Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Download app trên AppStore.vn bằng IDM trên PC

asterix
17/1/2012 7:20Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tại sao dùng chrome . nhưng link các game đều là safari vậy mấy bạn
cái này dùng cho thắng 4S được k nhỉ, bấm vào " download " chỉ toàn hiện phần down of safari,, nhưng khi bấm vào nó lại ko thay gi ca. vay cai ung dung down ve roi no nam o dau? may ban chi minh vs
C1:

C2:
có cách khác sử dụng firefox nè.
B1: bạn mở appstore.vn bằng firefox
B2: giữ ctrl và ấn 5 lần dấu + (zoom hình ra ấy)
B3: mở appstore.vn/i tận hưởng :D
Bây giờ appstorevn có phiên bản web trên pc rồi, nhưng bài viết này vẫn rất có ích! thanks
khocakeo
TÍCH CỰC
12 năm
Hay lắm...
sao lúc em bấm vào tải nó ko tải mà quay lại phần mô tả vậy ?
hic em tải safari về mà vẫn tải ko đc có ai giúp em với
Bây h ấn vào thấy mỗi hình safari, ko thấy biểu tượng downlod bên cạnh nữa :eek:
chuẩn men, ấn vào cái down bằng safari nó cho next luôn khỏi down 😆
Sao e nhấn dô link tải thì toàn thấy link Fshare mà k thấy link Appstore.vn vậy ? link Fshar toàn báo quá tải @@!
Mọi người cho em hỏi tí.
Em bản Chorome 22.0.1229.94 thì phải làm thế nào để tải được trên AppleStoreVN ạ. Tks 😆
vào IDM ý? mục file type thêm cái đuôi ipa vào là đc hay sao ý
Sao tớ dùng chrome phiên bản mới nhất rồi mà làm theo hướng dẫn k được nhỉ.vào chỉ tìm được link của safari chứ k thấy link appstore.híc híc
nó không hiện lên icon appstorevn là sao bạn, chỉ hiện lên icon safari ak, mk xài chrome
em cũng bị vậy , nó ko hiện ra logo tải của appstore.vn mà của safari , em làm mãi vẫn ko đc , mặc dù xài chrome phiên bản mới
binhvuvan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giờ có cách nào down app trên appstore.vn về PC rồi chép vào đt android ko mọi người?
Bạn vào appstore.vn phần của android, down app về máy tính rồi cài vào máy thôi, cách cài cụ thể như nào thì bác sang box android hỏi mọi người thôi
nntuan1991
ĐẠI BÀNG
10 năm
k có với firefox hả bác
@nntuan1991 nghĩa là sao bạn ơi ^^
nntuan1991
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trần tịnh bình e nhầm, IDM của e bị đơ, k down được e lại tưởng nó k cho down = IDM 😁
Mấy game này chạy được trên pc không ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019