Denon D-T1 - Bộ âm thanh stereo mini all-in-one cho anh em nghe Tết, chơi phòng nhỏ tốt, giá rẻ

AudioPsycho
30/12/2018 10:30Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DonNguyen171
ĐẠI BÀNG
5 năm
M mới dc nghe 1 dàn mini denon của bác hàng xóm mua cách đây vài năm giá đã 4.5 củ. Chưa dc nghe các dàn khác nhưng thấy tiếng chua chua nên bỏ ý định mua dàn mini. Klq có bác nào dư cái khiển của audioengine 5+ không để lại m nhé 😃
hoangvuong
TÍCH CỰC
5 năm
Tinhte nên có nhiều bài sảm phẩm hợp lý như vậy. Thanks
proxyweb03
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng đang thích bộ M40 hoặc M41 của Denon
italy283
ĐẠI BÀNG
5 năm
@proxyweb03 M41 ngon bác, khó quá thì kiếm mấy em bãi. có mấy bác em quen bán cũng chất lắm
lamphuoc1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giàn mini cứ mạnh dạn mua đồ bãi, nó bền tới mấy đời lận 😁
@lamphuoc1 Cho thông tin dàn của bạn để mình tham khảo với. Thanks!
lamphuoc1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duchaitp Onkyo Cr - N755, loa D112eltd
Onkyo SL A250
Onkyo A973
Loa Pioneer HM82
nemesistan
TÍCH CỰC
5 năm
bãi nó có muôn vàn bãi, và nói luôn là bãi thì chất hơn con đời mới này nhiều nhé.
So với mấy cái suond bar cùng tầm giá thì sao các bác, lăn tăn muốn mua cái sound bar cho tiện .
dellusa
TÍCH CỰC
5 năm
@tieutangbuongbinh 2 cảnh giới khác nhau bạn
- SoundBar cho phim ảnh
- Bộ mini này chuyên nhạc
junky3
TÍCH CỰC
5 năm
Lg sj8 ngon bổ rẻ 3t
tranduymb
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon, đợt gì mình mua bộ nhật bãi ko có bluetôth cũng 5tr rồi o_O
italy283
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tranduymb Đánh đĩa đuối 😁
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chứ biết giá rẻ chỉ có vậy, cơ mà nhìn cái cọc loa sau đít amli với cái giá 8 củ thì không thể yêu nổi, cái cổng đấy cũng rẻ tiền thôi nhưng rất tiện lợi, thời buổi này vẫn dùng cổng cổ lỗ sĩ kia, tóm lại giá 8 triệu bịp các bác không phải dân Audio thôi
@Tuan_ipad2 ủa chứ dàn này dành cho thiên hạ audiophile à? chuẩn cho dân audio là cái chuẩn gì vậy? minh lạc hậu quá thông não mình đi
proxyweb03
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuan_ipad2 Tào lao
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@AudioPsycho Bác không lạc hậu đâu, chẳng qua bác quảng cáo cho nó thì tâng bốc lên có gì đâu, mà thôi nói nhiều với thành phần trẻ châu làm gì cho mệt, giá rẻ có 8 triệu mà mua về mà dùng
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@proxyweb03 Tào lao bí đao thật ý nhỉ, ha ha với những trẻ châu không hiểu thì đúng tào lao bí đao thật
chungvido
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tất cả trong 1 dư lày là mỳ ăn liền rồi, làm sao hay và sâu lắng được. Mua mịa nó cục Harman Onyx, sang thì 2 cục thành cặp stereo rồi phát = đt có khi hay hơn lại rẻ phân nửa tính cả cặp Onyx, đằng nào cũng chỉ cho phòng nghe tầm 20m trở lại.
qqqaaaarrrr
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mọi người tư vấn giúp e với ạ. E muốn mua loa nghe nhạc trong phòng diện tích khoảng 20 m2; e tai trâu nên cũng không biết chất âm hay dòng âm gì cả, chỉ cần nghe to không rè, không bị inh inh là được; loa càng gọn càng tốt và trong tầm giá 2 - 3 triệu ạ. E cảm ơn.
italy283
ĐẠI BÀNG
5 năm
@qqqaaaarrrr Bác nên mua dàn 2.1 của samsung hoặc LG nhé
huy_den_2210
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em xin tư vấn: giờ em đang có bộ loa active rồi Edifier S1000DB, em nên đầu tư thêm âm ly nữa không? nếu có thì dòng nào để nghe nhạc vàng hay, Tầm 6 7 tr trờ về thôi ạ
anhlongcom
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dàn này sao bằng mấy dàn <10mil công suất 1000W có luôn đa dạng tính năng bluray hd 3d karaoke bluetooth các kiểu 😆))
Nói vui chứ mình thấy mấy dòng này k đâu vào đâu. Cao cấp k ra cao cấp muốn chen chân xuống cấp thấp chơi thì lại k phù hợp vì quá nhiều lựa chọn đa năng đa dụng và đặt biệt rẻ hơn rất nhiều. Còn về thưởng âm thì mói thật dưới 10mil thì đừng nói đến thưởng âm?
vtnsc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em bán con này giá hạt dẻ, pác nào mua alo em (090 6655 ba chín một)

Denon DHT-FS3 Sound Bar with Subwoofer : 5 củ
boyckc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà thiếu điều kiện nên em chỉ dám chơi dàn bãi giá 3tr2 thôi nghe cũng tạm được
thanky
ĐẠI BÀNG
5 năm
@boyckc Bộ của bác là Denon hay onkyo vậy bác ?
boyckc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanky Denon MG33 nha bác . Em đang tính đổi sang cặp loa onkyo để nghe bolero đây kkk
@boyckc Nhà đang có cặp DSX7A nghe bolero ngọt như mía lùi 😁
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bộ này để gần đến 30/4/2019 giá giảm vừa ăn ngay 😁
keyzi
ĐẠI BÀNG
5 năm
30w 8 củ. Mua đồ to mồm với giá 8 củ đập banh nhà hàng xóm
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@keyzi hiện e đang dùng Sony SHAKE-X7D giá 17 củ, công suất 2400W, đập sập nhà hàng xóm 😁 :D :D
keyzi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hiepmu Xóm e hát hò 8h sáng đến 12h đêm, cay vc bác ạ. E có con như bác đập từ 12h đêm đến 6h sáng cho chừa
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@keyzi em nói vui thôi chứ em làm phòng cách âm, vô phòng đóng kín cửa vặn 1/2 max volume con Sony SHAKE-X7D, mà ngộ cái là em ngồi yên 1 chỗ để thưởng thức nhạc Dance một mình, feeling theo điệu nhạc trong ý nghĩ chứ ko nhảy nhót gì cả 😁
Nên bán nhà và chuyển đi chỗ khác bác ạ, ở với mấy thứ vô văn hóa đó stress khủng khiếp :mad:
keyzi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hiepmu Mình cũng thích vậy, một mình thôi, còn nhảy nhót thì phải có lũ bạn
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
thích nghe Dance, EDM, Rock Alternative, và độc thân chưa vợ con nên mình vừa đầu tư con Sony SHAKE-X7D công suất 2400W để phòng ngủ, cứ to nạc xôi thịt mà quất, lần mò mua 3 cái dàn này rồi phối phối ghép ghép mệt bỏ mẹ, All-in-One mà táng cho nhanh, support đủ thể loại, dù có tai trâu thì cái dàn 17 củ đủ đấm vỡ màng loa của hàng xóm cộng lại 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019