Download nhiều truyện tranh cho iphone khi dùng comic READER của bác caocaotac

chaunguyenkhoa
29/7/2009 13:35Phản hồi: 12
Download nhiều truyện tranh cho iphone khi dùng comic READER của bác caocaotac
Tải nhanh bộ truyện tranh cho Iphone

bác NÀO BIẾT RỒI THÌ THÔI NHÁ.BÀI NÀY CŨ RỒI.PÓT LẠI CHO MẤY BÁC CHƯA BIẾT THÔI NHÉ.(DO BÁC VIC_SEVEN PÓT.ĐÃ CŨ ÒY NHA)

iải nén tập tin vừa tải về rồi kích hoạt trực tiếp lên tập tin VLDownload.exe là có thể sử dụng được chương trình này ngay. Từ giao diện chính bạn hãy click vào khung thoại Manga rồi chọn cho mình một bộ truyện tranh cần tải về (trong danh sách có khoảng hơn 200 bộ truyện tranh quen thuộc và rất đang được yêu thích hiện nay), tại tuỳ mục Name bạn hãy nhập tên thư mục tương ứng chứa bộ truyện vừa chọn để tải về. Đồng thời tại tuỳ mục Frist và Last nó sẽ hiện mặc định ra cho các bạn số lượng tập phát hành của bộ truyện tranh này (theo ví dụ ở đây là bộ truyện tranh Dragon Ball và có số tập là từ 1-55).
Nếu bạn không muốn download trọn bộ tập truyện này mà chỉ muốn download ở những tập nhất định, hãy sửa lại tập bắt đầu cần down tại tuỳ mục First và tập kết thúc tại tuỳ mục Last. Ví dụ muốn download truyện Dragon Ball từ tập 6 đến tập 10, bạn hãy nhập 6 ở First và 10 ở Last, cuối cùng bấm vào nút download để bắt đầu tải bộ truyện yêu thích bạn chọn về.
Sau khi download xong, sẽ có một bảng thông báo cho các bạn biết việc tải về đã thành công tại bước này bạn hãy bấm vào nút OK để quay lại chương trình chính. Hoặc bấm vào nút Close để thoát khỏi chương trình, đồng thời thư mục chứa bộ truyện tranh được tải về sẽ nằm trong thư mục chứa chương trình VLDownload, bạn có thể vào thư mục đấy để xem truyện hoặc di chuyển thư mục truyện vừa download này sang một nơi ưng ý khác có trên máy bạn.
VLDownload có dung lượng 332KB, tương thích trên hệ điều hành Windows 2000/Xp, tải bản miễn phí về THẾ MÀ VI VU NHÁ
http://www.mediafire.com/?xmxkbg0m0j9
Chia sẻ

Xu hướng

Bác có cái nào Down truyện 18+ không? coi mấy cái này nhàm wa...😁
Đồng ý với bác này :D Truyện bình thường đọc nhàm quá. Kho 18+ ở đâu nhỷ 😃
Ặc, khiếp quá thôi =)). Lúc nào cũng 18+

Nếu thích thì tớ suggest Đom đóm soft manga downloader + manga fox. Muốn biết tường tận thì google nhớ =))
cam on nhieu, de minh thu xem, thanks
18+ hả các bác để từ từ em tìm coi.có sẽ pót 😃
Thanks Chị NQ nhá!... em thử trên "con yêu" của em rồi hihiihmg][/url].....
chaunguyenkhoa gái hay trai vậy bạn.sao lại đáp ừng nhu cầu cho mấy anh thích 18+ vậy.diễn đàn mà đưa cái đó lên.thì o hợp
18+ cũng bình thường thôi mà.vì mình đã lớn hơn 18 rồi mà.😃
Bác giấu link đi, khong Mod die thì phí đấy. hehehe. tối nay luyện chưởng các bác nhà.😁
gaaravn
ĐẠI BÀNG
15 năm
18+ thôi chứ có phải Hentai đâu mà del hả bác 😁 . Muốn đọc H thì tự google thôi , hoặc lexus :-" .
link die rồi bạn ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019