Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đồng bộ clash of clans từ ios sang android cho những ai chưa biết

luaga00
4/10/2013 16:21Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[QUOTE="8, post: 39800766member: 36268]Mình mới lập clan VIETNAM PRO (Hell),anh em vào chơi cùng cho vui :p[/QUOTE]
Bác ơi cho em hỏi vao clan thi phải vào như thế nào ạ
bác cho em hỏi e chơi trên adroi TH9 ,còn ios em cung có mail đấy cho em chơi đến TH8,bây h muốn đồng bộ từ adroi e phải lập nic mới để doawn geam trên cửa hàng ios,rồi qua game center,để tài khoản clan về hall1,rồi mới sang đc adroi đúng ko ,chứ đăng nhập tài khoản ios kia của em lại là nic của thằng em,TH8,có gì em ko biết mong các bác chỉ giáo
HoThien85
TÍCH CỰC
9 năm
Clan " Rong Sai Gon " tuyển anh em nhiều chuyệnwar clan bất bại vào tham gia
HoThien85
TÍCH CỰC
9 năm
Clan " Rong Sai Gon " tuyển anh em nhiều chuyệnwar clan bất bại vào tham gia
HoThien85
TÍCH CỰC
9 năm
Clan " RONG SAI GON " tuyển anh em nhiều chuyệnwar clan bất bại vào tham gia
e vừa tìm lại được acc cũ ios ,giờ níc e chuẩn bị đầy đủ rồi ,chỉ còn lấy code acc cũ ios wa android ,nhưng khi link device nó lại thông báo!!
Not attacked to Game Center
Your village hasn't yot been attacked to a Game Center or acount .Please make sure you're logget into in a Game Center account with no existing village attacked and restart the game.
...,..........vv
(Cụ thể là e chơi hơn 1 năm ,hall 9 ,bây giờ mới là lần đầu login game center)
Bạn ô mình đang chơi trên ios, đưa tk cho thằng nạp gems nó nạp. Xong nó linking adroid luôn. H có cách nào huy linking đc không nhỉ
Bạn ơi mình đang chơi trên ios, đưa tk cho thằng nạp gems nó nạp. Xong nó linking adroid luôn. H có cách nào huy linking đc không nhỉ
@Chu223 Chia buồn cùng bạn, vì bây giờ cái acc đó 2 người chơi nhé, nếu bạn đang chơi mà bạn kia log vào thì bị out ngay lập tức và ngược lại....bạn thử đổi pass lại xem sao.
mình đang hall8 chơi trên máy android giờ mình muốn chuyển sang bên ipad để dùng mà ko chuyển đc
mình chưa mua j cả mà sao ko chuyển được ạ
bác nào biết hướg dẫn mình vơi ạ
@cd_thanh92 Bạn xem lại các bài trước đã nói nhiều về cái này, nếu từ trước đến giờ bạn chơi bên Android bậy giờ muốn chuyển sang IOS thì mở game lên, vào phần mấy cái bánh răng (setting) chỉnh ở cái ô Link a device sau đó tùy chọn lấy phần mã nhập vào cái game mới mà bạn cài trên IOS (có nghĩa là bạn phải mở game đồng loạt ở 2 cái máy) nó có thời gian là 2 phút để bạn nhập đoạn mã đó vào một hệ điều hành mới xong là ok.
vậy acc của mh hall 8 rồi có chuyển từ androind sang ios dc ko
Giúp mình trường hợp này với với ad ơi. Nêud đc xin hậu tạ
Mình muốn chuyển acc COC hall6 từ ios sang máy tính làm sao ạ
Có bác nào bị giống e không.
Em link từ ip sang android. Thành công rồi. Nhưng khi đăng nhập tk Google đó sang máy khác thì lv của G+ thì link nhưng nhà thì k link. Đang không biết phải làm thế nào... bác nào biết chỉ giùm... thanks
compost3000
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bạn giúp mình với... đầu tiên mình chơi trên gamecenter ID của bạn mình trên Ip. Sau đó mình chuyển qua G+ của mình trên Android (theo hướng dẫn của bài trên). Bây giờ mình muốn chuyển lại từ android về lại Ip trên ID gamecenter mới của mình thì phải làm sao? Xin cám on.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019