Điện thoại Vsmart của Vingroup sẽ có giá thấp nhất bao nhiêu? Anh em chọn máy nào trong 4 mẫu?

zyzy1908
12/12/2018 11:25Phản hồi: 448
448 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HuyBuiLord
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 4 triệu. Nếu chọn thì chọn vsmart active 1+, vì 4 triệudep
lehoang91
TÍCH CỰC
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ 3 "mét". Mình chọn thì chọn con joy 1 pờ lết. Đơn giản là vì nhìn cũng đc
Mình sẽ chọn con active 1 "plus", chọn đại. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng active 1+4tr
12minhduc.
TÍCH CỰC
5 năm
Mình sẽ chọn con active 1, đẹp, cân đối. Còn giá thấp nhất thì mình nghĩ chắc khoảng vsmart Active 13 "chẹo"
trunganh688
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko quan tâm
Kontrai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 2 "chịu". Nếu chọn thì chọn active 1 "plus", vì 2 "chịu"d
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 3 "mét". Nếu chọn thì chọn active 1, vì 3 triệuthiết kế ổn và ko tai thỏ
Logo này có bà con với Vietso petro hả ?
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
Ra đi rồi tính sau, nói trước bước ko qua.
sontung25
TÍCH CỰC
5 năm
Thấp nhất chắc cỡ , chip 430 mà giá trên 1,5 tr thì rất khó bán. Con giá cao nhất thì 4 tr may ra sẽ hút khách. Mình chọn thì chọn con active 1. Đơn giản là vì trong 4 con thì nhìn tạm ổn nhất
vit_conGMC
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc sẽ hốt con active 1 nếu có thể, phù hợp nhu cầu. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ tầm 2 triệu
sontung25
TÍCH CỰC
5 năm
Giá cao nhất ra mắt lúc này mà trên 3,5 tr thì vứt. Như t sẽ nghĩ ngay đến xiaomi, rom, root...
hoana2007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cá nhân mình thấy xấu hơn Bphone 3.
mykydanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có gì hấp dẫn
tahitivn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ giá bèo lắm cũng 4 triệu. Nếu chọn thì chọn vsmart active 1+, vì 4 triệumạnh
Hay quá, cố lên anh Vin :rolleyes:
chuchadaqua
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc sẽ hốt con active 1 nếu có thể, trung tính nhất. Còn giá thấp nhất thì chắc cỡ 5triệu
Không mua cái nào cả, mình cũng không quan tâm giá bán
1 củ 7 trăm 90k 😃 Nhưng mình nghĩ giá cũng ngang cơ Bom phôn của mr Nổ nhà mình 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019