Độ chính xác của gps trên hộp đen ô tô như thế nào?

Thảo luận trong 'GPS' bắt đầu bởi semi, 11/3/19. Trả lời: 4, Xem: 8762.

1. semi

Best Answers:
    0
    semi
    ĐẠI BÀNG
    Như tiêu đề bài viết, em muốn hỏi các bác đã sử dụng hộp đen ô tô (hay còn gọi là định vị hay cái j j đó, tùy tên gọi của các bác) thì thiết bị này có chuẩn xác không?

Em được biết cái thiết bị này hoạt động dựa vào sóng gps của Mỹ, thế thì độ chính xác phỏng rất cao phải không các cụ? Có cụ nào gặp trường hợp xe thì đang ở Mỹ Tho mà thiết bị báo đang ra biển tắm chưa ạ?

2. minhtienhn

Best Answers:
    0
    minhtienhn
    ĐẠI BÀNG
    Trên điện thoại chính xác lắm mà

Thienbinhbisu05 thích nội dung này.
  3. nggphong

Best Answers:
    0
    nggphong
    ĐẠI BÀNG
    Có thể nói là ở kv không bị che khuất bởi toà nhà, bạn có thể thấy chính xác vị trí trên làn xe luôn, tùy vào loại định bị bạn đang sử dụng

4. caivinnguyen

Best Answers:
    0
  5. saccalo

Best Answers:
    0
    saccalo
    ĐẠI BÀNG
    Chia sẻ thật sự như thế này

Tất cả các thiết bị định vị từ xe máy cho đến ô tô hiện tại trên VN (hầu như nhé) đều nói là định vị chính xác nhưng thực tế là éo có chuyện chính xác 100% đâu nhé, chỉ chính xác 90 - 95 % (đối với dòng cao cấp) còn với dòng xoàng xĩnh thì cứ gọi là "nhảy" liên tục vị trí

Chính xác ở đây thường thì sẽ có độ sai lệch theo bán kính tùy theo thiết bị , có thiết bị 10m - 20m có thiết bị 3 - 5m, có thiết bị 5 -10m tùy theo mặt hàng thiết bị cao cấp hay thấp bạn nhé, nên nếu bạn nào thấy dạng quảng cáo là 100% chính xác hay tuyệt đối thì "TOANG" luôn đi đừng có tin , Mình làm nhân viên cho bên SAO VIỆT JSC cũng về mặt hàng định vị lên biết rõ điều này

Ah bác nào thấy ko an toàn và cần tư vấn thì ghé bên mình nhé, yên tâm sẽ tư vấn cho bạn kỹ và đưa ra những mặt hạn chế cũng như ưu điểm để bạn nắm rõ , đặc thù mình cam đoan là bảo hành VIP nhất HN => https://saovietjsc.vn

Phân Phối Thiết Bị Định Vị ô Tô, Định vị Xe Máy Cty Sao Việt jsc

Sao Việt jsc phân phối và lắp đặt thiết bị định vị ô tô, Định vị xe máy gps chất lượng tốt nhất. Định vị hợp chuẩn Bộ GTVT. Cam kết bảo hành đổi mới 5 năm
    saovietjsc.vn

Đang tải...