Dell XPS 13 có thêm màu Rose Gold, nâng cấp CPU lên Kaby Lake

TDNC
15/9/2016 4:31Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ước mơ sở hữu được em nó...😔
1k$ hốt con i5 là vừa rồi... cũng thích mấy cái màn del it bị sai mầu
sao nó ko bo tròn cái góc mà lại để vuông vuông nhìn nhức mắt quá, giá còn 800 obamaa là đẹp à 😁
Kal-el119
TÍCH CỰC
8 năm
@minhminh87 Hahha đúng là mỗi người một ý, mình thì chỉ thích vuông vức, bo bo ko thích.
Ngoài ra , xu thế viền mỏng canh đang lên ngôi, macbook pro cũng nên theo xu thế này, chứ viền dày nhìn chán phèo. Viền mỏng làm máy nó nhỏ gọn, thuận tiện mang vác chứ ko phải chỉ là để đepj.
Vừa nâng từ 9343 lên 9350. Giờ ko lẽ chạy theo nữa. 2 năm 3 đời CPU nản Intel luôn
Quá đẹp cho một cuộc tình.
intel 700u liệu có cân được CSGO không nhỉ các bác bác nào cho em biết với
Nhìn giống cái bánh da lợn hay dép lào2 màu
@Vodanh_vohinh bạn đã bỉ bôi cái 3 lớp màu như vậy thì nhìn vào cái này chắc bạn sẽ gớm tay, vì màu sắc nó tùm lum hết, hơn nữa đây là cái mà chúng ta đối diện hầu hết thời gian khi làm việc với nó.
nima1984
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Giản Dao Mình chơi 2 con lun... Con nào cũng đẹp, dùng văn phòng ok hết😆)
2016-08-05 02.57.45 1.jpg
@Giản Dao Ban để cái hình nền thế mà bảo ko "mỏi mắt sao đc"
Win 8 là vua màu mè nhìn mấy cái icon là muốn mù màu rồi
Ú mình là nói cái body của máy thôi
@Vodanh_vohinh Ai lại đi bàn cái hình nền, nhìn mặt của macbook khi mình làm việc xem, chỗ màn hình thì viền đen, chỗ tiếp xúc phím thì vàng, rồi xen kẽ bàn phím thì đen, nhìn nó lởm chởm, chứ không liền lạc một màu đen như dell, thứ duy nhất gây chú ý là nội dung trên màn hình và chữ trên phím dưới ánh led light.
binmsc
TÍCH CỰC
8 năm
Đang xài cả Macbook 12" và Dell Xps 13" màn hình QHD touch. Khi xài Windows thì Dell XPS có phần hơn.
nipponx
TÍCH CỰC
8 năm
đùng là dòng thời trang change liên tục nhỉ 😁
Con này là niềm mơ ước của em.
baodng
TÍCH CỰC
8 năm
Con này về cài elementary OS là hết bài.
cafe6960
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cũng k thích bán lắm, nếu bán thì chắc 33tr. Hehe mua 37.5
Touch pad con 9350 sờ đã nhưng xài vẫn chưa hài lòng, có lẽ do phần mềm, gõ 2 ngón tay thay chuột phải không nhạy lắm. Pin thì QHD 5h, FHD khoảng hơn 6h. Không rõ bản mới pin thực tế thế nào. Nếu trâu bò hơn chắc xúc. Mượn máy đứa em mỗi tối cũng bất tiện
chieutay
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy con này đẹp hơn image.jpeg image.jpeg image.jpeg
like2lan
ĐẠI BÀNG
8 năm
XPS

Dell Vostro 5459

Nhìn nắp sau chẳng khác gì con vostro 5459 :eek:
jino
TÍCH CỰC
8 năm
Hehe con này thì đẹp nhất của workstation còn gì. Hồi tháng 1 em cũng có e i5 gửi sang cho ku toplap. Nhưng con này chơi Xeon mới đã.

Năm nay, Dell nó ra dòng 7370 cũng đẹp lắm anh @cuhiep, form như Xps 13 mà build cứng lừ.

Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con này nhìn ngoài rất đẹp,phù hợp các bạn trai,bạn gái làm văn phòng giữ kỹ chứ để tụi ất ơ dùng thì tầm vài tháng là tã 😕
Bữa có 1 cháu tới thay màn con 13 bản 2015 nhìn mà sót xa,viền mỏng quá nên cũng làm khổ mấy anh kĩ thuật 😔
con này giá nhiu nhỉ
kimsharp
ĐẠI BÀNG
8 năm
để cạnh em này thì cũng hợp 😁 1473584475538_36884.jpg
@kimsharp con này màn 5" hay 4.x nhĩ. pin em ấy tốt không ạ. con này mã gì vậy bác
kimsharp
ĐẠI BÀNG
8 năm
@traikute 304sh, pin tốt, màn 5.2"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019