua Dylan củ chạy cho nó oách nhỉ, bảo đảm ko thua AB, còn dư hơn chục chai đi nhậu, kaka
ban gia tren troi sao mua noi troi. sorry online by N900
levinh05
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thấy nhiều người kếu giá xăng cao, giá xe máy bị đại lý chặt chém mà xe thì vẫn tiêu thụ tốt? Như nhà mình từ khi vợ về lám cách nhà 1km, bán luôn một chiếc xe wave đi, mua xe đạp đi cho tiện, tiết kiệm xăng, tập thể dục, còn mình đi làm cách nhà 5km nên mới phải đi xe máy.
Một trong những điểm khác của Air Blade 2011 là nguồn gốc linh kiện phụ tùng. Theo đó, Trung Quốc đã thế chân Nhật Bản để cùng với Thái Lan, Việt Nam là những nơi cung cấp phụ tùng cho việc sản xuất lắp ráp xe tại Việt Nam.

Hơi thất vọng cho các fan AB của Honda. Thay đổi nhà cung ứng từ Nhật => Trung Quốc. Giống như đợt thay đổi nhà cung ứng bình xăng cho LEAD, Honda VN đã phải Thu hồi 2.154 chiếc Honda Lead

Không biết tỉ lệ bao nhiêu % TQ nhưng Honda Trung Quốc thì làm sao so sánh với Honda Nhật hay Honda Thái được. Chuyến này chờ AB 2011 thu hồi chắc là nhiều hơn LEAD đây! Xem chừng AB 2011 sẽ giảm giá đấy pakon ơi!(TQ vận chuyển qua VN gần hơn Nhật mà) hehehehehe
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
;)thuế nhập từ china đắt hơn các nước trong khu vực Đông Nam Á bác ạ.
Giá xăng + giá xe đều lên khủng khiếp. Đi xe đạp cho lành
Dr.Vein
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chuẩn bị đi mua xe đạp địa hình, đạp đi làm...
G0dl1kE
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mua Airblade thà mua Shark của SYM còn hơn. Giá rẻ, chạy rất êm và đầm, chất lượng lắp ráp rất tốt. Tôi mới mua 1 chiếc bao giấy tờ hết 48,5 tr, chạy được 1000km mà tính ra phải được 38-40km/l. Chỉ tiếc là hôm trước bị tông vô oto, cả xe và người xước xát hết. Nhưng nghĩ lại không nhờ Con cá mập to nặng chịu hết sức đập của chiếc oto chắc tôi cũng không còn lành lặn. Ủng hộ 1 phiếc cho SYM

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019