Đây là phiên bản hoàn chỉnh (Stable) của trình duyệt Microsoft Edge!

bk9sw
20/8/2019 6:16Phản hồi: 265
265 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đợi có thêm uBlock Origin chính thức nữa là tuyêt! Hiện tại cài được uBlock Origin của google nhưng hoạt động không tốt
@EX Prototype Đã có uBlock Origin cho Edge Chromium rồi nhe Anh Em
Paimon
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn còn nhiều lỗi và nhiều người có vẻ than phiền.
Đang dùng Windows nên cũng muốn mọi phầm mềm, ứng dụng cơ bản đều đến từ Microsoft để đồng một "hệ sinh thái".
Từ lúc có Windows Defender là đá văng hết mấy cái Antivirus khác ra khỏi máy, giờ chỉ chờ đến cái Browser thôi.
Chỉ cần Edge mà hoàn thiện, chỉnh chu là đá văng mấy cái Browser khác liền!
Mình cài bản này thi thoảng thấy nó tự khởi động lên. Bác nào dùng rồi cho cách khắc phục
ngochaiha264
ĐẠI BÀNG
5 năm
@luongxuanthai86 Mình cũng bị y như bác, đang đợi fix
theviyoung
TÍCH CỰC
5 năm
@luongxuanthai86 Cùng cảnh ngộ. Đang định lên hỏi anh em Tinh tế. Khuyến cáo anh em không nên sài. Có cài thì cài bản Beta. Bản này cũng 77.0.235.9, bản Beta cũng 77.0.235.9 nhưng bản beta không bị tự khởi động.
Và không ăn ram như bác ở dưới
Screenshot (27).png
dzu2801
ĐẠI BÀNG
5 năm
3 tab với edge stable
Có update nha anh em
SS_27082019_0028.jpg SS_27082019_0029.jpg
conchimgia
TÍCH CỰC
5 năm
Xài bản này sao lúc ko dùng cứ 1 lúc (khoảng 30 phút online) là nó lại tự động mở EDGE lên nhỉ...
theviyoung
TÍCH CỰC
5 năm
@conchimgia Đó là lỗi. Ai cũng bị
theviyoung
TÍCH CỰC
5 năm
@conchimgia Mà bản này hình như không phải bản chuẩn. Nó cùng mã với bản beta. Nhưng beta không bị
không biết fix lỗi tự khởi động sau một thời gian chưa
Mọi người biết cách nào để quay trở về bản Edge cũ ko ạ chỉ mình với 😁 mình mới update lên bản này nhưng mà thấy ko khác nhiều so với Opera hay là Firefox nên thôi muốn quay về bản cũ cho nó khác biệt :D
Lethinhrider
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Amy14 Vậy bạn cài Revo Uninstaller Pro, ấn tải bản Free Trial nha, rồi mở lên, vào settings của nó chuyển sang tiếng Việt cho dễ dùng. Sau đó chọn chế độ truy tìm, lúc này nó thành cái icon màu xanh trên màn hình. Rồi bạn mở Edge Chromium lên, bạn kéo cái icon màu xanh kia vào nó sẽ hướng dẫn bạn gỡ:
https://www.revouninstaller.com/products/revo-uninstaller-pro/
@Lethinhrider Mình làm như bạn chỉ rồi nhưng mà vẫn ko được 😁 Cái Edge Chromium này cài vào nó đè lên Edge cũ, coi như là thay thế cho Edge cũ trở thành một cái app mặc định luôn, nên ko gỡ theo cách như thế này được.
Lethinhrider
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Amy14 Bạn làm sai gì hay sao ấy chứ mình gỡ bình thường mà
@Lethinhrider Mấy bữa trước mình gỡ ko hiểu sao ko được, hnay thử lại thì được rồi 😁 Cảm ơn bạn nhiều nha <3
Vãn đang dùng chrome
Mrs Kaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho em xin ít review với ạ
Mượt đẹp, có đồng bộ.
Mỗi tội ko có Extension ( cái cần nhất )
theviyoung
TÍCH CỰC
4 năm
Đã hơn 2 tháng rồi, ra tới bản 78.0.276.20 rồi mà vẫn chưa có History, Extensions, Open tabs nhỉ?
VangvanDu
ĐẠI BÀNG
4 năm
sau khi tải về bản này, edge cổ điển đã bị thay thế, sài nhanh và tiết kiệm ram hơn chrome mấy thím ạ
san36
ĐẠI BÀNG
4 năm
microsoft ko cho down trực tiếp từ trang chính thức là sao anh em?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019