Đổi thơm lại thành táo

anh_totite
19/12/2008 8:21Phản hồi: 7
Mình mới unlock iphone nhưng nó hiện quả thơm, muốn nó trở lai quả táo thì phải làm sao
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

holokids
TÍCH CỰC
15 năm
unlock = gì thì là lại bằn ct đó, đừng chọn replace icon sẽ ok
Trình tự làm lại như thế nào vậy bác
Mình không đưa màn hình iphone về sợi +CD, mà hiện hình người dang tay thôi
holokids
TÍCH CỰC
15 năm
hình người dang tay là IP + cọng cáp của Táo đó bạn.
Bạn dùng QuickPWN thì khi jailbreak khong chọn replace icon IPhone. vậy thôi àh
Chúc vui
letuce
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn có thể lên cydia cài đặt phần mềm logome. Nếu bạn muốn trở về trái táo thì chạy phần mềm logome và đánh địa chỉ này vào:

Sau đó vào phần install logo và chọn install là xong!

Nếu muốn các logo khác thì dùng máy tính vào trang dưới đây chọn logo bạn thích sau đó và đánh link của logo bạn thích vào logome:
http://www.spaziocellulare.com/ispaz...m-boot-images/

nampc
TÍCH CỰC
15 năm
Theo tôi thì bạn cẩn thận khi dùng phần mềm này vì có vài bạn bị ăn táo và đã phải restore lại máy.
Bạn dùng QuickPwn 2.1 với chức năng Replace Boot Logo thôi. Sau đó bạn bật chế độ xem file ẩn trong Folder Option lên và vào : C:\Documents and Settings\xxxxxx\Local Settings\Temp\7ZipSfx.000\Data
xxx chính là tên user máy của bạn, bạn sẽ thấy trong đó file logo.png và bạn chỉ việc thay thế file này = file logo của bạn là xong. Nhưng file logo của bạn phải theo chuẩn của Iphone nhe.
Sau đó bạn tiếp tục chạy QuickPwn cho tới khi kết thúc. Nếu khi Iphone boot lại mà thấy màn hình đen thui thì lỗi do file logo.png của bạn o đúng.
:p
Cám ơn các cao thủ nhieu nha, mình mới đi công tác về, đẻ mình thử xong sẽ báo cáo kết quả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019