Điện thoại Vsmart của Vingroup sẽ có giá thấp nhất bao nhiêu? Anh em chọn máy nào trong 4 mẫu?

zyzy1908
12/12/2018 11:25Phản hồi: 448
448 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thấp nhất chắc cỡ tầm 2 triệu. Mình chọn thì chọn con vsmart Active 1. Đơn giản là vì ko tai thỏ
Chắc sẽ hốt con joy 1 nếu có thể, giá rẻ thì mua về cho người thân dùng, ủng hộ hàng Việt.. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ tầm 2 triệu
kidboy2412
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 3 "chẹo". Nếu chọn thì chọn active 1 "plus", vì 3 "chẹo"cấu hình tốt
Thấp nhất chắc cỡ 3 triệu. Mình chọn thì chọn con active 1+. Đơn giản là vì đắt tiền nhất
hungcc
ĐẠI BÀNG
5 năm
ngồi chém gió với công nhân Vinmart thfi thấy bảo thấp nhất 2,9tr cao nhất 7,9tr
DLHV94
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 2 "chịu". Nếu chọn thì chọn joy 1, vì 2 "chịu"rẻ tiền dùng được
Tí tú
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 4tr. Mình chọn thì chọn con joy 1. Đơn giản là vì không muốn tai thỏ .chỉ cần viền không quá giầy là dk
THanhHuyPTVN
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc sẽ hốt con active 1 "plus" nếu có thể, nhìn sang trọng hơn. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 4 "mét"
Chắc sẽ hốt con vsmart active 1+ nếu có thể, giá này mới cạnh tranh được với các hãng nổi tiếng và có tên tuổi từ Trung Quốc. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 4tr
hardtrack
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng tầm 2 triệu. Nếu chọn thì chọn active 1, vì khoảng 2 triệuko tai thỏ
dành cho các bạn nào bảo ĐT tàu nha , đọc cho kỹ không tưởng Bomphone của a quảng , ông phạm nhật vượng thiếu gì tiền mà ko chơi lớn chứ , tỉnh đòn nha mấy thím

https://vi.wikipedia.org/wiki/BQ

https://news.zing.vn/doi-tac-bq-cua-vinsmart-tung-san-xuat-nhung-smartphone-nao-post858427.html
hp_com
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 5triệu. Mình chọn thì chọn con active 1. Đơn giản là vì tHÍCH
tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 3 "mét". Mình chọn thì chọn con active 1. Đơn giản là vì nhìn ko tai thỏ
emhungken
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu bản active 1 giá 3 củ thì sẽ hốt 1 em về cho bà ngoại xài 😁
Mình sẽ chọn con vsmart joy 1+, đẹp. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng joy 1+5tr
Thấp nhất chắc cỡ tầm 2 triệu. Mình chọn thì chọn con jOY 1. Đơn giản là vì rẻ
syme65
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ chọn con active 1, nhỏ gọn, cấu hình đủ dùng. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng active 1khoảng 2 triệu
ngox_IT
TÍCH CỰC
5 năm
Con nào con nấy cằm dầy nhở, trong khi bàn dân thiên dạ đang thu gọn cằm và trán 😁
Điện thoại mà logo như hãng gas, ko thấy logo có tí công nghệ gì cả
Lamthien777
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 2 "chịu". Mình chọn thì chọn con joy 1. Đơn giản là vì ko thích tai thỏ
Dell_8410
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng tầm 2 triệu. Nếu chọn thì chọn active 1, vì 2 "chịu"vì không thích tai thỏ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019