Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dịch vụ lưu trữ ảnh trực tuyến Sony PlayMemories Online sẽ triển khai vào 25/5

Duy Luân
21/4/2012 22:9Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tin tức liên quan đến sony có sức hút khó tả
việt nam chưa có tên trên bản đồ, bác nào ở VN mà có cách dùng được thì cho em biết 😃
cuibap_pt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho em đổi 5GB lấy 1 em máy ảnh Sony !
I lấp viu Sony =))
Càng ngày càng nhiều đám mây công nghệ xung quanh ta... Rất vui vì điều đó.
@cuhiep Vậy có khi nào mây nhiều tạo mưa không anh, dạo này em thấy trời cứ âm u hoài? 😁
Sony nó cứ đi riêng đường nó thôi. Mà sao mấy nước âu mỹ với nhật thường được ưu tiên quá ha
0ne sony ăn theo htc one à. Nghe cái tên chẳng liên quan gì tới dịch vụ, mấy a fan cuồng cứ cho là phong cách.hôhô.
@i Apple đừng tưởng ai cũng không biết One Sony là gì như bạn, mình biết cái one sony trước khi có cái bài này cũng tầm đầu năm nay rồi, cái điện toán đám mây này cũng trên vnsony biết trước bài này rồi, muốn nói gì nói sao ko nói một mình mà cứ oang oang lên trên này. Hơn nữa khi đọc One Sony mình hiểu là "Một sony", còn HTC One mình sẽ hiểu là HTC One chứ không phải là "HTC 1". Tên tổng thống Bush cũng hiểu là Bush chứ ai lại đi hiểu là "bụi rậm"
nếu không ai nói liệu có ai biết tới apple ko? có người nói sẽ có người biết thế mới là quảng cáo.
@i Apple đã ko biết mà còn thích phát biểu liều cơ :-j . Tự do ngôn luận k có nghĩa là nói bậy, nói láo, nói luyên thuyên .
Chả ai đọc One Sony liên tưởng đến HTC One cả, nực cười . Lại còn bố láo là fan cuồng cho là phong cách chứ :-j .
Cái One Sony ko phải là dịch vụ điện toán của Sony mà là tên chiến lượng của Sony, tên dịch vụ là Play memories, có biết đọc hiểu không vậy ?
Crazy.party
ĐẠI BÀNG
12 năm
@i Apple One Sony là cả 1 chiến lược của 1 công ty, đem so với tên 1 con đt.
đọc cm thấy trẻ con lớp 1 con viết hay thằng đần như mi
@Crazy.party Mày đọc thấy giốg kái gì k? Tao nói dvụ này như đt hồi nào thằg noob?
Gone with the win.
Dropbox kiểu này phải nâng cấp thôi, chứ toàn 5GB thế này, 2GB ban đầu khó mà cạnh tranh :-j
pmtd_jackie
ĐẠI BÀNG
12 năm
Điện toán đám mây sắp bùng nổ chăng???
@pmtd_jackie bùng nổ từ lâu rồi bác, bây giờ bùng thì trễ ng khác 1 bước chân rồi
PlayMemories nghe quá tuyệt :x
Nhìn thấy kiểu thiết kế của Samsung giống với Apple quá, cứ như là AE lấy ý tưởng của nhau nhỉ ? 😆
nhiều mây wa, mà m dùng thì cũng chỉ up contacts lên là hết
Tommy297
TÍCH CỰC
12 năm
Asus cho đc 8GB , mà cũng chẳng chứa đc bao nhiêu,phải chi cạnh tranh cho 2,30gb thì đỡ 😁
khi naò mới có ở việt nam mình nhỉ ?
Dạo này có vẻ nhiều thứ lên mây quá nhỉ.
vudinhhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
hnào dùng thử cho biết.kaka
nhiều quá nhỉ! người dùng tha hồ lựa chọn!
công nghệ điện toán đám mây ngày càng phát triển chóng mặt hy vọng VN sẽ có nhiều ứng dụng trênn công nghệ này
khiemni9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhiều mây quá. Ko khéo lại lụt mất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019