Điện thoại Vsmart của Vingroup sẽ có giá thấp nhất bao nhiêu? Anh em chọn máy nào trong 4 mẫu?

zyzy1908
12/12/2018 11:25Phản hồi: 448
448 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thực sự là họ làm quá nhanh, hy vọng đây chỉ là đợt đầu và sẽ có nhiều dòng điện thoại mới hấp dẫn hơn nữa
manhck
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc sẽ hốt con joy 1 "plus" nếu có thể, đẹp. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 4tr
Thấp nhất chắc cỡ 4 triệu. Mình chọn thì chọn con active 1. Đơn giản là vì ko có tai thỏ
haind.lmp111
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ chọn con vsmart active 1+, thích thì mình chọn thôi. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng active 1+2 "chịu"
Kucai1993
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 3 triệu. Mình chọn thì chọn con active 1+. Đơn giản là vì chọn cho vui thôi chứ em chưa có í định mua 😃
Lan0411
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ chọn con active 1 "plus", cao cấp nhất. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng vsmart active 1+2 "chịu"
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 2 "chịu". Nếu chọn thì chọn joy 1 pờ lết, vì khoảng 2 triệudep
romeo88vn
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng khoảng 2 triệu. Nếu chọn thì chọn vsmart Active 1, vì tầm 2 triệukhông tai thỏ, snap 660 (nếu giá tầm ~5tr thì ok)
icklad
TÍCH CỰC
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ tầm 2 triệu. Mình chọn thì chọn con joy 1. Đơn giản là vì rẻ
Kucai1993
ĐẠI BÀNG
5 năm
~~ mong cạnh tranh với giá của mấy hãng TQ
Mình là người có tiền mà...😁
corazones
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc sẽ hốt con active 1+ nếu có thể, vì nếu giá 2tr. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 2 "chịu"
Nongata
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ chọn con joy 1, chắc rẻ nhất. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng jOY 13 triệu
quangcanh_hd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn có vẻ k ngon bằng Bphone 3 của a Quảng rồi.
naundmit
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 3 "chẹo". Nếu chọn thì chọn active 1 "plus", vì 3 triệungon
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 3 "mét". Nếu chọn thì chọn active 1+, vì 3 "mét"đẹp
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 4 triệu. Nếu chọn thì chọn jOY 1, vì 4trchỉ có Joy 1 là không có camera phụ, còn lại đều có. Nên giá thành chắc sẽ thấp hơn so với các sản phẩm khác của Vsmart.
evil_n
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc sẽ hốt con vsmart joy 1 nếu có thể, kk. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ tầm 2 triệu
Seeder đông vl. Chú nào cũng kêu thấp nhất 3tr.
2.5tr thì Realme với Xiaomi nó đập chết thẳng cẳng rồi, ở đó dành cho bọn yêu nước 😁 nhận ơn chính sách 3 không của thằng Vova
ngocson309
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không mua thì quan tâm giá làm gì haha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019