Đây chính là Lumia 960 yểu mệnh không bao giờ được ra mắt?

sonlazio
1/6/2017 1:33Phản hồi: 131
Đây chính là Lumia 960 yểu mệnh không bao giờ được ra mắt?
Một số những hình ảnh vừa được đưa lên cho chúng ta thấy về RM-1162 hay Lumia 960, sản phẩm đầu bảng của Microsoft để thay thế cho Lumia 950 chưa bao giờ được ra mắt. Lumia 960 từng được kỳ vọng là sẽ khắc phục những điểm yếu của Lumia 950 như dùng SnapDragon 810 khá nóng hay sử dụng vỏ nhựa bằng trang bị SnapDragon 820 và khung kim loại nguyên khối cao cấp hơn. Tiếc là sản phẩm có tên mã Northstar này chưa bao giờ được hoàn thiện để bán ra thị trường.

Các thông tin còn lại cho thấy Lumia 960 cũng từng được trang bị màn hình 2K, camera Pureview 20MP và 3 đèn flash LED.

Theo bạn thì nếu Lumia 960 được tung ra thì nó có thành công hơn Lumia 950 và Lumia 950 XL vào thời điểm đó?

Tham khảo: WC
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chết thật chứ chết yểu j nữa
longnd7888
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chetdichoroi Ko hiểu chết yểu là gì à
@chetdichoroi bạn biết cách phân biệt "Chết" và "Chết yểu" chứ??
Thanhscub
TÍCH CỰC
7 năm
@chetdichoroi Cái tên của bác cmt đâu thì chỗ đó chết thôi.
@chetdichoroi Bạn có thật sự hiểu được ý nghĩa của cụm từ "chết yểu" không vậy ?
quocbao81
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa bao giờ sài windows phone không biết nó như thế nào nhỉ
@quocbao81 sài rồi thì chẳng bao giờ lo, vì mình mua cho mẹ mình con Lumia 430, 😃
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quocbao81
Ý như ios vậy rất mượt , có điều ít app quá nên .. thôi chứ windows phone sài sướng ko phải dọn rác như android
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@quocbao81 Tù ít app chán lắm
@quocbao81 Cũng mượt, app cực ít và edge hay bị lỗi vặt
Chạy android có phải là ngon hơn nhiều không, ai biểu chơi với wp làm gì @@
kulele
CAO CẤP
7 năm
@Nguyễn Trần Nhựt đầu óc anh nô trì trệ quá đành chịu thôi bạn à
@Nguyễn Trần Nhựt Lạy cái cmt
empyphuong
TÍCH CỰC
7 năm
@Ngun Trần Nhựt MS ko chơi win mà chơi andr thì Bin Gate là thằng ngu nhất. Phát biểu lôm côm ngu vật
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@empyphuong
1 thanh niên có bộ não chỉ bằng con kiến
@Hybrid Gs 😁
Chỉ thay đổi về phần cứng thôi thì chưa đủ mà còn cả về hệ sinh thái nữa. WP vẫn khiêm tốn quá. MS sẽ phải làm việc nhiều hơn nữa về vấn đề này.
@Scorpion1611 bỏ luôn rồi mà bạn, làm gì nữa
Cũng may là nó chết yểu
Windows Phone thì vẫn tạch thôi 😕
Rất may là nó chết
cbr150r
TÍCH CỰC
7 năm
Không bán là tôn trọng khách hàng, like!
Sao vẫn thấy chữ Microsoft không hợp với điện thoại nhỉ?! Hoặc Surface cũng vậy.
chỉ còn dấu ấn Lumia, còn lại là... Next
Ko chỉ 960 mà cho dù có ra 9600 cũng chết ngắt như thường. Em đã cố gắng sài, ép bản thân sài cái gọi là WP nhưng ko tài nào giử em nó lâu hơn được.
@phuocxuan2004 yeah! mình cũng đã cố gắng thử bằng cách ép mình 2-3 lần mà thật sự là lần nào cũng xài được 1-2 ngày là chán tới tận cổ rồi! :p
Tobie_arc
TÍCH CỰC
7 năm
Mặt sau khá đẹp, mặt trước nhìn vẫn không xịn lắm, trông cứ như các máy tầm trung
RIM
CAO CẤP
7 năm
Có thể thành công hơn 950 nhưng cũng chẳng thay đổi được cục diện.
Kiểu dáng ko đặt sác, nhìn hơi giống zenphone.
vietrich09
TÍCH CỰC
7 năm
Vấn đề ở HĐH chứ ko phải phần cứng.
cứ thấy mượt mà ham đâu. Mượt nhanh chẳng đảm bảo thành công. Bởi vậy...
Kal-el119
TÍCH CỰC
7 năm
Xài lumia 930 2 năm và phát chán với nó. Ko có nổi cái app facebook ra hồn. Gmail cũng chả có chính hãng. Nhục như con trùng trục. Từ điển thì chỉ có mỗi cái laban khởi động chậm như quỷ. Túm lại. WP ko die mới lạ.
@kulele Microsoft bây giờ tích cực tiếp thị Windows 10 mobile cho khách hàng doanh nghiệp . Cùng với cam kết của mình cho những cải tiến trong hệ điều hành cho các doanh nghiệp.
Vậy nó cá dành cho bạn ?
kulele
CAO CẤP
7 năm
@minhthuvc thôi thằng ms chuyên xl này anh chả còn tin nó đâu
doanh nghiệp à, ai thèm mua ????
@kulele ;) Bởi vậy . Đừng có mơ
@minhthuvc Thích nhất là fan wp,cho cái gì ăn cái đấy ko bao giờ đòi hỏi,có lượng khách đông mà như vậy thì ko sợ đói
Thất bại vì cái hên điều hành chứ 950 phần cứng rất ok.
bocua
CAO CẤP
7 năm
Đến tập đoàn lớn như Mic còn sai lầm thì mình cứ sai cứ liều đi vì cuộc đời cho phép 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019