DJI Spark: máy bay điều khiển nhỏ gọn,12 MP, điều khiển cử chỉ tự chụp hình, giá từ $499

Trung Dt
24/5/2017 16:2Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conkinhong
TÍCH CỰC
7 năm
Ơ điều khiển từ smartphone bay sao
Tobie_arc
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng giá và cửa hàng nào nhập con này về. Thích quá
jealings
TÍCH CỰC
7 năm
Màu sắc có vè ngon hơn Mavic!!
Đợt trước rất thích Mavic mà chất lượng cam quá chán, màu bệt dù độ phân giải cao và thời gian bay quá ngon lại đc cái nhỏ gọn. nhưng so chất lượng video với IP6s trên gimbal thì thua xa lắc nên hơi thất vọng.
Chả hiểu sao bọn DJI này làm Drone rất ngon, nhưng cam thì ẹ thế @.@ từ Osmo X3 đến X3+ cam cũng như cức, điện thoại nó bé tý mà cam tích hợp nó còn ngon hơn bộ cam riêng như thế kia.
Có mỗi phantom 4 trở lên là cam ngon dùng ổn.
Hy vọng cam em này đủ tốt, chỉ cần gầng bằng điện thoại quay chụp ngon là đc rồi! khá đủ cho người dùng nghiệp dư chỉ dùng để quay chụp con như mình 😁
@jealings Video dùng cho bác:
jealings
TÍCH CỰC
7 năm
@warmboy24 Cám ơn bác, em follow bác Casey này lâu rồi vì bác ý hay đc review sản phẩm trc khi nó ra mắt 😁
@jealings Công nhận dòng này nhìn mê thật. Giá quá tốt so với chất lượng. Mỗi tội đang ko có lúa!:D
699usd full limit! chư tính phí ship...ko hề rẻ!
Các bác cho hỏi, máy này quay video được không nhỉ? Cả bài nhắc nhiều đến tính năng chụp nhưng không nói rõ có quay được không và chất lượng quay thế nào
@minh_chicker Full HD thôi bạn.
tamluu77
TÍCH CỰC
7 năm
Quá ngon cho anh em chiêm ngưỡng.
ductung18687
ĐẠI BÀNG
7 năm
chờ về vn xúc thui.. cái này quay trẻ con chắc ok
Anh / Em nào biết chỗ bán uy tín chỉ với
kopan
ĐẠI BÀNG
7 năm
So với Mavic pro thì thế nào nhỉ, giá nó chỉ bằng 1/2 @.@
Có nên bán Tom3s 3pin mới xài 3 tháng còn bảo hành tại Flycampro đễ mua em Spark này ko ta ???
Gnaht_26
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá phụ kiện hơi chát xíu, nhưng mà ok tiếp cận người dùng phổ thông rồi 😁
Ngon.... 😁
Vincent Vo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chơi luôn 🆒
ntt2007
TÍCH CỰC
7 năm
bổ sung tí là con này có sạc ko dây, theo như review mình xem thì DJI sẽ bán ra 1 sạc dự phòng dung lượng lớn, sạc đầy rồi mang theo lúc cần chỉ đặt pin của drone lên rồi sạc nhưng cái này chưa bán ra
Longhobby_rc
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang định đi mua con 3pro. nhưng con này ra thì mình sẽ quyết định đợi 😃 mình chỉ cần nhỏ gọn , chất cam con này có vẻ dư cho nhu cầu bình thường.
Nhưng mới mua DJI phantom 4 Refur 725$ rồi
Hỏi các Bác? tụi cán bộ nó có cho mình bay hay ko?
với thời lượng pin này thì phải chục cục bay mới đã
wildhorse_bt
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai chê đồ TQ nữa ko 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119