Đây là bằng sáng chế của Apple: iPhone sẽ có cả FaceID và TouchID?

zyzy1908
17/12/2018 16:10Phản hồi: 182
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không thấy tai trâu nhỉ. Mà trên đời này cái gì bảo mật quá cũng không tốt . Chả may về chầu ông bà ông vải đột ngột không kịp nói với người thân là trúng 100 tỷ việt lót ,vé để chỗ này chỗ nọ là có phải phí không. Mấy lần công ty việt lót công bố kết quả có người trúng số việt lót nhưng không có người đến nhận giải khiến số tiền tỷ đó chảy vào ngân sách . Phí ơi là phí.
@Emranhieulam1990 tỉ lệ trúng số thấp hơn cả tỉ lệ sét đánh, nếu bẹn chưa bị sét đánh thì thôi mơ mộng dc rùi đó😃
@Barbatos Nói như bạn ,bấy lâu nay vietlott nói dối cả thế giới này chăng. Tháng nào cũng có người trúng đó còn gì,họ công bố lên báo đài tivi ...vậy bạn còn phản bác.
@Emranhieulam1990 thế bác mua rùi trúng cho e xem, nếu bác muốn e tin, hãy cm bằng thực tế, còn nói vẫn chỉ là nói hay là cái kiểu k0 mua số mà đòi trúng=))
@Barbatos Nói bạn không tin đâu chứ chủ nhật và thứ 4 là tôi hay mua lắm. Mỗi lần 5 cặp vé. Khiong biết có trúng không.
Giá thêm 300 nhé. Mang tiếng gọi là bảo mật "kép" mà.
mimosa1805
TÍCH CỰC
5 năm
Đã sài face id thì ko bao giờ muốn dùng lại Touch ID. Tay mình đổ mồ hôi nên mình thích face id hơn
hóng vân tay toàn màn hình
icemain
TÍCH CỰC
5 năm
Có gì đâu, chỉ đăng ký các cách xác thực trong Online payment khi sử dụng iPhone, vì thế vẫn còn Touch Round trên iPhone
keymaster
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn dùng SE, trừ những lúc chạy bộ mồ hôi tay ra nhiều quá còn lại tui chả thấy có vấn đề gì với TouchID.
sLim.
TÍCH CỰC
5 năm
Thứ mình cần đây rồi
Cái này hình như Xiaomi với Huawei làm trước rồi 😁
Chắc là sẽ có vân tay trong màn hình trong tương lai tích hợp cùng với face id.
Rất mong chờ hai cái này trên iPhone, tuyệt vời
màn hình sẽ dùng mùi hôi của từng nguòi Face ID là an toàn nhất....
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
Sao có nút home lại rồi ?
@odimon ráng đọc hết bài rồi cmt... đừng tay nhanh hơn xxx
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
@Jen Minh Tri Làm mừng hụt .. thôi tiếp tục xài se ;)
hay quá.. các hãng khác thế nào đây
Cái chính là vân tay sẽ được đặt đâu? Apple sẽ không làm vân màn hình nếu nó không tốt tương tự đặt phím home đâu
Mình đi xe máy và thấy vân tay đằng sau vẫn đẳng cấp và nhanh. Chưa rút đt ra khỏi túi nó đã mở mịa sẵn màn hình lên ùi.google pixel.
Touch ID ở iPhone mới nó sẽ nằm trong màn hình luôn, tượng tự như OnePlus
Cần gì phải sáng chế nữa nhỉ. Cái gì cũng có rồi, chỉ là có cả 2 thôi mà.
DinhCuonghp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trông cái hình mẫu iphone này chắc không phải áp dụng từ 8plus trở xuống chứ? 😁:D:D
Sam lại họp khẩn rồi!
Tự nhiên mình nảy ra ý là 2 công nghệ này sẽ có trên iphone phiên bản nâng cấp của iphone 8 hoặc 9.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019