Download: Bộ 700 Game Điện Tử 4 Nút - Ký Ức Không Thể Quên

thaiduonghg
14/6/2018 12:59Phản hồi: 23
Download: Bộ 700 Game Điện Tử 4 Nút - Ký Ức Không Thể Quên
Top 700 Game NES
Huyền Thoại Sống Mãi

Đã gần 47 năm kể từ khi trò chơi điện tử bắt đầu được thương mại hóa. Kể từ đó, hàng loạt những cải tiển ra đời đi cùng với sự phát triển của công nghệ đã đưa những trò chơi điện tử, từ đơn sơ cho đến một thế giới sống động như thật ngày nay.

Tuy nhiên dẫu có phát triển đến đâu đi nữa, vẫn có nhiều tựa game từ thời “cổ chí kim” vẫn còn thu hút số lượng người chơi đông đảo và luôn trường tồn với thời gian.
Trong số hàng vạn game như vậy, chúng tôi tổng hợp lại với gói 700 game từ nhiều nguồn khác nhau, các bạn có thể thỏa thích tìm lại "cảm giác phê pha" như ngày đầu tiên được chơi.

Game được nén lại với định dạng ISO, các bạn có thể sử dụng ổ đĩa ảo để mount file chơi như bình thường hoặc có thể giải nén file ISO ra chạy từng folder một, chọn game mình thích chơi nhất.

Để chơi được game trên máy tính hoặc smartphone bạn cần có trình giả lập để có thể chạy.

==================================================================================
Link Download 700 Game NES:
* Link FileDwon (High Speed):

- Download Here
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hcv_qb
ĐẠI BÀNG
4 năm
link chết rồi hay sao ý, không tải được được 700 game bác ơi
hcv_qb
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thaiduonghg à, tiện thể bác và các bác khác cho em hỏi tí, bác có biết game đặt bom nằm trong đĩa 700 (hoặc có thể 300) game chơi trên máy tính mà bom ở đây là bom lửa, nổ trúng là chết, thi thoảng có màn có con thú cưỡi là kangaroo, game theo màn như kiểu làm nhiệm vụ, save thì có mã ghi lại mã hôm sau nhập vào chơi tiệp được. (À, game chơi được 2 người, lúc đấy chơi ké là khoảng năm 22006-2008 gì đấy.)
asun2004
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hcv_qb theo mình nhớ nó là trò bomber man 4 ah, chơi trên Snes, lên google search Rom snes rồi tìm tải về thử xem
hcv_qb
ĐẠI BÀNG
4 năm
@asun2004 hình như đúng game này rồi cảm ơn bác.
hcv_qb
ĐẠI BÀNG
4 năm
@asun2004 à, chính xác là game super bomberman 3 bác ạ, 4 thì con khủng long rồi, 3 mới là con kangaru.
Tomclancy91
ĐẠI BÀNG
4 năm
Kiểm tra lại link kìa bác chủ thớt ơi !
thaiduonghg
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tomclancy91 đã fix lại link nhé bạn
thaiduonghg
ĐẠI BÀNG
4 năm
@daovangiangtnvn đã fix lại link nhé bạn
LGBT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có cần phải lừa người khác kiểu vậy không nhỉ?
thaiduonghg
ĐẠI BÀNG
4 năm
@LGBT lừa gì bạn ơi? bạn ko download đc hay thế nào?
anguyena
ĐẠI BÀNG
4 năm
link có down đc đâu bác ơi...
thaiduonghg
ĐẠI BÀNG
4 năm
@anguyena mình đã fix lại tất cả link nhé
thaiduonghg
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình đã fix lại tất cả link nhé, sorry các bạn
pass là gì hả bạn ơi
@hieu2107 có pass chưa bạn
lkavin
ĐẠI BÀNG
4 năm
Link lại die rùi bác ơi. Có link driver hoặc fshare k bác 😔
xin pass với
hcv_qb
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nhiepkang thử pass này xem bác infogatevn.com
thaiduonghg
ĐẠI BÀNG
4 năm
pass vẫn là: infogatevn.com các bạn đừng copy paste nhé, hay bị sai lắm, ko để gõ tiếng việt khi đánh pass nữa nhé. Khi download vui lòng tắt chặn quảng cáo ah
Có ai biết game đua xe đi cảnh nào ko ạ. E chỉ nhớ là game đó lái oto bắn boss, qua màn nâng cấp súng, cảng xe ạ. ai biết giúp e với. tks ạ ( game góc nhìn thứ nhất, ko phải Jackal )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019