Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dịch vụ mobile internet

Hoailam311
5/9/2014 16:45Phản hồi: 445
445 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NA_cosmetic
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghe nói đợt này Mobifone khuyến mại tặng dung lượng khi đăng ký các gói M70,M90, M120, M200. Có bác nào biết thông tin không ạ ?
@NA_cosmetic Em nhận tin đăng ký rồi bác ,là tặng thêm dung lượng khi đăng ký nhưng giá không đổi
@NA_cosmetic Em nâng cấp lên gói M200 đung lượng có đến 10.5 GB luôn bác
@thanhthuydn Tha hồ cày phim không cần mua thêm gói đó bác
Có gói cước nào ưu đãi dành riêng cho thuê bao thuộc gói cước HSSV không ạ?
@Tôi yêu quê tôi Bác đăng ký gói SV30, SV50 có cả ưu đãi : goi,sms,data
Mình mới sử dụng thuê bao của nhà mạng nên chưa rành lắm, ai đó cho mình hỏi nhà mạng có gói cước data nào dành riêng cho HSSV không ạ?
Binomo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Khắc Khoải Sim này ngon rồi, đăng ký gói BK gọi không tốn tiền những 2000p cho 2 số nội mạng đó bác
@Binomo Mỗi tháng chỉ được đk 1 gói thôi, bác nào nhỡ hủy gói rồi thì đợi tháng sau mới đk lại được
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Binomo không áp dụng roaming sang vina đâu nhé bác, nhớ xem cột sóng trước khi gọi í
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Khắc Khoải Thời gian tính từ thời điểm đk hoặc gia hạn gói trước đó bác ạ
Jelly Canes
ĐẠI BÀNG
7 năm
mobi có gói inỉnnet nào cho sv mà khaorng 25k - 2GB k?
@Jelly Canes Chào Bạn ! Hiện nay sim sinh viên có ưu đãi đăng ký gói cước Miu chỉ với 50.000đ . Gói Miu2G như Bạn đang hỏi chỉ áp dụng cho 1 số thuê bao thuộc đối tượng thôi ạ. Bạn có thể thao tác lệnh *090# ok để kiểm tra ưu đãi dành cho thuê bao của mình nhé !
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mobifone Support Đúng là sinh viên sướng thật, đk gia hạn gói MIU gì cũng chỉ có 50k
Gói BK này gọi cực sướng, từ lúc đk tới giờ em tám với gấu hầu như liên tục mà cao lắm chỉ mất tầm 1500p thôi, vẫn thừa hơn 500p
Mình mới xài gói T29 chỉ có 2900 đồng được 38 phút nội mạng
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
7 năm
@oukyumi Gói cước này đăng ký rồi mà chuyển đổi các hình thức trả trước thì vẫn giữ nhé các bác
@TheLonious Không áp dụng roaming sang vina đâu nhé bác
Binomo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@camara Thiên Phú Gói này cũng tự gia hạn luôn đây mà, mà đk một lúc nhiều gói được ko các bác ?
amazonmini
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Binomo Được bác, nhưng hạn dùng tính theo gói gần nhất nha
khuongtt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói gì thì nói em vẫn thích gói T59 hơn, được tới 1000 p gọi nội mạng tha hồ mà tám
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khuongtt Gói T59 này thì vô đối rồi, ngoài ưu đãi gọi nội mạng ra còn được 30p liên mạng và tin nhắn trong nước nữa
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Doremonbig Quan trọng là cuộc gọi không giới hạn phải 10p tắt như một số gói các bác ạ
khuongtt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mê Trang Tiếc là gói này phải thuộc đối tượng mới đăng ký bác ạ, em cũng muốn đk mà có đk được đâu
Maraton
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khuongtt Thì ko đk được gói này cũng đk được gói khác thôi. bác alo 9090 hỏi thử đi
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em xài mấy năm nay rồi, gói MIU cho sinh viên được ưu đãi chỉ có 50k thôi mà ưu đãi cũng y chang gói 70k
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mê Trang Gói này cũng gia hạn tự động bình thường, hết dung lượng đk max xài tiếp
Tặng cho sim sinh viên thì người tặng cũng bị trừ 50k thôi
Gói cước được tặng thì được gia hạn bình thường nhé các bác
Gói M25BK em thấy ngon lắm, dành riêng cho bác nào dùng sim ba khía thôi.
@Khắc Khoải Gói này 25k, được 2G dùng hết thì trừ cước ngoài gói 10đ/1mb. Giá mềm
officials
ĐẠI BÀNG
7 năm
@camara Thiên Phú chỉ dành riêng cho sim ba khía đăng ký mới được bác ạ
@officials Mỗi công ty khu vưc có ưu đãi riêng, mà nhắc tới ba khí thì em bít sim này còn đk đc gói BK gọi cháy máy không hết tiền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019