Drag Race 500m Yamaha Exciter vs Honda Winner!

sillybi.kind
25/8/2016 13:53Phản hồi: 21
Drag Race 500m Yamaha Exciter vs Honda Winner!
Lụm được cái clip còn đang nóng AE thưởng thức chơi 😁!
Công tâm mà nói thì trong khoảng 500m đầu đổ lại Winner dãn Ex đc tầm 1 xác xe là cũng thấy ghê rồi, đằng này bỏ cho tới 3-4 xác thì hơi có vấn đề :p! Test đợt 2 khoảng cách được rút ngắn hơn kha khá, đợt đầu gì mà mới 8k rpm đã vội vàng rồi -_-!

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

blue_01
ĐẠI BÀNG
8 năm
vấn để này hết hót rồi ông ơi...winner dạo này trên diễn đàn chìm lỉm, ngoài đường cũng vắng hun hút...chiêu trò của honda thôi !
dechec9
ĐẠI BÀNG
8 năm
FZ khéo cũng nằm. hóng Sonic, Satria thần thánh thôi 😁
Ý là clip còn đang nóng vì mới ra lò ấy mà :p! Mình ở SG 1 ngày trung bình gặp em nó 2-3 lần -_-!
Fz nằm là cái chắc rồi =))!
k biết winner sao chứ trong 1 km CBR150i bỏ FZ cả 3-4 trụ mà chưa qua số 6. 😁 :D
minsun03
TÍCH CỰC
8 năm
khỏi coi clip coi bình luận thôi , nhiều lúc tự hỏi hai xe bình dân giá như nhau , làm sao có thể cách xa như vậy trong vài trăm mét , chẳng lẻ hãng xe cố tình chịu lỗ làm động cơ nó mạnh hơn với giá tiền bán xe ?
coi mấy clip giờ chẳng tin :
axelo > ex 135 > ex 150
chịu 🆒
blue_01
ĐẠI BÀNG
8 năm
ở head j quên tên gần chợ cầu đang có chương trình chạy thử winner trúng quà kìa...bữa mình chạy thử thấy máy cũng êm có điều côn nặng và dáng k dc sport cho lắm ngồi giống tay ga...máy bốc mượt y như lúc mới mua ex....thấy cũng same same thôi giá 45 tr bao giấy tờ tỉnh nhé
Bin2901
ĐẠI BÀNG
8 năm
thấy nài ex 80km đã số 5 rồi 😁 ko đẩy hết tua hay sao, lần 2 thấy bên ex số 4 lên max tua rồi mà ko lên số 5 cứ thế chạy, đến hết đường luôn. chẳng hiểu lắm
đoạn đầu "team exciter" thấy đứng bên con winner, đúng là clip làm màu câu view thật :D
Clip câu view thôi, 500m đầu nuốt t150 ko dễ đâu.
Còn chạy với raider bình xăng indo chuẩn thì nó vả nát mặt ở tốc cuối nhé.
Còn nữa, con win 150 mình chạy tốc 60 dòm wa con fz thì chỉ......55.
Ga cuối fz vặn trước rồi thì xác định đi sau đi, fz đạt gia tốc tốt và núp gió thì raider còn vất vả mới ăn nó.
Raider xăng chuẩn thì ga cuối win khỏi bàn. Ga đầu win ăn 100%.
Chung Tú
TÍCH CỰC
8 năm
@cucucu Hôm bữa hình như có đọc cmt đâu đó của bác là có mua winner 150 chạy xong rồi bán rồi, cho mình hỏi là sao lại bán vậy bác
Bác có dự định làm cái review nhẹ cho anh em tham khảo không 😁
@Chung Tú Mua đúng 1 tuần cho đi vì ko thấy gì đặc sắc,vẫn đánh giá cao cái máy nhé. Còn chất máy như fx hay raider thì chưa cảm giác nổi nên bán vì dư xe.
Đợt 2 nhé. Tự nhiên số4 t150 đang chạy trước winner, ông nài t150 tự nhiên thòng ga xuống để cho winner vọt qua rồi tăng ga lên để số 4 kéo tiếp??? Chắc nài dữ quá nên chấp số 4 thôi chăng. Mấy bác coi lại ở giây phút e chụp màn hình ấy. 1:53 đang tua máy 8000-9000 gì đấy, qua 1:54 còn 5500-6000. Anh ấy bị cúm chăng??? 😁 :D
Bin2901
ĐẠI BÀNG
8 năm
@honda đại tướng Đúng cmnr. Bóp côn đây mà 😆
Ae tư vấn giúp mình cái mình năm nay 25 tuổi đang định đầu tháng 9 này mua xe đang phân giữa 2 dòng xe ga và xe số đặc biệt thích 2 em future 125 fi và air blade 125 fi 2e này 1 là xe ga 1 là xe số mình cao to ko biết chọn e nào ae tư vấn cái
V_P942
TÍCH CỰC
8 năm
xe để đi chứ đâu phải ôm bàn thờ mak suốt ngày test tốc vậy ạh, thứ lỗi nếu đụng chạm ạh 😁
@V_P942 Không phải sân chơi dành cho bạn nên bạn thấy nó vô vị
w810i
CAO CẤP
8 năm
@V_P942 Bạn đang đi Ex phỏng? Tại nghe câu này quen quen. :D
V_P942
TÍCH CỰC
8 năm
@w810i e cug chả bik bác nghe đâu nhưng đúng là e đi ex thật :D đi từ ver 135 và ko quan tâm đua bơi ạh :p
Smart_Love
TÍCH CỰC
8 năm
Chạy đường xa, đường dài thì ko biết ra sao. Chứ chạy đoạn ngắn vậy muốn ăn được Ex 150 khó lắm ah. Vì Ex 150 chạy cũng ghê lắm trong cùng phân khúc, thấy mấy lần chạy ngoài đường nó chạy kinh khủng.
P/s: Mình chạy xe đạp nên toàn hóng hớt.
Làm clip cho cố cũng Hạ Giá..... Mà Honda xuống giá xe nào thì phải Hiểu rồi nhé...
minsun03
TÍCH CỰC
8 năm
chắc trong tháng 7 nên ít ai mua win , mấy tháng trước cũng vậy :eek: mà sao ex ko hạ nhỉ 😁
win ăn ex là bình thường mà làm kiểu dìm thiên hạ nó ghét 🆒
vannhut8504
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kết quả này đã bk cách đây 2 tháng rồi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119