Điện thoại Nokia 3310 kỷ niệm việc gặp gỡ của Trump và Putin có giá 2500$

sonlazio
8/7/2017 0:22Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn đẹp tuyệt.
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
7 năm
chẳng liên quan tẹo nào tới VN. chắc chỉ có người Nga với người Mỹ mua thoai 😁
Đẹp. mua đặt hình hình của mình.
Nếu có chữ ký của 2 ông này còn có giá, cái này tự sản xuất rồi nói nhân dịp, cũng ko có ý nghĩa lắm.
Làm ăn phải như thế. Chớp lấy thời cơ thế là hốt bạc. Ngoài vàng còn có cả Titan thế là đảm bảo chất lượng rồi. Cứng hơn thép và nhẹ hơn thép ít bị ăn mòn nói túm lại là quá OK. Heheheh
Ko biết có chế thêm đc cái theme bên trong cho hợp ko nhỉ, chứ theme nguyên gốc thì kì chết 😁
quan trọng là của 1 cái công ty ất ơ thì đíu ai quan tâm, phiên bản kỷ niệm chỉ có gia trị với thương hiệu lớn. Ví dụ kiểu Roll Royce làm phiên bản limited thì đại gia tranh nhau mua, chứ Lifan làm 1 con limited chắc chả ai thèm mua, tự nhiên tốn thêm tiền :v
Wave alpha
TÍCH CỰC
7 năm
Thực tế là sẽ bán được 2 chiếc. 1 chiếc cho bác Trump vs 1 chiếc cho bác Putin
hinh putin đè lên trum rồi, fan trum ko thích điều này, hi vọng ngày mai có phiên bản đặc bbiệ
quocturtle
TÍCH CỰC
7 năm
Minh chứng cho thấy phụ nữ ko cần đẹp, chỉ cần khoác lên bộ áo mắc tiền thì cũng hơn trăm lần các em đẹp tự nhiên
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Hai bạn đang nói với nhau thế này:
Tin àh, Chum thấy mấy thằng Việt Nam nó xàm kinh khủng, pà mợ nó...nợ tiền quá chời mà sao tụi nó còn nhởn nhơ mang tiền đô qua bên Chum để gởi, rồi lại lớn tiếng nói : Nợ Công là của Nhân Dân, nếu như Tin thì Tin giải quyết thế nào ?....
Chum àh: Việt Nam mà, kệ mợ bọn đó đi, miễn sao Đô la vẫn chảy về Mỹ là được rồi,...tùi này nó chơi hai mang lắm....với Tin thì thế này nhưng với Chum thì thế khác !....Bên này càng ngày có những cái tên càng nổi tiếng như:
Lụ Tróng - Phẻo Ngúc,...Chum thấy giống tiếng thằng Tầu Lâu không ?
Chum: Thôi chán thằng Dziệt lắm òi...mình lo mà chiến thằng Tầu Lâu đi thôi Tin, thấy Tin thân với tụi nó quá, có ngày tụi nó cho ăn thức ăn bẩn, về ngộ độc chết mợ Tin đó.
Tin: Chum nói quá, có chết thì thằng Dziệt nó chết trước kìa.
... ... ...
hsrose
TÍCH CỰC
7 năm
khắc 2 lão nhìn đối diện nhau có vẻ tạo sự gây cấn và hợp bối cảnh
@hsrose chắc lấy ý tưởng từ đây 😁
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình bấm mãi mà ko được. Chắc tại nó biết mình ko có tiền đây mà :V
Play Boy
ĐẠI BÀNG