Đâu là điểm khác biệt trên Galaxy Note10+ và Galaxy Note9?

MinhTriND
7/8/2019 20:5Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp xuất sắc, mình là Ifan cứng nhưng năm nay không hề có cảm giác chờ đợi Iphone 11 bởi vì Apple đã không thể sáng tạo gì thêm trên sản phẩm của mình. Năm nay chỉ hóng ngày ra mắt chính thức của Note 10 để xem em nó ra sao và quả là không hề phải thất vọng chút nào. Sẽ chia tay với Iphone để hốt một em Plus 😁
@nguyenluc289 Ọc, vào tinhte thấy cái comment của bác mà giật cả mình. Bác ở hành tinh nào đến vậy??? điện thoại tôi dùng Iphone, mỗi năm lại ra nhà mạng nâng cấp con mới. máy tính bảng tôi dùng là Ipad, chỉ laptop thì tôi dùng Alienware thôi, vì Macbook không đủ tốt để chơi mấy trò Call of Duty chẳng hạn. Bác chưa biết người ta làm nghề gì, thu nhập bao nhiêu, đã bao nhiêu tuổi mà tự dưng phán hay vậy, đầu óc bác vẫn ổn chứ :eek:
bandbu
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Xuân Phát Tại thường fan cứng không nói chuyện kiểu vậy. Kiểu như người bình thường biết cân nhắc qua lại thì mới phát biểu được kiểu này. Fan cứng là còn hơn cả fan nên việc từ bỏ iphone nó không dễ dàng như bác nói đâu. Với nghe cách viết giống kiểu tụi Seeder Pr sản phẩm tràn hết mấy trang. Chứ còn tui, xài mỗi Ipad là của Apple chứ mấy
@bandbu Chà chà, bác nghĩ phức tạp nhể 😃, ở chỗ em Iphone hay Flagship nào đi nữa thì chả ai quan tâm, vì nó chỉ là phương tiện nghe gọi, thích cái nào xài cái đó. cả chục năm nay dùng Iphone với hóng Iphone mới ra xem có gì mới rồi nhưng hiện nay thì không còn cảm giác đó nữa. Thế lần sau rút kinh nghiệm gọi là phan phình phường nhé bác 😁
bandbu
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyễn Xuân Phát kiểu không cuồng thì là người dùng thôi bác Fan là kiểu sống chết luôn rồi đấy =))))))))
Note 10+ > Note 9 > Note 10

con note 10 hơi bị lưng lửng, pin nhỏ hơn note 9, ko có thẻ nhớ, ko có jack 3.5
jk.y
TÍCH CỰC
5 năm
Thiết kế nhìn đẹp nam tính. Cam đặt lệch sang bên chắc ổn hơn, còn đặt vậy chắc để phân biệt S vs Note quá.
quanghong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chờ giảm giá mới có tiền mua. Chắc tầm này sang năm vậy.
Hải Trà
ĐẠI BÀNG
5 năm
Samsung kg tạo ít hình nền che cái camera đi nhỉ
supper91192
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trong đợt này mình đặt note 10+ 512gb quốc tế, tất nhiên ko phải ở vn và muốn bán lại trong cùng ngày khi lấy máy, bác nào tìm thì nhắn cho mình
Ai chưa xài Note thì có thể cân nhắc, còn đang xài N9 thì..chờ Note 11 hoặc...Sam thu lại giá ngon thì...cân nhắc tiếp.
changngok86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dành dụm tiền qua tết mua bản Pro thôi
Mình vẫn thích nhất cái quay video xóa phông và cái audio để làm vlog 😃
vinh0203
TÍCH CỰC
5 năm
Thích thì thích thật mà điện thoại Samsung mua rồi bán lại mất giá quá...
goldenstar
TÍCH CỰC
5 năm
Tự nhiên cam trước giảm khẩu độ tăng phân giải chi nhỉ? Theo lý thuyết là chất lượng ảnh sẽ kém hơn hẳn
labillnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lộ từ mấy tháng trước nên thấy ko có gì mới mẻ nhỉ!
sony_x8
ĐẠI BÀNG
5 năm
Body gần bằng 9 mà màn to hơn 9 là ngon rồi. Xúc thôi.
kienze
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có nhiều tính năng thiết thực hơn so với note 9, hóng note 11 năm sau
nguyendthong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá đẹp. Nhưng Note9 vẫn ngon lành
poorboy87
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có gì hot lắm so với note 9