Đóng xong phim Avengers 4, Chris Evans chính thức ngừng đóng vai Captain America

Nam Air
4/10/2018 23:51Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

upload_2018-10-5_20-11-15.png ước gì mình có body như này 😁
Mạnh NĐ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đz vô đối, phần vừa rồi cách anh xuất hiện ngầu như trái bầu 🆒
Vậy là CAP đã chết 😔
Tạm biệt anh Cap đẹp trai 😁
justinadam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ô này đẹp trai
Mình cũng mê huống hồ chị e phụ nữ
Mac18
TÍCH CỰC
6 năm
Ông này diễn nhạt toẹt nhưng đc cái trong toàn bộ đám phim của MCU thì Cap 2 là đỉnh nhất, đống còn lại ở mức trung bình, riêng phim thằng báo đen thì thôi tởm lợm thôi rồi. Nhảm như thor vẫn còn hay hơn
@Mac18 Bạn ko thích hợp với dòng phim này rồi. Đừng cố xem phí thời gian của bạn ^^
Mac18
TÍCH CỰC
6 năm
@dualshoсk Phim này mà cũng kén người xem ghê hiu hiu
Chris ngưng đóng cũng phải thôi. Ổng muốn theo đuổi các giải lớn mà, đóng siêu anh hùng thì khó ăn giải lắm 😃
Tungskyone
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tạm biệt anh thần tượng của tôi
Thằng iron man cũng cho nghỉ luôn đi. Giờ thấy kết nhất Dr.Strange
Lewisphi
TÍCH CỰC
6 năm
Tạm biệt, Đội trưởng!
Thích nhất a này. Chính trực thẳng thắn dù khá bảo thủ
-DN-
ĐẠI BÀNG
6 năm
tượng đài
phucbui1990
ĐẠI BÀNG
6 năm
Với mình Cap. America mới là người ko thể thay thế dc chứ ko phải Iron Man. IM lúc đầu rất nổi nhưng phần 2-3 nhạt dần. Còn Avengers thì cũng vui hài với gánh team chút đỉnh. Cap mới là người đội trưởng mẫu mực ko bao giờ lung lay ý chí và là đầu não của cả nhóm. Hẹn anh năm sau và chia tay 😃
Ko bít nói gì ngoài việc cảm ơn anh đã đóng phim rất hay cho mọi người xem..
LinhVN1807
TÍCH CỰC
6 năm
Hình tượng Captain American của Christ Evan giống như Wolverine của Hugh Jackman hay Spider man của Tobey hay Iron man của Robey : không ai có thể thay thế.
@LinhVN1807 Mình thích người nhện. Và mình thích cả 3 người nhện của Sony ^^ mỗi người 1 phong cách riêng !
@LinhVN1807 Mình thấy Tobey diễn Peter Parker hay nhất chứ diễn spiderman thì không bằng 2 ông sau nhé 😃
@dualshoсk 1 ông trưởng thành, 1 ông mới tốt nghiệp ra trường và 1 ông trẻ trâu vị thành niên 😁
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
6 năm
Vừa to vừa đẹp.. ai rồi cũng hết thời
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
6 năm
@Ken Ronal Um tuỳ nghĩ mình nghĩ sẽ k đóng hành động mạnh như thế, để xem
@Khanh_Ichi Lý Liên Kiệt bị bệnh cường giáp thì liên quan gì đến đóng phim hành động? Thành Long thương tích đầy người thì không cần phải nói rồi, nhưng ổng vẫn đang khỏe mạnh và hằng năm vẫn ra phim đều đều 😃
Ken Ronal
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hero of Newage Mình cũng tính nói vụ thành long và lý liên kiệt giống bạn kaka
Nói thẳng ra là bạn ấy comment ở trên là chưa xem qua tuổi diễn viên đó và các diễn viên khác hoặc là nói theo kiểu chắc ai cũng vậy rồi sau đó thấy mọi người phản ứng nên chống chế mà chống chế lại cũng không nghiên cứu thành ra nói sai tiếp. Biết sai và sửa mới hay bạn ơi
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
6 năm
@Hero of Newage Chỉ muốn nói a này k đóng hành động mạo hiểm nữa! K bàn tán cái này nữa tks!
bocua
CAO CẤP
6 năm
Mẽo giỏi thật, tìm ra những diễn viên như sinh ra dành cho vai đó. Cap, Thor, Iron Man, Anh Sói nữa
Quạy lại Johnny Storm :rolleyes:
Cap là siêu anh hùng người nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019