[Điện ảnh] Người Kiến và Chiến Binh Ong cán mốc doanh thu 161 triệu USD trong tuần đầu ra mắt

agp8x
9/7/2018 5:32Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

laygioiphuho
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phí tiền xem rạp vãi, phim này chỉ đáng 4 điểm imdb.
edios
TÍCH CỰC
6 năm
mặc dù cốt truyện ko thực sự hấp dẫn nhưng phần còn lại mình thấy đc, lâu rồi ko đc xem bộ phim hài nào ngoài rạp thì gặp đc bộ này cười rất đã 😃 cho điểm 7/10.
Louis Fong
ĐẠI BÀNG
6 năm
như thường lệ Mảrvel, cuối phim có 2 aftercredit, lần này thì xem cái 1 thôi rồi xách đít về nhé, mắc đ*i thấy mịa mà ráng chờ chạy hết chữ xem cái thứ 2 xong chỉ biết nói. Đ-m làm tao chờ gần 10p muốn bể bóng đái hại thận.
Có vẻ phim không được hay nên khỏi xem cho đỡ tiền tháng này vậy.
pin A
TÍCH CỰC
6 năm
@KeniVinh Xem đi phim này hay , nghe mấy thằng chê này nọ làm gì , tụi nó chỉ cố tỏ ra thông thái thôi
vũ_tú_inh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pin A Đừng nên xem, phim chán nhất trong 20 phim siêu anh hùng của Marvel
Có ai để ý những người việt trong đội làm phim ko? e đếm đc mấy người ở đoạn chạy chữ 😃 Thi mai - tran, Henry Nguyen. Van Luong, Le chan 😃
w810i
CAO CẤP
6 năm
@cadenlid VN với Ấn chuyên gia công phần mềm, FX các kiểu mà, 100 phim có kỹ xảo thì 99% phim có tay người Việt (bé thôi) 😁
Đã xem, cá nhân cảm không hay lắm. còn tý ngủ gật 😆
thuan.luu.16
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giờ em mới biết MCU là của Disney, các bác ạ!
roaches
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã xem :3 khá vui
đã đi xem. Phim ko đc hay lắm, chỉ là đc một số đoạn hài hước kéo lại. Chứ xem xong cũng ko để lại ấn tg gì
kalabuchi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phim khá chán nếu so với mặt bằng chung của các phim Marvel ra mắt gần đây. Phản diện hết sức nhạt nhoà. Phim muốn nhấn vào Quantum Realm nhưng cũng chưa cho thấy sự gắn kết với MCU. Thích mỗi nhân vật The Wasp. Kỹ xảo khá được, hoành tráng hơn phần 1.
Phim nhạt lắm luôn, xem chả thấy hồi hộp hấp dẫn chỗ nào. Đc chút xíu tiếng cười 😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019