Điện thoại V112

18 Cỏ úa
11/4/2017 13:9Phản hồi: 67
Em định mua 1 chiếc điện thoại để tặng anh trai vì anh ấy hay đi biển. Em thấy bảo Viettel có máy V112 chống nước rất tốt, không biết như thế nào? Ai đã dùng hay biết về máy này cho em xin thông tin được không ạ? Em cảm ơn.
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

à đây là dòng điện thoại mới của Viettel,có khả năng nỏi trên mặt nước,chống va đạp,pin bền sóng khỏe nhé
mình nghe nói còn có thể nghe nhạc mp3 và có camera sau nữa thì phải
@ThaiHoa89 Chuẩn rồi bạn êi. Nghe nhạc được mà chụp ảnh cũng được luôn ý
lạc trôi hết thời,và đã đến thời điện thoại trôi=))
mình mới mua tặng bố cái xong. bố mình cũng đi biển. mua máy này chắc cả đời không phải thay máy mất 😃
18 Cỏ úa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em cũng thấy trên Youtobe có video về dòng máy này, em đang chờ thông tin từ mọi người ạ.
@18 Cỏ úa Dùng OK bạn ạ. Được cái mà rơi xuống nước thì đem lên lau lau cái là dùng được thôi mà. Đỡ mất công sạc Pin hàng ngày nữa chứ 😁
nếu mua để tặng cho người dùng đi biển thì quả là không sai. Máy này đúng là chống nước đấy, nếu lỡ may để rơi xuống nước thì máy sẽ nổi. bạn có thể nhặt lên và dùng bình thường.
tôi đang dùng này. Máy dùng tốt mà lại hiệu quả cao cho công việc, sắp tới bạn bè trong CÀ MAU cũng nhờ tôi ship cho 3 cái. đúng là ngon bổ rẻ nên ai cũng thích
Mình đang dùng rồi nhé, dùng 2 tay 2 máy thì con này khỏe mà pin trâu lắm, nếu rơi vào nước 1 lúc thì sẽ nổi lên nhé
E lên youtube xem thử thả máy này vào nước mà nó nổi lên ảo diệu lắm, ahihi
Yến Nhi 92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhưng mà nhìn cứ cổ cổ ý nhờ, tớ đang định mua tặng bà nội của ny, ko biết có nên mua ko 😔((
@Yến Nhi 92 Mua đi bạn ơi, sẽ không thất vọng đâu, nhìn thì thấy giống cục gạch chứ nó cũng là dòng máy màu, có tính năng nghe nhạc, lướt web chứ chẳng đùa. Đảm bảo sử dụng bền, đẹp đấy
Quan trọng là nó dành cho ai thích đồ bền, chứ thích đẹp thì mua 7 đỏ đi :p. Nói chung là có 750k mà có những tính năng như thế thì tôi ko có đòi hỏi gì hơn 😃
Yến Nhi 92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế mới bảo là để mua cho bà nội mà lại, chứ nhìn cục gạch thế đã biết bền rồi
điện thoại này rơi cũng không sợ vỡ luôn ý
Vào nước mà trôi như vậy là kinh rồi, đi biển thì sắm 1 cái ko lo bị mất mấy thím nhẩy ;)
E Nga mông to mà dùng con này có phải tìm thấy ko, dùng iphone 7 làm chi mất cho tiếc :v
@Hoài Nam 0395 Công nhận, em ý mà xem thấy em này chắc sót ruột em IP hơn nữa ý 😁 :D
Có bền như điện thoại đen trăng 1280 không bạn
@Onggiadl Bao bền luôn đấy bạn ạ. Còn nhiều tính năng hơn cả 1280 cơ mà. 1280 bạn vứt thử xuống nước xem, chìm nghỉm luôn. Em này lặn mấy giây rồi nổi lềnh bềnh ý mà
@Anhnh Vănn Đã thế còn chụp ảnh, xem video, lên mạng được nữa. Tất nhiên chất lượng không bằng được nhưng dùng 2 máy mà máy chính hết pin thì dùng tạm vẫn ok, không sợ mù thông tin.
Máy này không biết có mấy sim nhỉ
cục gạch này tận 2 sim đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019