DoubleTwist cho Android đã có tính năng đồng bộ không dây AirSync

bk9sw
1/12/2010 14:16Phản hồi: 11
DoubleTwist cho Android đã có tính năng đồng bộ không dây AirSync
DoubleTwist là một phần mềm đồng bộ khóa khá quen thuộc đối với người dùng smartphone như BlackBerry, Symbian và Android. Riêng với Android, DoubleTwist được so sánh như một "iTunes" thứ 2 và hôm nay, DoubleTwist cũng đã phát hành một bản cập nhật cho Android với khả năng đồng bộ không dây với máy tính.

Tính năng mới có tên AirSync sẽ cho phép một thiết bị Android kết nối trực tiếp với phần mềm DoubleTwist trên máy tính để truyền tải các tập tin như bài hát, hình ảnh và video thông qua mạng Wi-Fi. Hệ thống được thiết kế để bắt đầu thực hiện hay ngừng đồng bộ hóa một cách tự động khi người dùng di chuyển vào trong hoặc ra ngoài khu vực có sóng Wi-Fi. Phần mềm DoubleTwist trên máy tính cũng đã có mặt trên Mac và Windows mặc dù tính năng đồng bộ hình ảnh tạm thời chỉ giới hạn với phiên bản cho Windows. (Tải tại đây)

Hiện người dùng đã có thể tải về bản cập nhật AirSync cho Android từ kho ứng dụng Android Market với giá quảng cáo là 1USD trước khi tăng lên 5USD sau 10.000 lượt tải. (Hướng dẫn mua phần mềm có phí trên Android tham khảo tại đây). Bên cạnh AirSync, DoubleTwist còn phát hành thêm trình chơi nhạc DoubleTwist Player miễn phí cho Android.

Nguồn: Electronista
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gemcitadel
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko Bk Kết Nối Cáp Với Kết Nối WiFi Thì Cái Nào Nhanh Hơn Bác Nhỉ ....? 😕
bạn nào có bản full post lên đi .^^.mình ko sài applanet nên cg ko biết trên đó có bản full ko.ai có post nha
sonpro_87
ĐẠI BÀNG
13 năm
thì bác cài applanet vào mất mấy công. Vào chợ đen xem nhiều chương trình hay phết bác ợ.
hyeo123
TÍCH CỰC
13 năm
Trên Applanet có bản Airsync hoàn toàn miễn phí đó. Ai thích lên đó load về
hiện giờ Applanet đang offline rùi 😔 không check được
lại mới chỉ cho bản window. chít con Mac thiệt. không khéo lại phải dánh cái window về xài thêm cho lành.
vote cho android.
smallvjlle
ĐẠI BÀNG
13 năm
Applanet hay thật nhưng load và tải về chậm kinh còn hay bị stop giữa chừng, hic
Nhưng mà tải free phần mềm donate thì còn dòi hỏi gì hơn nữa hả bác.
funbacon
TÍCH CỰC
13 năm
Cứ thế này thì android làm sao tiến xa được 😆
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
DoubleTwist quả là phần mềm hay đáp ưng dân choi Android.
mình ko downd đc
DoubleTwist

cho máy tính.😢 mình dùng win XP

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019