Dell ra mắt máy trạm di động Precision M4700 15" và M6700 17" mạnh nhất thế giới

Duy Luân
24/7/2012 16:12Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Này mà máy tính gì, khủng long thì có. RAM gì mà 16GB minimum, còn quá con server G5 của cơ quan em nữa!
mình thik những con laptop nào vuông vắn thế này :-> nhìn rất khỏe khoắn và nam tính, cấu hình lại khủng nữa chứ 😆 :X:X:X
fmu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dòng máy trạm mình chỉ kết con W530 của thinkpad.
con này mà làm design thì ko còn gì = 😆
TNgBiz
TÍCH CỰC
12 năm
@sonkhoablack Mua về làm texture paint bên Mari với nearly-Real-Time bên Max, Maya =)), hardware support bên Nuke, AE ... phê.
RAM 32G để chạy gì cho hết đây =.=
Hungtrinh36
ĐẠI BÀNG
12 năm
khoái dell nhưng lại lỡ mua cái toshiba giờ hối chẳng kịp,nếu giá đừng có chênh nhau thì đâu đến nỗi này
"Máy trạm" là cụm từ dùng để chỉ những dòng máy với các đặc điểm như sau:
=> Nếu bạn tìm ra được chiếc máy nào hội đủ các điều kiện trên mà không phải là máy trạm thì cứ nêu lên để mọi người xem xét.
//Phần in đậm: đồ họa cao cấp để phụ vụ một trong 2 nhu cầu: Dựng hình và Gaming. Theo bạn nghĩ thì với đặc điểm như trên thì đồ họa của một máy trạm không lẽ là để chơi game?!
Đó là những gì mình biết.
Hy vọng bạn đã học hỏi thêm được đôi điều.
cái cân nặng quan trọng thì không thấy nói nhỉ
Nhìn đẹp nhưng dày. Cấu hình thôi rồi quên luôn 😁:D
Máy trạm là phải nhìn thiết kế xấu nhưng cấu hình siêu mạnh.

Sent from my GT-P6200 using Tinhte.vn
Vẫn yêu M6500 hơn.............
huymanhkd
ĐẠI BÀNG
12 năm
laptop sợ nhất là nhiệt độ. cấu hình khỏe khỏe nữa .... không tản nhiệt tốt thì cũng bằng cùi thôi
máy trạm mà đc thế này thì còn gì bằng nữa
Vẫn chưa về Việt Nam, HP năm nay về ầm ầm, Dell không chịu sale cho thương gia nhập về, buồn quá, vẫn hóng M6700 về để M6600 rớt giá:rolleyes:
Dòng này các bạn đã dùng rồi sẽ không thể chấp nhận được khi dùng các dòng máy phổ thông. Như mình giờ chịu sờ vào máy phổ thông hay giải trí cao cấp là lắc đầu. Nên mua nếu nhu cầu làm việc cao thì sẽ không hối hận. Mình dùng 1 con M6600 IPS 2 lúc mua là tháng 7 năm 2012 tổng là 88 triệu tất tần tật và không hối hận gì cả 😁 Chắc cũng sẽ thử 6700 vào tầm giữa năm sau
@haiphamtran mạnh như redbull :D
@haiphamtran Hi anh Hải, anh Hải có thể cho em biết ở Việt Nam có thể mua con M6700 này ở đâu uy tín không anh?
@leejuangwuy dell M6700 giờ bạn lùng ra cũng hơi khó. lên M6800 cho nó đẹp kem luôn 😁
jolliers
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ở HCM mà muốn mua dòng máy này thì nên mua ở đâu vậy ạ!?
jolliers
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn câu hỏi trên ạ! Ở HCM thì tìm mua ở đâu vậy ạ!
Xấu nhưng kết cấu cực ngon. Một chữ thèm. Giá tuy đắt nhưng so với MacPro thì là cái gì đâu cơ chứ. Em funny tẹo!
minhasp
ĐẠI BÀNG
9 năm
e dùng máy của cty, M4700:
Core i7 3740 QM,
VGA: Quadro k1000M,
RAM : 32GB
HDD : 60SSD + 1TB HDD

giờ sờ vào mấy máy phổ thông, cứ như cầm đồ vàng mã ý
@minhasp cũng giống như cầm mac mà xài máy chú win phổ thông là thấy bực mình. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019