[Đọc trước khi tạo Chủ đề] Thông báo: Đăng bài đúng box, gõ Tiếng Việt có dấu!

Zanr Zij
26/7/2012 4:41Phản hồi: 39
Chào Anh Chị Em,

Từ thực trạng 2 sub box Tin tực giới thiệu ( thuộc "Android - Thảo luận chung" và "Điện thoại Android", thay mặt BQT tôi có đề nghị và yêu cầu như sau:

1. Đề nghị thành viên gửi bài ( bao gồm cả BQT ) đăng bài cần đúng box: Liên quan chính đến điện thoại vào mục Điện thoại Android , liên quan chính đến máy tính bảng vào mục Máy tính bảng Android, còn lại khi loại tin bài chung cho cả điện thoại - máy tính bảng hoặc nói về nền tảng Android nói chung thì mới post vào Android - Thảo luận chung.

2. Bắt đầu từ thời điểm này, nếu post sai thì BQT sẽ tiến hành xoá hoặc di chuyển nó sang box khác tuỳ theo tình huống cụ thể. Sau khi có thông báo này rồi mà các thành viên không cố gắng thực hiện theo thì phiền các bạn không thắc mắc nhiều. Tôi và BQT sẽ tiến hành dọn dẹp những topic đã post trước đó, nhầm để đưa về đúng box

Thay mặt BQT,

Zanr Zij
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thay mặt mọi thành viên trên tinh tê, xin like bài viết
tuoitre1803
Like bài viết của ad nhé
Anh cho em hỏi Box đăng các bản Rom, hướng dẫn nâng cấp, thay đổi Rom là Box nào ạ? Box Symbian có, WP7 có mà Android em không thấy ở đâu cả?
@lucas_mufc Đây nè bạn, bạn dùng máy gì lên google tìm Rom có dễ hơn không 😁 http://www.tinhte.vn/forums/280/
@tuoitre1803 Máy cùi mía Xt800w ạ :D
Nhân tiện bác cho em hỏi làm sao cài ứng dụng Youtube trên Andoid thành mặc định mỗi khi click vào video Youtube trên app Fb hay trình duyệt ạ. Giờ nó toàn mở qua trình duyệt ạ.
quá chuẩn
chuẩn không cần chỉnh
chuẩn cmnr
chuẩn
Em moi tham gia dien dan .. moi nguoi cho em hoi ve trang web locvungmobile.com em thay dt o do gia re bat ngo , em muon mua nhung ma so bi lua , vi la s.vien len em muon tim hieu ky , moi nguoi ai da tung mua cho em biet y kien dc k.? em xin cam on!
@t159kum Tiếng Việt có dấu đi bạn ơi. Mình là người Việt Nam mà.
DITTO
Post by NOKIA N82.
ngon nhi !
bao89
ĐẠI BÀNG
11 năm
chuẩn cmnr
Mình chỉ thích đánh Tiếng việt không dấu thôi hichic 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế