Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đi thử hạng Premium Economy của VNA trên chuyến bay nội địa. - Trải nghiệm hạng bay "gần sang"

Nam Air
6/8/2019 10:55Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngoài lề tí bạn chủ đam mê one piece quá kaka
Bác Chủ đang dùng con Tablet gì để đọc truyện thế ạ?
@Nguyễn Văn HD Kindle Oasis 2019 đó bạn
I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa đk lên máy bay lần nào✈
CaoHoa6997
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy tính bảng đó là máy gì vậy mấy bác ???
@CaoHoa6997 Kindle Oasis 2019 đó bác 😁
Thử thì thử hạng Thương gia cho nó Chảnh Chó luôn...chứ hạng này chỉ Chảnh Chọe thui thử làm gì hỉ 😆)
Khù_Khờ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nội địa thì hạng eco vna cũng ok rồi. Cái hạng nữa mùa này chỉ được cái ghế ngồi rộng với đỡ ồn ào lộn xộn chút thôi. Cái khác chỉ là quảng cáo chứ thực tế chả co vẹo gì ngon lành. Bay q.tế 5 6h thì nên mua. Chứ tầm 2h đổ lại phí tiền thật...
nhìn mặt nhân viên mà chán chả muốn đi
Nhìn cũng được mà, VNA best rồi
Ngon rồi Vietnamairlines ngày càng hoàn thiện. Đồ ăn nhìn khá ngon. Cách phục vụ tận tình chu đáo. Nhưng mình rất ko thích đồng phục áo dài của vnairlines vì trông rất vướng víu và ẻo lả khi làm việc
Tuỳ vào sắp xếp của sân bay, có thể khi làm thủ tục anh em sẽ có quầy ưu tiên hoặc không. Hạng vé này cũng không được phòng chờ như hạng thương gia. Còn nếu anh em là khách hàng thân thiết của hãng bay thì lại có những ưu đãi khác rồi. (từ hạng Vàng trở lên thì miễn bay với hãng là được vào, không quan trọng hạng vé)

Cho em bổ sung tí,tại em cũng vừa bay xong nên thấy cái này khác thông tin của Bác:

1. Quầy thủ tục ưu tiên: Do vé này mới khai thác HN - HCM nên 100% là có quầy ưu tiên. Bác có thể vào quầy "Sky Priority" như thành viên bông sen hoặc có thể vào thẳng quầy "Thương gia" Checkin với vé này

2. Phòng chờ hạng thương gia: Em mua vé này và vẫn được vé vào phòng chờ hạng thương gia như bình thường ( Thẻ em mới là Titan nên do vé chứ không phải do thẻ )
@langkhachbinhminh100 cảm ơn bạn, vậy là mình nói chưa đúng, mình đã update nhé 😁
Ad ơi. E thấy ad đọc truyện offline nào vậy. chi e xin tên app đó nha. E muốn dọc truyen than dồng đất việt mà ko biết dùng app gì trên iphone
@Lâm Sơn Trường iPhone màn hơi bé để đọc manga đó bạn, bạn mua máy đọc sách 2-3tr là đọc thoải mái rồi, sướng lắm!
Vé cũng sang luôn
trungpham711
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bao giờ mới được đi trời. =]]
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
Tiếp viên già quá, vẫn thích vietjet air hơn
@conghoda5 Mình thấy các bạn VNA dễ thương mà
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
@Nam Air Thì dễ thương, nhưng đa số đứng tuổi, vietjet air tươi trẻ hơn
@conghoda5 Mình thì cứ VNA thôi 😃
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
@Nam Air Ok bạn
Bình thường Ad ít chụp hình lắm, mà chụp tấm nào tấm đó nét căng nhì =))
@Maxken86 Chụp bằng Note9 đó bác
@Nam Air Nét =))
knbn55
TÍCH CỰC
5 năm
Giá vé khứ hồi Sài gòn-Hà nội là bao nhiêu?
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
@knbn55 Giá tiền là yếu tố quyết định có đi hay không?
mình chưa đc bay bao h
Không phải hai bộ muỗng nĩa đâu Mod ạ... phục vụ theo Tây nên món nào cần dùng riêng thì sẽ dùng riêng chứ không phải như dân Ta dùng chỉ một đôi đũa múc gắp loạn xạ... muỗng nhỏ thường cho cafe, sữa chua... dao thì dùng cho bánh mì, thịt bí tết , bơ v.. v
Nĩa thì dùng cho thịt, mì sợi , xà lách , trái cây...
Dân Lào, Cam , Thái... ăn bốc nên thấy dư luôn hai bộ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019