Độc quyền: Lazada mở bán Redmi 5A giá hot không tưởng

minhluannn
24/1/2018 9:18Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr Bean11
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đợt này không biết bán nhiều không ta, chứ ham lắm 5A rồi đó, hóng đặt em này về vọc chơi
duchoangdinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mr Bean11 Ngày 26 lo mà vô canh cho sớm :v chứ điện thoại vầy mà Lazada bán ưu đãi nhiều thế sợ là nhanh hết
@@ giá rẻ vậy, thấy cũng ham mà ngạo chất lượng quá, thông số thì rất oke rồi đó, ai mua rồi , vọc rồi thông não hộ em phát ạ]
Máy đẹp, cấu hình vừa đủ để dùng, pin cũng khá trâu, cam đẹp nữa mà giá dưới 2tr có ai tin không?
vietduongpbc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ánh Sao Đêm222 Hãng khẳng định giá Redmi 5A ở Việt Nam rẻ hơn cả thị trường nội địa luôn mà. Xiaomi có vẻ đang muốn khẳng định tên tuổi chắc chắn hơn
Holywood_bk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn chung là em này ngon sơ với tầm giá đó, Lazada hết hàng chứ còn em cũng tậu 1 cái về vọc
phungminh87
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Holywood_bk Mai bán đó, lo mà vào hốt ko giang hồ nó lại hốt mất =)) Tui cũng đặt 1 cái cho bố tui tập tành facebook, đọc báo. Khỏi báo giấy, tốn tiền mà chật cả nhà
Đang định mua 5A về chữa cháy, theo các bác em 5A này sống được bao lâu, ý mình thì khoảng bao lâu thì em này hỏng ạ
vietduongpbc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trùm Lò Gạch của bên tại người bác ơi. Với tùy nhu cầu sử dụng của chủ, chứ cấu hình này xài 2 năm vẫn ổn, chưa lạc đâu
Không tin điện thoại đẹp cấu hình cũng tốt vậy mà giá chưa tới 2 triệu, 5A giờ là lựa chọn tốt nhất tầm giá dưới 2tr
Hổm cũng tính canh 11h lên mua, ai dè quên phát hết hàng, đợt này canh lại chế mê em này quá
Giờ tầm giá này , 1790 thì không có đối thủ rồi, tặng thêm 3 tháng bảo hành với 45 ngày đổi trả thì lazada vô đối nhé
Paltalk_HCM
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào dùng rồi, cho em xin cái review với , giá tốt vậy không biết hạng họ thế này
@Paltalk_HCM Cũng mỏng cũng đẹp, chụp hình thì ko được ok lắm (vì e dùng ip nên e chê camera nó hay sao ấy :v )
Nhưng chốt lại bền rẻ đẹp vì giá iu iu

Dt mới nên gì cũng mượt mà, còn bền hay ko thì e ko trl được, vì tuỳ người dùng giữ nó kỹ hay ko nha
Điện thoại Xiaomi 5A giá 1790k (giá bình thường thấy nó ghi là 2690k) hôm trước săn Flash Sale của Lazada hnay đã được cầm trên tay
Thấy đăng mà ham, chắc cũng canh mua 1 em về vọc quá, đt cấu hình vậy mà giá chưa tới 2tr
Zippo_BK
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy lazada độc quyền mà bán còn rẻ hơn giá hãng đề xuất, thêm ưu đãi nữa thì còn gì bằng, đợt đầu hết nhanh quá em chưa mua được cái nào
soconofme
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua trên Lazada thấy cũng oke lắm, em mới mua giao cực nhanh , nhanh còn hơn Ariana Grande hủy show nữa mấy chế
Thấy giá oke mà máy đẹp thì hốt thôi, Dòng này đang làm mưa làm gió mấy ngày nay trên khắp các diễn đàn
Mimvidai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy rẻ rẻ vậy chứ dùng rất là oke, em may mắn mua ngay đợt đầu đây
UuuKy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Redmi 5A nhìn đẹp, cấu hình thì cũng khá, tầm giá dưới 2 triệu không tìm được con thứ 2 đâu
26/1 bán nữa hả mấy bạn, mình cũng canh 1 em đây, đang cần cái đt chữa cháy mà thấy cấu hình ngon quá chắc mua dùng tạm luôn.
shinnnu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua trên lazada giao nhanh không thớt, với lại hàng bảo đảm không ạ, thấy ham quá mà mỗi lazada bán à
@shinnnu Nhanh lắm bạn ơi, mình mua đợt 1 mà vọc được vài hôm rồi nè, canh flash sale mua cho rẻ
seal2002
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái link mua hàng ở đâu vậy mấy bạn ? Lên Lazada ra quá trời link
hungtt7
ĐẠI BÀNG
6 năm
@seal2002 link đây bạn. 11h ngày mai (26/1) bán tiếp đấy. https://www.lazada.vn/xiaomi-redmi-5a/
Hôm 22.1 vừa rồi tôi mua được 1 cái. Máy dùng OK. Bộ sản phẩm gồm máy, củ xạc, dây xạc, que sim, tờ giấy hướng dẫ bằng tiếng Anh.
Máy chạy Android 7.1 MIUI 9. có sẵn tiếng Việt và Googleplay. cài sẵn Micloud. có tính năng ít máy có là có hồng ngoại và phần mềm điều khiển. Từ đó có thể thêm các loại điều kiển TV, Box, quạt, điều hòa. Chức năng hay phết.
seal2002
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hungtt7 Cảm ơn bạn nha
polo321
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới lấy được 1 cái hôm 22 giao luôn trong ngày 😃 ,xài khá mượt . Cho mình hỏi chút , mình mới xài miui nên ko biết làm sao để zoom màn hình được khi ở 1 màn hình bất kỳ mà app ko hổ trợ zoom, lúc trc xài lenovo thì tap nhanh 3 cái là nó sẽ zoom
À minh tìm đc cách zoom rồi set magnification trong setting 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019