Dịch vụ truyền hình internet Clip TV chính thức được ra mắt, nội dung phong phú, cước phí 50k/tháng

agp8x
20/12/2016 15:47Phản hồi: 138
Dịch vụ truyền hình internet Clip TV chính thức được ra mắt, nội dung phong phú, cước phí 50k/tháng
Clip TV là dịch vụ truyền hình internet mới nhất vừa được giới thiệu, hướng đến mục tiêu đáp ứng nhu cầu giải trí ngày càng cao của người tiêu dùng Việt Nam. Với mức phí 50.000 đồng/tháng, dịch vụ này cho phép bạn tiếp cận với kho nội dung phong phú từ TV show, âm nhạc cho đến các bộ phim được mua bản quyền từ Hollywood. Đặc biệt Clip TV còn có mục Audio Movie, chuyển thể các bộ phim thành phim nói giúp bạn có thể thưởng thức mà không cần nhìn vào màn hình.

Clip TV được phát triển bởi Vega Corp, với thông điệp "Niềm vui tuyệt vời, mỗi ngày, mọi nơi", để giúp bạn có thể xem tất cả những nội dung mình mong muốn một cách dễ dàng nhất. Với cước phí 50.000 đồng/tháng, Clip TV đem đến người sử dụng những tính năng nổi bật bao gồm:
  • Kho nội dung phong phú với 100% đều được mua bản quyền
  • Gợi ý nội dung thông minh
  • Xem lại chương trình truyền hình đã phát đến 7 ngày
  • Audio-Movie - Xem phim bằng tai
  • Hình ảnh và âm thanh chất lượng cao
Clip TV là dịch vụ truyền hình internet, nhờ đó nó được phát triển để tương thích với rất nhiều nền tảng phổ biến hiện nay bao gồm: iOS, Android, Windows Phone, Smart TV (Samsung, Sony, LG), laptop (thông qua trình duyệt web) và Clip TV box.

Bạn có thể tải về/sử dụng Clip TV thông qua:
  • iOS: http://bit.ly/ClipTV_Truyen-hinh-Internet_iOS
  • Android: http://bit.ly/ClipTV_Truyen-hinh-internet_Android
  • Windowsphone: http://bit.ly/ClipTV_Truyen-hinh-internet_WP
  • Laptop: Clip.vn
  • Ứng dụng Clip TV trong các kho ứng dụng của Smart TV (Android TV, Tizen, WebOS)

Đây là dịch vụ thuê bao, vì vậy bạn có thể đăng ký bằng số điện thoại mà mình đang sử dụng. Ngay khi đăng ký thuê bao thì bạn sẽ có ngay 1 tháng dùng thử miễn phí. Cách thanh toán cũng khá đa dạng, hỗ trợ thẻ cào điện thoại, thẻ ngân hàng, chuyển khoản và các dịch vụ thanh toán điện tử (Ngân lượng, VTV Pay).

Trong trường hợp TV của bạn không hỗ trợ ứng dụng Clip TV, bạn có thể sử dụng đầu set-top box Clip TV với giá bán lẻ 1.790.000 đồng, kèm 5 tháng sử dụng miễn phí + 1 tháng miễn phí có sẵn khi đăng ký dịch vụ.

Hình ảnh đầu set-top box Clip TV:

138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

greenHD
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ có nhiều ứng dụng xem online nhỉ...
botculai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đăng ký thử xem thế nào
@botculai Cảm ơn bạn ủng hộ ClipTV nhé. Chúc bạn một ngày nhiều niềm vui!
ít đài quá, HBO với Star Movie không có thì thôi chứ
crazygian
ĐẠI BÀNG
7 năm
@binhtran89 HBO và Star Movie họ giữ riêng chưa cung cấp cho các nhà OTT. Ngay khi cung cấp là Clip TV sẽ mua ngay nhé. Xin cám ơn
IMG_2214.JPG IMG_2215.JPG
Vâng dù ko đẹp nhưng đc some đc "trải nghiệm "thì thật là tuyệt vời và hoàn hảo
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
@fanclubcongnghe Mẫu nhìn kinh vãi l*n ra ý mà bác đòi , chắc lên các buổi họp báo bên em chắc bác ngất trên cảnh quất😁
@dangtu4444 Giỏi chê ko có mà xài ở đó mà chê
Chưa chắc vợ bạn đã hơn gì
@dangtu4444 Con gái người ta mà bác ăn nói có duyên vcl ra. Rõ photo chụp ko có tâm mà bác còn thế... cái chính đéo quan tâm quan tâm gì đâu ko... rõ chán bác !!!
Có anh em nào thử chưa ạ, thấy kho phim ít quá
@Nguyen N°5 Chào bạn: Cảm ơn bạn gửi thông tin tới Clip TV. Hiện Clip TV có hơn 1000 film hollywoods, phim Việt Nam chiếu rạp… tuy nhiên bên mình sẽ cố gắng hợp tác thêm với các đối tác nội dung trong thời gian tới. Bên mình cam kết hàng tháng lên tầm 200h phim mới. Mong rằng bạn sẽ ủng hộ Clip TV nhé.
ntnam1972
TÍCH CỰC
7 năm
Kính đề nghị QC xem lại link android!
@ntnam1972 Chào bạn: Nếu bạn gặp lỗi vui lòng gửi thông tin về hotro@clip.vn để ClipTV hỗ trợ bạn nhé. Và trong thời gian tới ClipTV sẽ cố gắng hoàn thiện ứng dụng, mong rằng sẽ nhận được sự ủng hộ của bạn nhé. Thân mến!
tuanpv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh em cho mình hỏi có mấy kênh hbo, starmovie, bongda tv ko nhỉ 😃
@tuanpv Chào bạn: hiện tại ClipTV chưa có kênh này, ClipTV sẽ cố gắng để thương thảo với các nhà cung cấp để có thể cập nhật kênh trong thời gian tới. Mong rằng bạn tiếp tục ủng hộ ClipTV nhé. Thân mến!
quangotvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
1 tài khoản xem được bao nhiêu thiết bị cùng lúc các bạn. thấy có 4k luôn. không biết giờ cao điểm xem phim phun HD có giật giật không ? nếu không thì ok
@quangotvn Chào bạn: Với mỗi tài khoản ClipTV bạn sẽ xem được trên 4 thiết bị một lúc. Hãy đăng kí để trải nghiệm xem 1 tháng miễn phí nha. Thân mến!
@CSKH ClipTV cho hỏi hết 1 tháng đăng ký vậy còn xem được kênh truyền hình nào ko
tqknet
ĐẠI BÀNG
7 năm
đúng là link của tinhte, Android hay gì đều qua Itunes và IOS tất.
Ngtrunghai8x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã cài thử và đã gỡ bỏ. Ứng dụng chưa ổn định. Hay treo khi chuyển nhiều kênh. Thỉnh thoảng tự thoát ứng dụng. Thiếu các kênh VTV, không tự đặt độ phân giải màn hình hình...
botculai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ngtrunghai8x Chưa hoàn thiện mà quảng cáo rùm ben, để khách hàng dùng một lần rồi chạy dài sẽ dẫn đến thất bại
@Ngtrunghai8x Chào bạn: Cảm ơn bạn gửi phản hồi cho ClipTV. Nếu trong quá trình sử dụng dịch vụ có xảy ra lỗi bạn gửi thông tin về hotro@clip.vn hoặc tổng đài 1900545482 chọn nhánh 4 để ClipTV kiểm tra và hỗ trợ bạn nhé. Thân mến!
Click vô ios nó hiện ra trang này rồi sao nữa ad ơi
Đã fix lại link Android. Cám ơn các bạn đã góp ý 😁

Bạn refresh lại trang nha, mình tháy vô bình thường mà.
Stevenytu
TÍCH CỰC
7 năm
giờ coi TV chỉ có coi Ngoại hạng Anh 😃
levanan_90
ĐẠI BÀNG
7 năm
chủ yếu xem phim chứ truyền hình đang ít kênh quá
nbaotuan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kho phim khá ít, hầu hết là phim cũ.
jiancheng
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko HBO, ko StarMovie, ko Cinemax, ko [V], phim ko nhiều bằng FPT Play TV, app ko có trên WP mà Tinh Tế vẫn để, ko có nút fullscreen trên app Android
@jiancheng Tinh tế bây giờ đâu còn như ngày xưa, lên trang 5 tin thì 2 tin là QC. 😔
clip.vn, nghe tên là đã không hứng rồi. Ngày xưa mới ra cũng tưng bừng, sau bị anh Youtube dập cho không ngóc đầu lên được. Dịch vụ thì chán, video thì chậm như rùa, chất lượng thì thấp.
Lên tinh tế giờ chỉ toàn quảng cáo, mà cái clip.vn này còn sống hả, tưởng chết ngắt mấy năm trước rồi chứ, giờ đổi rồi bỏ tài khoản xưa của người dùng là chẳng ưng rồi. Thêm nữa k có kênh phim nước ngoài thì vứt đi, giờ mấy kênh trong nước địa phương boxtv giá rẻ đầy rồi.
@BigDargon Chào bạn: Cảm ơn bạn gửi thông tin phản hồi đến ClipTV nhé. Về các kênh truyền hình nước người hiện ClipTV cũng đã có và sẽ cố gắng tiếp tục cập nhật thêm các kênh khác trong thời gian tới. Về tài khoản của bạn trước đây bạn vui lòng gửi thông tin về mail hotro@clip.vn để ClipTV hỗ trợ bạn nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019