[Điện ảnh] Transformers: The Last Knight trở thành bom xịt tại Mỹ, vẫn ăn khách ở Châu Á

agp8x
25/6/2017 4:10Phản hồi: 211
211 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tommylk12345
ĐẠI BÀNG
7 năm
phim ko nuốt nổi.
làm phí gần 3 tiếng đồng hồ
izal
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tommylk12345 Bác không thấy hay là tội cho bác rồi, còn anh em khác thấy hay thì sẽ thấy sướng, thấy phê, thấy thỏa mãn 😁 Mỗi người hợp với 1 số thể loại khác nhau, khi hợp sẽ thấy hay, cá nhân em không thích những phim của Marvel, những phim hành động mà phụ nữ là nội dung chính (kiểu như Wonder woman), mình không thấy hợp thì mình không xem, và mình cũng không phán xét :D
tommylk12345
ĐẠI BÀNG
7 năm
@izal oh thì thôi.
mỗi người 1 ý vậy.

hồi xưa ở VN cũng mê phần 1-2 phim này lắm.giờ sang Mỹ, xem rạp Mỹ ko có phiên dịch nên cảm nhận phim cũng ko giống nhau.
lỡ bị rủ rê xem phim này thấy phí nên vào đây giải tỏa ức chế thôi.
bỏ qua nhé .
Feenix909
TÍCH CỰC
7 năm
Với thể loại phim này đi ra rạp xem xác định cho đã mắt là chính.
Góc quay, kỹ xảo đẹp âm thanh tốt với nhiều người thế là ổn rồi. Nhu cầu mỗi người 1 khác, toàn thấy các thánh lấy quan điểm cá nhân ra rồi phán dân mình nhà quê, rồi dân châu á dễ bị dắt mũi các kiểu... thối méo chịu được.
Ông ko thích thì đừng ra rạp. Có HD rồi download về mà tự sướng.
rongV
TÍCH CỰC
7 năm
Hong biết có phải già nên khó tính ko nữa mà cảm thấy hết hứng với mấy thể loại phim này, lúc trước háo hức xem , kỹ xảo đẹp, Hoành tráng lệ, giờ thấy nó lạm dụng quá nên thành ra nội dung nhàm chán ngán... 😁 giờ lại khoái mấy thể loại của Nhật, ngắn gọn súc tích...
ToNhu Kute
ĐẠI BÀNG
7 năm
Gì chứ ở VN rất máu đánh nhau :v
e71s
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mới xem ở rạp. Đúng là ko nuốt nổi. Nhiều đoạn đang xem mà muốn ra về nhưng tiếc tiền+ cố ép bản thân nghĩ rằng xem transf là xem kỹ xảo chủ yếu. Các nhân vật cố tạo tùnh huống hài hước trong vô vọng. Nhân vật lãm nhãm dài dòng kinh dị. Deadpôl cũng lãm nhãm nhưng thú vị hơn. Các tình tiết rời rạc, ko logic.

Hình như các phần càng về sau thì mức độ dở càng cao. Kết phần 5 thì có vẻ sẽ có phần 6. Tự hứa với lòng là ko đi xem nữa.

P.s: chê hay khen là quyền của khán giả, các bạn ko cần phải gạch đá nhau cho tốn thời gian. Thân.
tommylk12345
ĐẠI BÀNG
7 năm
@e71s chuẩn
Lần sau cmt Có học tí nhé
chicoptm
TÍCH CỰC
7 năm
@Đào Ngọc Lân Haizzz.. bạn ơi mình lịch sự đã Xin lỗi bạn, và đã nói nguyên nhân,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019