Đây có thể là iPhone 7s Plus với mặt lưng kính + sạc không dây, anh em nghĩ sao?

Duy Luân
6/8/2017 21:55Phản hồi: 228
Đây có thể là iPhone 7s Plus với mặt lưng kính + sạc không dây, anh em nghĩ sao?
Trang 9to5Mac nhận được một số hình ảnh chụp máy "iPhone 7s Plus" mô hình. Thiết kế tổng quan của thiết bị giống hệt như iPhone 7 Plus hiện nay, tuy nhiên mặt lưng sau phủ một lớp kính nhìn khá bóng bẩy. Kiểu kính này tạo ra một lớp ngăn chứ không nhìn hợp nhất như chiếc iPhone Jet Black hiện nay, có thể do chiếc mô hình này là bản màu bạc. iPhone 7s được cho là sẽ tích hợp sạc không dây (vì bây giờ điện đã có thể truyền qua kính, không bị tấm nhôm ngăn lại như thế hệ trước), chip Apple A11 mới, camera kép vẫn được giữ lại trên dòng Plus với cụm máy ảnh nằm ngang như cũ và model cơ bản sẽ tăng bộ nhớ lên thành 64GB chứ không còn mẫu 32GB nữa. Các đường nhựa ăng-ten nay đã được loại bỏ hoàn toàn cũng nhờ mặt sau bằng kính đem tới khả năng truyền tín hiệu tốt hơn.

Apple được kỳ vọng sẽ ra mắt iPhone 7s tại sự kiện diễn ra vào tháng 9 năm nay cùng với iPhone 8. iPhone 7s sẽ phục vụ như một lựa chọn giá thấp hơn, còn iPhone 8 là model cao cấp và nghe đồn giá sẽ đắt hơn nhiều so với mặt bằng chung của iPhone từ trước tới nay.

Nguồn: 9to5Mac
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiết kế trường tồn với thời gian. apple chuẩn bị định nghĩa lại sạc ko dây nha
ps- m lại đứng top.ahihi:p😁
@nguyenmanh287 Top khỉ gió , vote ra đảo
@nguyenmanh287 Waoooo, trường tồn với thời gian... 😃 vietsub-do-mo-thang-chu-co-ho-1493948995-400_1499254467886.jpg
@junying1607 vote đi
@Độc Giả 😁
Có lẽ tôi đã đến đây quá sớm, vẫn chưa thấy cãi nhau
talakhanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoangvycdnl8
Bác giống mình thế. Có bài của sam hay táo vào xem cm trước. 😃
@hoangvycdnl8 Phụt hết cả cơm bún với bác.
Nó cứ thế nào ấy. Kg diễn tả dc
Đúng là mô hình, nhìn xấu thiệt
Max xấu ạ😁
vuquangns
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ecompc Đấy gội là 4s ngày nay haha
see022
CAO CẤP
7 năm
Xấu hơn bản kim loại
giangk8bk
ĐẠI BÀNG
7 năm
không có gì để nói
JizinT
TÍCH CỰC
7 năm
Ip8 mà 1500$ thì chết em 😔
@JizinT Lúc đó apple chết chứ ko phải bạn chết =)))
Dag Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@JizinT Bộ có ai kề dao zô tờ rym bác doạ thiến níu ko mua hay sao mà sợ chết 1 cách bùn dis thế?
@JizinT 8plus 128gb có thể lên tới 1800 sau thuế dó bạn.
Theshy114
TÍCH CỰC
7 năm
Đùa à ???
RVCN
Trứng
7 năm
@Theshy114 Đẹp vd. À quên mấy đứa không có tiền hay chê
nhìn sang hơn iPhone 7+ mà. mình đang dùng 7+ còn thấy con này đẹp hơn. chắc khi ra 7s mình độ vỏ lên mới được 😆))
Không đẹp, viền bóng quá !
kunlx
ĐẠI BÀNG
7 năm
thêm cái lưng kính ra con s, quay camera xuống ra con 8. ifan đừng mắng em :p
nttkts
TÍCH CỰC
7 năm
@kunlx Cũng kiểu thằng cong cong, duỗi duỗi ra 1 tí mà bạn khen max đẹp đó
kunlx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nttkts e xái Mi note 4x bác ạ, cũng chả phải fan bố con thằng nào, thấy sao thì nói thế thôi :p
@kunlx Mịa kíp!Còn cái màn hình full viền nữa chứ!😔(
nttkts
TÍCH CỰC
7 năm
@kunlx Ờ thấy bạn max rảnh thì nói vậy thôi, đang dùng android thì về bên kia mà chém, sang đây làm gì, thích chê vào topic ss mà chê, chứ bạn như này mọi ng lại nghĩ bạn chán android lắm rồi vì dùng android nhưng lại quan tâm đến ios hơn.
@kunlx Thiết kế ip chưa bao h dễ dàng đến thế
Ngon.
Xài note, đổi qua iphone, giờ lại về note. Em chỉ muốn nói thế thôi. Ko cần rep đâu ạ !
lesud
TÍCH CỰC
7 năm
@spsp Vậy em cứ về đi, post làm gì vậy =((
@lesud Cho vài người tức quá rep chơi :p
bobdylan510
ĐẠI BÀNG
7 năm
@spsp Mình thì song song 2 máy note 5 và 6sp, và máy chính vẫn là note. ^^
@bobdylan510 Note5 của bác có bị viền kim loại nhô nên 1 ít ở chỗ tiếp súc với màn k. Trước dùng note 5 đc 1 time cứ lúc vuốt màn thấy vướng vào viền bực vãi phải bán bỏ
bobdylan510
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Akay Nhím K hẳn nhô, do cái kính nó k làm lồi lên rồi vát cong theo khung máy như iPhone nên vuốt cảm giác cấn hơn bạn à. Nhưng thực tế thì vuốt bên note cũng tốt. Vì có mấy khi vuốt kiểu đó đâu mà.
mrtimap
ĐẠI BÀNG
7 năm
iphone 7s, iphone 7s plus, iphone 8, iphone se
ipad air, ipad 2017, ipad pro 9.7, ipad pro 10.5, ipad pro 12.5

hình như apple đang tung hoả mù cho khách hàng
@mrtimap Ở đâu mà ra lắm ipad thế pa @@...chỉ có ipad, ipad pro 10.5 và ipad pro 12.5 thôi. Như macbook vậy, macbook thì thêm dòng air nữa chứ có gì đâu mà nhiều.
huybm
TÍCH CỰC
7 năm
@mrtimap Đẻ còn dữ dằn hơn sung...
HuyHayHoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mrtimap Trên website apple chỉ còn bán 3 dòng iPad là iPad 2017, Pro 10.5 và Pro 12.5 thôi nhé, đỡ cho khách hàng bị rối.

Còn bộ 3 iPhone tới này ra không biết anh Cook sẽ để thế nào đây
huynhtn87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vãi nhái, bọn kỹ sư thiết kế của Apple này sướng thật, mỗi bản chỉ cần thêm 1 tý là các con chiên ùn ùn đi mua, mặc dù bản cũ đã quá thừa. Bản này được dán thêm tấm kính, dự là vỏ để thay sẽ bán chạy lắm đây
magom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huynhtn87 Bạn thiếu rùi camera lồi hơn tý nữa
Hy vọng đây chỉ là tin vịt. Vì nhìn cá sấu quá.
Bây giờ có ra kiểu gì cũng được miễn chạy iOS là được rồi, chỉ cầm máy lên xài xong rồi bỏ túi, không có thời gian để ngắm nó!
Mất dải ăng ten luôn rồi, đẹp đấy.
Tui nghĩ con này mới 7s plus, con của mod là 7s, còn con 4.7 inch chắc bỏ rồi, bữa h chưa thấy rò rĩ con 4.7 inch
@Cuong072nt Ý bác là cái này à, tui xài nửa năm rồi!
@Cuong072nt Cục đen đen là vân tay à 😁
@Cuong072nt mặt lưng 2 lỗ. ahihi
vitdiesel
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cuong072nt Thế này thì vân tay ở đằng sau hả bạn
nohara
TÍCH CỰC
7 năm
@Cuong072nt Cái chấm gì dưới quả táo ấy bác nhờ

Xu hướng

Bài mới