DDict -Từ điển miễn phí (Data Thẻ nhớ) - Update 11-4-11: Tool tạo data

kien.nguyen
30/12/2010 12:26Phản hồi: 868
868 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn k thể nào sử dụng được...chẳng hiểu sao khi dẫn đường dẫn vào path nó lại văng ngay ra ngoài mà làm thế mấy chục lần vẫn y như vậy......chẳng lẽ k hỗ trợ cho OS 4.5 sao mấy anh....?
Mình vừa cài DDict 1.2 cho 8310 OS 4.5 bình thường mà, ko có bất kỳ lỗi gì cả. Sau khi cài, mình copy 3 thư mục ddict.path và av.dd và va.dd vào thẻ nhớ, sau đó chạy file ddict.path là OK mà.
Mình dùng ddict trên os4.5 vẫn rất ổn nè.Bạn cop các file vào cùng folder và nhớ rút cáp khỏi dt để truy cập được vào thẻ nhớ nhé
thieutinhte
ĐẠI BÀNG
13 năm
Miễn phí + Thẻ nhớ lưu dữ liệu được thì quá tinhte rồi 😃
mình pó tay với nó rồi cài gần 100 lần mà vẫn k đc.... các bạn biết từ điển nào free mà lưu dữ liệu trên thẻ nhớ tương tự như DDict k chỉ mình với....?
never_more
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đoán là do bác chưa giải nén ra mà đã vứt vào đó nên thế. bác xem lạ thử. ^^
Minh lam phat dc luon, the moi tai, ke ca tren 9k hay 98.
Srry vi ko type dc Tieng Viet.
guntx
CAO CẤP
13 năm
ôi bác chủ ơi. bác giúp em nếu ấn tùy chọn cái j để tick V thì bác cho ấn nút space với . đừng tùy chọn ấn TB ạ .😁
thieutinhte
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này OK, up lên....
bản mới nhất là 2.0.6 e cài vào xong chọn đường dẫn ko có thẻ nhớ chỉ dẫn vào bộ nhớ trong nên ko thể tải dữ liệu được 😔
bonhim
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cài vào thành ra trên máy lại có cả 2 ddict luôn, một bản 2.0.6 một bản là 1.2, đều dùng được cả 2, bản cũ hay cái là có cái phiên âm, va khi thoát ra nhanh hơn không bị hỏi như bản 2.... máy mình 9780.
mình bị lỗi không tìm thấy đường dẫn...hiện mỗi cái system và có thông báo như sau: Unable to open folder. net.rim.device.api.system. ControlledAccessException... Có ai biết cách fix Ẽcceppttiionn này ko....?
đã fix được lỗi. he2
TuDien1
TÍCH CỰC
13 năm
các bác có bjk cách cài cho 87 ko ạ
hay 87 ko sài dc?
thieutinhte
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh em nào thử DDict cho 8700 chưa ta?
Các bác có biết có cách nào để gõ các ký tự đặc biệt trong tiếng Đức (ö, ä, ü, ß) hoặc các tiếng khác ko nhỉ? Ko thì tra các từ điển kiểu Đức-Việt khó quá 😔
ö bác ấn chữ o rồi di viên track ball
tương tụ với các kí tự khác, bác cứ thấy giống kí tự nào thì ấn thử rồi di viên track
ý bác là kéo xuống list các từ gợi ý ah? Mình kéo hết list rồi nó vẫn chỉ có đúng những từ trùng với chữ mình gõ thôi 😔 Chữ nào cũng thế :(
ko ko kéo xuống mà là sang ngang
các bác biết cách đánh có dấu trên bàn phím haft qwerty thế nào ko, giúp em với
Pro ơi cho hỏi với.
Muốn bổ sung dữ liệu vào File data thì làm cách nào ah?
êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn êm ổn
cavienchien
ĐẠI BÀNG
13 năm
link download của file ddict.path bị hư rồi. bạn nào có up lại giúp mình nhé. thanks
luonglaogia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cavienchien của bạn đây
dictpath.zip
em xài trên 4.5.0.138 verizon nhwng ko gõ đwowcj tiếng việt
hix
tien138
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy em 8820 trước cài v 1.2 dùng bình thương nhanh lắm chạy rất ok
Nhưng mấy hôm trước thẻ nhớ em bị lỗi em phải format lại. format xong cái D Dict cũng lỗi luôn. em xóa đi cài lại thì toàn báo lỗi java.lang.Null.... ji ji đó chán quá
Em chuyển lên bản 2.0.... thì dùng được nhưng chẳng hiểu sao bản này vừa nặng vừa chậm lại vừa ngu nữa. đánh chữ thì mãi mới thấy hiện ra, trong phần chọn từ điển mình có nhiều data nhưng chỉ dùng AV là nhiều nên mình chỉ để AV nhưng mỗi lần tắt đi bật lên là nó vẫn click chọn tất cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019