Điện thoại Vsmart của Vingroup sẽ có giá thấp nhất bao nhiêu? Anh em chọn máy nào trong 4 mẫu?

zyzy1908
12/12/2018 11:25Phản hồi: 448
448 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Titaner
CAO CẤP
5 năm
Mình sẽ chọn con active 1+, đẹp. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng vsmart active 1+, 4900000
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Loại cấu hình cao nhất,thuộc tầm trung!
Đai Châu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 3 "chẹo". Nếu chọn thì chọn joy 1 "plus", vì 3 "chẹo"vì cấu hình ổn nhất
Hy vọng giá thấp nhất joy 1 là 2490k, cấu hình ngang con realme c1
Mình sẽ chọn con active 1 "plus", .... Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng vsmart active 1+tầm 2 triệu
hungnt01
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 4 "mét". Mình chọn thì chọn con active 1 "plus". Đơn giản là vì nhìn đỡ nhất trong cả đám
Hoàngvueli
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 4 triệu. Nếu chọn thì chọn active 1 "plus", vì 4trthiết kế đẹp, cấu hình tốt.
Kaka0
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng khoảng 2 triệu. Nếu chọn thì chọn active 1, vì tầm 2 triệuthích
thaohjenk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thiết kế nhìn không có gì đặc biệt, thấy nó đại trà sao ấy mn. Theo mình thấy giá tầm trung là cùng
Thấp nhất tầm 2 lần chiều cao Zyzy thôi. 1 mét 56 nhân 2 tầm 3 mết mốt. Chứ 4 con cấu hình thấp nhất mà 4 mét thì cao quá.
Freeze_fox
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ chọn con vsmart active 1+, có chống nước thì ngon. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng vsmart active 1+3 "chẹo"
congtt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá thấp nhất chắc từ 3-4 triệu còn phiên bản cao cấp nhất chắc tầm 8-9 triệu. Nếu không thì khó cạnh tranh lại với các dòng khác ngay cả những thương hiệu Việt khác.
Fibbo
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 3 "mét". Nếu chọn thì chọn active 1 "plus", vì 3 triệuactive 1+ cấu hình ổn nhất
d0nalduck
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc sẽ hốt con active 1 "plus" nếu có thể, thích. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 5 "chịu"
kaiken
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ chọn con active 1+, trông thiết kế khá đẹp và hiện đại, cấu hình ổn, hy vọng giá bán cũng thơm (tầm 6 triệu). Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng active 1+3 "chẹo"
Chắc sẽ hốt con joy 1 pờ lết nếu có thể, nhìn cảm quan thấy đẹp hơn những máy kia, còn hiệu năng chưa biết sao. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 4 triệu
khanh239
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ tầm 2 triệu. Mình chọn thì chọn con active 1. Đơn giản là vì đỡ xấu nhất
Thấp nhất chắc cỡ 3 "chẹo". Mình chọn thì chọn con vsmart joy 1+. Đơn giản là vì rẻ
hiepsidau
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng khoảng 2 triệu. Nếu chọn thì chọn joy 1 "plus", vì tầm 2 triệuđẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019