Đây là hộp hình kim cương đựng Core i9-9900K 8 nhân 16 luồng?

Duy Luân
1/10/2018 21:59Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leewanhee
ĐẠI BÀNG
6 năm
mơ ước cũng chỉ là ước mơ
Anthropology
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngon
Mạnh quá mức cho phép
nguyendata
TÍCH CỰC
6 năm
sự khác biệt là đây.
Haiz! làm cái hộp này khó sắp xếp! chiếm diện tích! 😃 1 container nhập về hồi xưa 10000 chiếc cpu, nay chỉ nhập đc tầm 5000 chiếc! 😁 người dùng cũng tốt diện tích cất hộp chờ bảo hành hơn!
phuongvn87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ép xung mà tăng tối đa lên 5.0 từ 4.7 GHz thì ép làm quái gì nhỉ để nguyên cho bền chứ OC ko đc bao nhiêu thì thôi khỏi
Giờ vẫn dùng i3 6006 😃 Chắc 10 năm nữa lên i9 thì ra i20 rồi! Haha
TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
chả hơi đâu mà lắp pc cpu intel
hơn có 25% mà giá như thế thì phải nghĩ lại o_O
Cái giá banh nóc
cao1004
TÍCH CỰC
6 năm
ko có amd chắc vẫn cái hộp cùi ko kèm tản =)))))))) mà có khi còn chả có i9 =))))))
@Duy Luân i9 phải so với Threadripper 1920X chứ không thể so, vì cùng tầm giá, mà intel mãi mới chịu bán 8 core trong khi đối thủ là 12 core rồi 😁
Nghe đâu giá em này về VN tới 17tr. Hụt hẫn nặn kiểu gì cộng các kiểu phí thì 15tr còn tạm ổn. :oops:
LongmM
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc không đợi được đến khi ra 10nm, mà ngóng i5 mãi không thấy đâu 😁, con này chắc để cho các dân chơi!!
open0
CAO CẤP
6 năm
Bố inteo này vọc, đào mãi chip 14 nm. Đang chờ bố ra chip 10 nm để nâng cấp mà bố hoãn đến tận cuối 2019. Chán kinh người !
Không biết giá cả ra sao nhở :eek:
ngo van tung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn hấp dẫn quá.
open0
CAO CẤP
5 năm
@ngo van tung giá 16 củ tỏi, rất hấp diêm so với gia Ryzen 3000 sắp ra
ngo van tung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@open0 Em lấy 8700k dc 2 tháng thi no ra 😆
Mew2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chào mod cho em hỏi là em dự tính mua cpu i9 9900k để về livestream game . Do em dồn tiền cpu nên không mua GPU . Game em livestream là liên quân mobile , chủ yếu chơi trên điện thại dùng máy tính để phát livestream thôi . Như vậy không dùng vga rời dùng igpu onboard đc không ạ . Và nếu ráng livestream LOL đc k ạ . Vì e thấy game LOL khá nhẹ . Còn nếu không được thì em chỉ livestream Liên Quân rồi đợi mua vga sau . Cảm ơn Mod ạ !!!!!!
TiaMi
TÍCH CỰC
5 năm
@Mew2 ngày 18/07/2019 r mà còn ráp i9 9900k phong vũ báo giá 13tr chưa tính tới dc gì và mất gì,xài chưa đến nữa năm 1 năm nữa là tèo nó ra đời mới.ko phải có thành kiến hay cổ súy này nọ nhưng ai mà ko thích mua những thứ đáng với đồng tiền mình bỏ ra.và nếu hiện tại theo như suy nghĩ thế thì chẳng có lý do gì để ko làm bộ amd cả [​IMG] nội thấy bản thấp nhất 35mb cache thôi là thấy đáng hơn con kia r
Mew2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TiaMi Em nghe bảo ADM nóng nên không quan tâm cho lắm . Điều e quan tâm là iGpu tích hợp dùng thay cho vga thời gian đầu như câu hỏi trên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019