Đồng hồ đeo tay quay phim HD 1080p trong đêm, giá 60$

TDNC
20/6/2011 11:28Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích cái này , cái này hay mà của Tàu hả 🤔
mấy loại này hợp cho nhà báo và phóng viên thôi. a em ta dùng làm gì
Giá 60$ cũng hạt rẻ quá nhỉ. Nhìn hầm hố đẹp quá keke. làm 1 xem ntn
giá này với 1 thiết bị hiện đại là hợp lý
ở vn có chỗ nào bán không nhỉ.
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
E oder qua mạng rồi, 20 ngày nữa có hàng, e mua cái casio màu bạc ạ, có gì e sẽ review con này cho các bác ^^
Xuống nước 3m nghe cũng ấn tượng nhỉ, nhưng thực tế ko biết chịu được bao lâu. Như cái Casio mình đang xài ghi là waterproof 50m mà chỉ dám mang đi bơi, ngay cả nhà SX cũng khuyến nghị chỉ mang đi bơi (tắm biển vô tư), nhưng ko khuyến khích mang đi lặn.
N.E.M
CAO CẤP
13 năm
mua về bỏ trong phòng tắm :skip:
đem đi quay lén mấy vụ tiêu cực của mấy chú xxx trên đường là hết ý !
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
Các bro ơi cho e hỏi, e đang đăng ký mua online cái này qua web mà các bác cung cấp đó, nhưng cho hỏi postcode VN mình là bao nhiêu thế? e nghe nói là 10000 đúng k ạ? Chứ 84 k phải đâu nhé, 84 là mã vùng đt k phải mã bưu điện đâu, bro nào hay phải Ship Hàng quốc tế cho mình hỏi với, gấp gấp nhé, máu e này rồi!
Shipping to US: 13$ :-s
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
E mua con Casio màu bạc, cả ship là 70,5USD bác ah! Chờ 20 ngày, Thanh toán qua VISA vì e k có Paypal

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Bác nào mua k đăng ký chung e mua 1 lần ship về 1 lượt cho nó nhanh! ^^, e đang mua nè, mua online thôi,20 ngày có hàng hix, e ở HN!
VN mình có bán đấy bạn
Mà giá chát quá ......... 5m :|

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Muốn lắm mà mình ở ĐN ko mua cùng bác được :| ..........
Có ai Đà Nẵng đặt mua chung không 😃
Shipping from Hongkong :-s. Hàng thằng khựa đang đánh chiếm mình rồi....Hình như có ship cho VN
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
Uh có VN trong list của nó mà, kệ, Tàu khựa thì gét nhưng đây là mạng giao thương mà, mình có làm gì ảnh hưởng đến danh dự quốc gia VN đâu, đồ công nghệ thôi chứ có phải gửi tiền tiết kiệm vào ngân hàng Tàu Khựa đâu mà lo!
Thôi ròai, website bán đồng hồ này đích thị là của mấy anh Trung cộng, chuyên làm đồ nhái đồ zom đây mà, nên đâu dám ghi địa chỉ liên lạc hoặc địa chỉ của store. Hèn zi, của đâu ra Diesel watch lun mà chỉ có $59 USD, bà con cẩn thận kẻo mua phải đồ zom, chỉ tổ chuốc bực vào thân. Tui đã bị vài lần roài, thấy tên miền .com chứ không phải là .cn, nên an tâm mua, đến lúc nhận hàng mới phát hiện ra là đồ nhái 100% và được gởi từ 1 địa chỉ from China. Complain with PAypal thì củng chả đi đến đâu, vì thằng bán hàng nó nói phải gởi ngược lại món hàng đó cho nó thì nó mới trả lại tiền cho mình, mà địa chỉ của thàng bán không rõ ràng, lỡ mình gởi cho nó vừa tốn tiền international shipping mà roài nó nói không nhận được cung coi như huề.
luxury235
TÍCH CỰC
13 năm
Hớ hớ e mua về nhiều bán lại lấy lãi, vẫn lãi chán, tính ra Ship về mất có 1,5tr 1 e thôi, bán 3tr vẫn lời chán, dòng Casio G-Shock ở VN trung bình cũng tầm 2,5 đến 3tr roài, g có thêm tính năng HD vào mới 3tr vẫn quá rẻ há há há ( e giỡn chút đừng ném đá e tội nghiệp! )

---------- Post added at 02:33 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Ờ ờ e phải tìm hiểu kỹ mới dc, xem là hàng hi-tech thật hay nhái, hic đau đầu ghê, tại con Casio của e xài cũng 4 năm rồi, đang tính đổi thì đọc dc tin này mới máu!
Ah, g có 1 chi tiết nhé, cái e coi là G-Shock, thương hiệu này chỉ có của Casio đúng k ạ? Nhưng bác nhìn cái hình ở link dưới xem, k có tên hãng Casio nhỉ? Cái G-Shock e đang đeo cũng có 3 cái đồng hồ bé bên trong nhưng vẫn có 1 dòng bé xíu ghi chứ Casio bên cạnh ô ngày, mặt sau khắc serie sản xuất và chữ Casio nữa, ở đâu e k thấy chữ Casio và cũng k nhìn thấy mặt sau, k biết hàng thiệt k nhỉ.... Các bro cho ý kiến cái, may e chưa Buy mới khai báo info thôi!

Link: http://www.etronixmart.com/stainless-steel-waterproof-hd-1080p-ir-night-vision-spy-watch-p-849.html
Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
13 năm
DIESEL hàng chất đây
grozar
CAO CẤP
13 năm
Các bác đừng ham rẻ mà vội order về chỉ tổ thiệt thân.Đây là hàng china làm,dập mác Diesel lên để lòe người mua,chất lượng thế nào thì các bác biết rồi. 😁

Đây là 1 đoạn nhỏ trong phần About Us của trang đó:" share Chinese Electronic gadgets all over the world" .Không cần mình dịch chắc các bác cũng hiểu nội dung rồi chứ gì :p

Còn đây là vài dòng comment của các nạn nhân:http://www.sitejabber.com/reviews/www.etronixmart.com.Chủ yếu là Bad service,bad shipping,không chịu ship bằng DHL,nhận được hàng nhưng không hoạt động,đưa tiền mà không gửi hàng,ăn gian tiền ship,không trả tiền lại v.v.v.v :bounce:

Trên là vài dòng mình viết để chia sẻ,mong các bác sáng suốt.Đừng ham hàng rẻ của bọn china mà thiệt thân.Với giá trên thì các bác đã mua được 1 con G-Shock dòng Mudman hoặc Riseman bền và đẹp gấp chục lần con hàng nhái này.Thân! 😃
Yeah, mua đồ trên web bay giờ phải cẩn thận, nhớ đọc kỹ phần About us, Contact us và Feedback coi store của nó là ở đâu, chất lượng phục vụ của nó như thế nào. Mong bà con cảnh giác, tránh làm giàu cho bọn Trung cộng hiếu chiến, ngang ngược.
giới thiệu mà không chỉ cách mua thì giớ thiệu làm cái gì nhỉ,hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019