Điểm số benchmark của iPad Air so với các thế hệ iPad trước: một trời một vực

Duy Luân
2/11/2013 8:57Phản hồi: 322
322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

shakaro
TÍCH CỰC
10 năm
Điều quan trọng là bạn có cần đến sức mạnh đó hay không. Nếu nhu cầu không cao thì Ipad đời trước vẫn OK
sydk
ĐẠI BÀNG
10 năm
Yêu quả ipad air ghê cơ
Đổi 4 lên ải tốn nhiu tiền nhỉ
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@kingofnight96 Đi đường gặp thằng nào cầm air mà léng feng là cho 1 đá, lấy về xài. Ko tốn nhìu xu ( tiền mua bông băng) mà lại có xài ngay. Tiện 2 đường 😁
@thqt1b tiện hơn nữa là bác sẽ đc 2->5 năm ko có mặt bác trên tinhte nữa vì đang trong nhà đá
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
nhỏ dãi....
Cho mình hỏi cấc bạn dùng phần mềm gì vẽ chart phía trên thế?
có phải number không ?
load game cái rẹt
Mình thử với cái ipad 3 cũ của mình thì nó nhanh hơn nhiều
iPad Air - em đẹp thật, nóng bỏng thật vì em còn trẻ mà! Rồi một lúc nào đó người ta cũng xem em như babe vợ già của anh bây giờ thôi!
Thích thì thích em đấy! Nhưng anh vẫn yêu vợ già iPad 1 của anh hơn! Vì em ấy luôn kề vai sát cánh bên anh! Những lúc buồn cũng như những lúc vui! Như người vợ Tào Khang không bao giờ bỏ chồng!
Có những lúc tưởng chừng em sẽ bị cảm nặng khi dầm mưa trên vai anh suốt cả buổi!
Có những lúc nô đùa bên bờ sông anh lỡ tay làm em... lọt cái tủm!
Có những lúc vội vã anh đã làm em té lầu! Thế đấy...
.v.v... nhiều lắm.. anh biết anh là một người chồng hậu đậu... vì đã vô tình làm tổn thương em quá nhiều...
Trong những lần ấy! Có những lần tưởng chừng như anh đã mất em rồi! Nhưng không hiểu sao em như một cô tiên sống mãi không bao giờ chết! Luôn bên anh và tha thứ cho anh ngay cả khi anh say nắng với cô em ruột của em - iPad Mini!
Mới đây, thằng bạn ở xóm vừa khoe! Nó vừa cưới được hot girl iPad Air! Nó khen vợ nó không ngớt lời cũng như anh đã khen em như thế lúc em vừa về làm dâu nhà anh! Anh nhớ rất rõ.. rất rất rõ... em cũng là hoa khôi trong làng Máy Tính Bảng thời bấy giờ...
Nói thật nếu bạn anh, nó hỏi anh "tao với mày đổi vợ cho nhau nhé!?". Anh sẽ trả lời... "đừng đem chuyện tình cảm ra đùa như vậy! không hay đâu!?"
Nếu nó nói: "tao không đùa...!?!"
Không cần phải hỏi!? Vợ chồng bao lâu nay! Tình nghĩa vợ chồng không gì đong đầy nổi!? Anh sẽ không suy nghỉ và trả lời ngay với nó: ...................................................................................................................
"ĐỔI NGAY... VÀ LUÔN NHÉ...!?!" =))
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyentien10286 Văn chương lai láng.... Nhà văn à?
@nguyentien10286 Mình dùng iPad 1 bản 3G từ khi vừa ra, mấy năm rồi đúng là thấy nhiều kỷ niệm gắn bó với nó không nỡ bỏ. Bọn trẻ con trong nhà từ đứa lớn đến đứa bé đều lớn lên cùng nó... Nhưng đúng là bây giờ nó chạy chậm thật, có thể đã đến lúc cũng phải cưới thêm em vợ bé...
@nguyentien10286 Bác viết như viết truyện tình yêu ấy và em kết nhất câu kết của bác. Đúng là quá xúc động @@ tình nghĩa đôi mình chỉ đến thế thôi
phucneo
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc mấy con cũ lên 7 hết nên chậm hơn e Air....mà mạnh thật.
namnh2901
ĐẠI BÀNG
10 năm
về mặt tốc độ nếu bạn chỉ dùng để lướt web, nghe nhạc, chơi game nhẹ thì cũng khó nhận thấy sự khác biết quá lớn
lehn85
TÍCH CỰC
10 năm
Vừa đẹp vừa nhanh thế này ...
Nhưng nhu cầu thông thường chắc không thấy được, phải chơi game mới phát huy hết khả năng nhỉ.
Mới hốt một em, đẹp và đã
nâng cấp vậy mới là nâng cấp chứ 😃
kale64
ĐẠI BÀNG
10 năm
xứng đáng dc có 1 tên mới
hình như cái bảng so sánh geekbench 3 mod ghi nhầm thì phải, điểm đơn nhân sao cao hơn điểm đa nhân đc.
Ngon
MUforever
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá ấn tượng, gom thóc thoai

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
Hihi....Mình xếp vô chiếu đáng ( lên ) đời đây. Xài iPad 2 lâu quá rồi 😃

Sent from my iPad 2
:p ipad vô đối, chẳng cần quan tâm cấu hình làm gì. Apple định đưa game console lên ipad hay sao mà để cấu hình trâu thế.
nhìn là thèm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019