Đồng hồ bri 12w

Anh Chú Huy
7/5/2016 18:19Phản hồi: 11
em mới mua một chiếc bri 12w .. anh nào từng dung hoặc biết về loại đồng hồ này cho mình hỏi đi buổi tối nó có đèn không vậy ạ ... cái của em nó chả có đèn điếc gì cả buổi tối là coi như không có đồng hồ luôn ...
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác cho 5k ảnh với giá đc ko ợ, chứ em thấy mấy ẻm 80k trở ra đều có backlight auto rồi ợ.
Đây bác ạ .. cái đồng hồ này em mua 600k lận :V . hay em mua phải hàng nhái :3
đi buổi tối không xem đc .. nên em lấy cái chốt của đồng hồ cũ gắn vào tấm ốp của cái đt cũ ... đc cái gps ngon đo gần đúng vs đồng hồ thiệt luôn .+ bản đồ này nọ
Hình0155.jpg Hình0154.jpg
Và đây là hình nguyên hộp của em nó
@Anh Chú Huy Bác xem catalog của nó, mục overview (hoặc option) có thấy dòng nào để chữ 'backlight' không?
Nếu có dòng chữ ý, thì bác chỉ cần thay ngay cho e quả pin (5k là đắt) tối đạp, bác cứ nhấp nút j nó cũng tự sáng (bác đạp chỗ đèn đg ko sáng quá nhé-tại nó là autolight).
ôh cảm ơn bác ... nhưng hình như loại này nó không có đèn bác ạ :v ...
Chia bùn cùng bác, cái của bác có đo được nhiệt độ, độ ẩm không? mà mắc zậy?
Trời phật, đến bh mà bác vẫn trung thành với 'nô' thế ah? em thì thà dùng windmobile6.1 chứ khoing nuốt nổi windphone7,8,10.
đồng hồ em ko đo đc nhiệt độ luôn bác ạ .... đc cái nó đo đc total calory~~total riding time ~~odo.. 3 cái này ruyset lại trip nó không bị mất đi ..
còn cái wp từ lúc em lên win 10 cho nó .. em đã mua hẳn cái ios mới luôn ... giờ cái lu này như máy mp3 + map gắn xe đạp thôi bác ơi .dùng bất tiện cực
@Anh Chú Huy Thế bác ra chợ giời làm 1 em đồng hồ cỡ 150-200k thì ngon luôn, khỏi lăn tăng.
@fighting dùng con bri 12w này ngon lắm bác ạ ... 12 chức năng + vs wireless .. em thấy ổn rồi mỗi tội đi đêm ko có đèn thôi ...
* bây h muốn biết guồng quay chân của mình nhiêu vòng nữa .. bác có ý tưởng gì không
Mục đích của em là đạp dưỡng sinh kết hợp đi chơi (chơi nhiều), nên đ.hồ cũng chỉ lắp loại thường cho có.
Ở c.quan em hay phải đóng vai thầy dùi, nên cx gặp nhiều loại, loại của bác thì còn tốn thêm khối đồ kết nối nâng cấp (nhịp tim, cadence...) nếu bác luyện nghiêm túc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019