Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đèn laser của người biểu tình Hong Kong phá huỷ máy ảnh của các nhiếp ảnh gia

blueJune
27/8/2019 4:59Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kid13687
ĐẠI BÀNG
5 năm
không biết bao giờ TVB mới làm phim về vụ này.
tung.dq
CAO CẤP
5 năm
cái vụ đèn chiếu này hình như trước đây có nói đến, ở trong một vụ khác thì phải
Đúng là vỏ quýt dày có móng tay nhọn!
Giờ mới biết, nguy hiểm quá her her, sau này phải cẩn trọng với các tia laser rồi
leeyang
CAO CẤP
5 năm
Cháy sensor
[H][G]
ĐẠI BÀNG
5 năm
dân Hồng Kong ko biết đi về đâu 😃
[Zeus]
CAO CẤP
5 năm
Chà chà... con Sony cũng cỡ trăm củ à nha. Hy vọng bác ấy câu đủ view để hồi vốn. 😁
Tình hình này khả năng bọn Khựa lại làm Thiên An Môn 2 để triệt tiêu sạch sẽ các tư tưởng dân chủ để cai trị Hong Kong như hồi trước đã từng làm
@tuanmeo131 Mệt quá, bước ra bên ngoài thế giới cho biết đi, lải nhải ba cái bị nhồi sọ không biết nhục à, tự nhiên Đài Loan của Trung Quốc, nói như mấy đứa dốt nhai lại ba cái được tuyên truyền. Nói với bạn giống y như mình đang tự cãi với ngày xưa con nít của mình vậy á. Rống họng lên mà cãi như thật...
Mình chỉ nói bây nhiêu đó, bạn xem như là một dấu mốc tham khảo, rồi từ từ bạn để ý, chứ giờ cãi 10 trang, 100 trang cũng vậy à.
Nhắc lại mình cũng từng nghĩa như bạn, từng đình từ chối chuyến đi đến Đài Loan vì mình luôn nhìn nó nữa con mắt, nhưng rồi khi đến Đài Loan chơi 1 tuần lễ về mình đã thay đổi hoàn toàn suy nghĩ.
Đọc comment thấy giựt gân hơn bài viết..kkkk
đen thôi
thanh_th
ĐẠI BÀNG
5 năm
nó nguy hiểm vậy à? có nên lên chợ Giời mua 1 cái về thử ko nhỉ các cụ
@thanh_th Cái này chiếu vào mắt cũng nguy hiểm
Nguy hiểm quá. Tia laser này mà bán nhiều là tiêu hết các máy ảnh
V’t
TÍCH CỰC
5 năm
Rất tiến bộ
Kể cả mấy cái đèn ở đám cưới hay sự kiện âm nhạc mà soi trúng máy ảnh lúc chụp là cũng tèo.
andyho301
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đứng hẳng qua trái hoặc phải không đứng ngược người biểu tình là được, đó ổng sợ liên lụy nên đứng bên cảnh sát quay cho an toàn, nên dùng câu của đi thay người.....
Biểu tình công nghệ cao
hi sinh cái cảm biến rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019