Đây là hình mẫu của iPhone SE2 và iPhone X Plus giới thiệu vào năm sau?

zyzy1908
20/11/2017 17:28Phản hồi: 164
Đây là hình mẫu của iPhone SE2 và iPhone X Plus giới thiệu vào năm sau?
Sau khi nhà phân tích Ming-chi Kuo đưa ra thông tin về một chiếc iPhone X màn hình lớn: iPhone X Plus 6.5" sẽ được ra mắt vào năm sau thì CURVED/labs đã dựng lên một video về sản phẩm này để chúng ta có thể tiện so sánh kích thước cũng như có cái nhìn chính xác nhất về nó. Ngoài ra thì họ còn đưa ra mô hình của phiên bản kế nhiệm iPhone SE: chiếc iPhone SE 2 hoặc iPhone XS.

Nhiều khả năng iPhone XS chỉ là mơ ước của những người dùng thích điện thoại nhỏ, vì nó là sản phẩm giá rẻ, do vậy mà việc mang cả Face ID lẫn tấm nền OLED sẽ làm đội giá lên rất nhiều. iPhone XS nếu có thì cũng chỉ dừng lại ở tầm nền LCD, có thể viền mỏng hơn nhờ vào việc loại bỏ Touch ID và được cập nhật cấu hình. Sản phẩm này có thể sẽ ra mắt vào đầu năm sau trong khi iPhone X Plus là cuối năm.

23732-30292-XXX_5-l.jpg 23732-30293-XXX_1-l.jpg
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi vãi cả đẻ sao nhìu thế
@king fox Chắc lại đi coi cái clip của thằng cha diễn giả gì trên facebook nữa rồi 😁
@king fox Nghe ngta nói rồi học lại có gì hay :v
Yugo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@king fox Thay vì viết thành lời của chính mình thì bạn nên trích nguồn.
@htevn Nó vừa nói là e nghĩ ngay nó coi cờ nhíp ấy rồi
nhatha
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có khi nào IP sẽ bước theo chân của SS là tung hàng loạt hàng giá rẻ
huybm
TÍCH CỰC
6 năm
@Akay Nhím Chuẩn, Ip giờ bán khoảng trên dưới 10 mẫu, ipad 6-7 mẫu, bán cũng tèle hột me các kiểu
lonehuybom
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Yugi_pro_IT Vụ 5c thì k biết nên k nói chứ 8 với x nó là chiến thuật kinh doanh cả đấy. Toàn dân đen đi phê phán CEO của tập đoàn lớn 😆)
@huybm Mỗi năm ra 2-3 mẫu, khác kích cỡ màn hình để lựa chọn. Có gì mà tè le. Có ng thích máy to, có ng thích vừa gọn dùng 1 tay.
adobe666
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nhatha bạn cứ mơ về ngày đó đi apple lấy đâu ra hàng giá rẻ
vu huu hai
ĐẠI BÀNG
6 năm
SE mà đc đẹp như vậy thì bán chạy như tôm tươi.
@khanh_hikaru Bạn cho cái link nào đáng tin cậy hơn được không? Tin từ Zing mà bạn cũng tin được hả? Kém tới mức không tìm được một link tiếng Anh để khai sáng cho anh em sao? :D
@Hiệp K Đã kém còn nói cùn nữa. Thưa bạn Zing chỉ dịch lại của các trang nước ngoài thôi. Biết đâu bạn mù Tiếng Anh thì để link vn cho dễ đọc :rolleyes: Khuyến mại cho ít link nè, Google ko tính phí đâu ;)

http://pocketnow.com/2017/11/09/iphone-7-best-selling-smartphone-q3-2017-iphone-6s-iphone-8-plus
https://www.canalys.com/newsroom/media-alert-iphone-8-plus-out-ships-iphone-8-q3-2017
https://9to5mac.com/2017/11/09/iphone-7-iphone-8-plus-sales-shipments/
@khanh_hikaru Bạn để ý đây là doanh số quý 3 2017 nhé. Iphone SE ra lâu rồi làm sao doanh số Q3 2017 bằng iphone 7. Năm 2016 doanh số SE rất tốt nhe bạn https://techcrunch.com/2016/08/10/the-iphone-se-is-selling-just-as-apple-planned-in-the-u-s-and-europe/
@Hiệp K Thế 6s, 7 mới ra hả bạn? Bạn có thể search thêm smartphone bán chạy nhất nửa đầu năm 2017 và bán chạy nhất 2016. Chả có quý hay năm nào SE lọt top. Doanh số SE có thể ở mức khá nhưng làm gì có tuổi so với mấy chiếc iPhone "to" kia 😆
con X nhỏ vậy còn 1000 trum..con X plus chắc 1500 trum.
@uochuý1489Quốc Huy Có thể giá con xplus hơn x chừng 120-150 thui bác😃
@uochuý1489Quốc Huy Con xplus bản rẻ nhất chắc 1250trump.
mesqt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Se dep
Thảm hoạ tai thỏ
kulele
CAO CẤP
6 năm
Mấy con se thảm bại mà còn dám tung ra nữa à 😆
@chavalier Cmnr. Hôm viết sai có 1 từ mà chục Người vào ném đá.
@Akay Nhím Khi mà ko còn gì để cãi thì chuyển sang công kích cá nhân, loại này ra đường hắt xì thì cũng có cái để nói
@tuanandy Khó tính thế bác đt gõ nhanh quá nhầm phím thôi mà căng thế 😁
@kulele Ờ thế gá là xỳ 8 nó gọi là cực kì thảm bại ... doanh số 😃)
zutowa
TÍCH CỰC
6 năm
Mode chạy view với comment để tăng lương hay j mà post bài iphone x liên tục vậy ta
zutowa
TÍCH CỰC
6 năm
@iAndroids Sao vậy? Chuyện j
zutowa
TÍCH CỰC
6 năm
@iAndroids Chửi e nữa đi a ơi, năn nĩ a đó huhuhu
zutowa
TÍCH CỰC
6 năm
@iAndroids A ơi a có đó hk a
haiz mãi tháng 9 năm sau cơ mà 😔
mà k biết chip a12 mạnh cỡ nào nhỉ. chắc bằng coffe lade
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Bằng dc coffee lake thì apple mang lên mb rùi. Arm dù có hiệu năng cao nhưng để giữ dc hiệu năng đó trong 1 time dài vẫn là câu hỏi lớn mà bác😃
@Bơm Lốp Tàu Hỏa A11 mạnh hơn a10 50 55k điểm antutu. Dự a12 tầm 270 300k auntutu
NgocDuong3k
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Ảo tưởng sức mạnh rồi.
đã khuyết tật rồi lại còn nhân giống thêm sao
huybm
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoang_HaoMinh đúng là khuyết tật thật, đang nói sản phẩm nhé. Đề nghị không xúc phạm người, như thế là tự hạ thấp nhân phẩm của các bạn đấy. Người tây và nhật, thậm chí trung quốc giờ họ văn minh hết cả rồi chẳng ai như các bạn trên đâu.
@huybm kệ nó đi bác ơi. cái giống ifan nó hay có cái thói quen đấy mà, hôm trc em bảo fake id đe'o bằng vân tay thế là bị chúng nó đợp cho mấy đợp, sau bị bkav bóc mẽ với mấy ngân hàng ở Hàn Quốc họ ko chấp nhận thanh toán bằng fake id thì thấy ifan câm như hến cả
@Hoang_HaoMinh Doanh số gì đó 8 đột phá ko bằng iphone 1 tuần bán ra thì có gì khoe ở đây seeder ... cứ tung hô mãi đi . Chết cười 😆
simdanang
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoang_HaoMinh Fake id là gì vậy bạn? Hay là bạn đang châm chọc? (Mình chỉ hỏi chứ không có ý gì khác.)
levinhkhuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
vẫn thấy SE cũ là đẹp nhất:rolleyes:
@levinhkhuong SE có khác gì 5S đâu nên phải nói 5S chứ.
ptltv1994
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuanokvt 5s có khác gì 5 đâu nên phải nói là 5 chứ
@tuanokvt se chạy nhanh hơn đẹp hơn mượt hơn sướng hơn . Tui thích 5s hơn 6s . Đang dùng cả 2 nha.
@ptltv1994 5 có lên đc 11 quái đâu 😆
ptltv1994
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mandyhades đang bàn về yếu tố body, 3 vòng... mà bạn
Càng ngày càng to ra nhỉ
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
Con se2 mà như hình thì hài vãi. Nhìn nó lạ lạ, dị dị
Cùng có tai thỏ. Nhưng sao mình thấy concept IP SE2 vẫn đẹp hơn nhỉ. Từ màn hình đến camera
tuann2
TÍCH CỰC
6 năm
Thôi ae đợi thì đợi tới khi iphone xxx ra rôi mua luôn cho đã.
2 bên tai mà hiển thị cố định như v10-20 thì hợp lý hơn nhỉ.
ps- thiết kế này chắc phải 5 năm nhỉ. mua ip x 1 đến x5 vân ko lạc hậu
😆 vậy là tai thỏ sẽ được lên dòng SE

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019