[Dự đoán] Bộ sạc không dây đa năng Airpower của Apple bán cùng iPhone mới, giá 149$

14/8/2018 4:0Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dự là các hãng lại thi nhau làm sạc ko dây đa năng theo Apple... 😁

Đúng là Apple ko làm thì thôi, làm cái gì là cái đó phải khác biệt và dẫn dắt làm xu thế cho các hãng khác :D

Apple vạn tuế!
Hàng Apple tung ra khó với tới quá.
đang đợi e nó cả năm và có 200 trump nó cũng sẽ về với mình 😁
Dự đoán: apple sẽ bán củ sạc kèm theo máy giá 49$.
Thằng ml này kinh doanh ghê vãi!
nynohu
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu là $149 thì còn đỡ. Đợt trước bên Macrumors rộ lên tin giá Airpower là $199 và bên đó cũng dậy sóng tranh luận về việc overprice với cái giá đó.
cứ mặc định là bán cùng mới ngon chứ tặng kèm ko ngon nhé cả nhà. đây gọi là đẳng khi đc trả tiền.😁
mắc ở chổ soạc dc 3 cái một lúc còn than gì 😁
Cuối cùng cũng phải đú theo sam
Quá đắt, mình đã (chọn đế Xiaomi cho iPhoneX) và sẽ lựa chọn sản phẩm của hãng khác cho nhu cầu này.
* Những sản phẩm của Apple mình đã không mua và chưa chắc có mua không gồm có:
1. Airpod (tai nghe không dây);
2. Tấm sạc không dây ở trên;
3. iMac/Macbook.
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
Đã có 3 thứ đó rồi thì thêm cái sạc nữa cho đủ bộ.
@iLi Chát quá
Hút máu quá
Công nghệ tương lai : --- các xe hơi chạy điện sẽ được sạc điện bằng từ trường trái đất - và có 1 vài đoạn trên cao tốc hỗ trợ sạc điện - kiểu như xe điện đụng hồi xưa đó --- hy vọng mình còn sống để thấy và trải nghiệm
Đang có ý định mua con AirPods nhưng nghe thông tin có phiên bản mới nên chờ đợi, cũng có ý định rước bộ sạc này mà sao thấy giá cao vậy mn, về việt nam nửa chắc cũng tầm 4.999.000đ quá, hic.
150usd so với đồ của các hãng khác đang bán khoảng 90usd thì vẫn rẻ.
Thứ nhất là cái này 3 trong 1
Thứ hai là thiết kế đẹp
Thứ ba là hoàn thiện xịn
Thứ 4 là thương hiệu
Thứ 5 là chắc chắn đồ Apple trải nghiệm ngon hơn 😁
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
@cuhiep Chính xác
Tôi thấy giá đó cũng bình thường với hàng táo mà. Riêng tôi cứ cắm giây cho chắc.
VietDragonn
ĐẠI BÀNG
6 năm
149/3 thì cũng rẻ mà =))))))
Zykei163
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này cũng chỉ dành cho những bác sống chung với đồ Apple thôi. Chứ các bác ở trên có dùng cùng một lượt Apple Watch, Airpod rồi iphone x như người ta không. Hay các bác dùng Xiaomi, dùng cái tai nghe mấy trăm k với cái đồng hồ cơ rồi vô đây phán giá mắt. Đừng bao giờ áp đặt suy nghĩ của mình vào những người khác
@Zykei163 Đồng hồ cơ cũng không rẻ đâu bạn nhé, có khi cũng bằng cả họ sinh thái thằng Apple cộng lại: Imac+ Iphone+ Macbook+iPad ....Nên bạn cũng đừng có đánh đồng tư tưởng của mình rồi phán người dùng đồng hồ cơ không được quyền bình luận về sản phẩm bạn nhé.
Zykei163
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangnam1002hn Ý em đâu phải chê Đồng hồ rẻ, mà là các bác í cứ đi dô bô bô cái mồm "gía mắt quá"; "hút máu"; bla bla. Trong khi các bác í có mua đâu, và các bác ấy cũng không có nhu cầu để mua. Vậy các bác ý nói làm j. Với em, chỉ khi mình cần mua thực sự nhưng giá không cho mình mua thì có thể kêu ca là mắc, chứ mình đã không muốn mua nhưng cứ vô bô bô cái mồm sẽ thành "thừa".
Ý em là thế thôi
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@Zykei163 Thực ra cái này không đắt, sạc đc 3 cái 1 lúc, 150$ là huề vốn rồi, chỉ là ko biết có hỗ trợ sạc nhanh hay ko nên đang khá đắn đo thôi. Với lại dùng cái này an tâm hơn, chung 1 nhà cả, bởi vậy mới nói luận loan, người nhà chơi cùng ng nhà lúc nào cũng ấm áp hơn.
Zykei163
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bá Hỷ Bác nói chuẩn ý em rồi.
Ai cũng nghĩ như thì tốt quá. Thực sự cái này không mắc. Em không phải bênh Apple nhưng mà cứ có nhiều bác chưa hiểu hết mà cứ vô chửi "Apple hút máu", "gía mắc" làm em cũng phát quỳ
longdaoga
TÍCH CỰC
6 năm
Giá khá chua nhưng nhiều ae sẽ thích vọc. Sạc dù sao cũng khá chậm, vấn đề iPhone sẽ nóng đều cả đêm thì không thích chút nào. Chưa kể nếu aw sạc để qua đêm nhiều thì phần đế dễ bung hơn do tiếp xúc nhiệt nhiều keo sẽ dãn
tuannv25
ĐẠI BÀNG
6 năm
@longdaoga Sạc đầy thì nó tự ngắt chứ bạn, người ta nghĩ ra hết rồi
NoSheeple
TÍCH CỰC
6 năm
số phận sẽ nối gót theo thứ này thôi hehe
hơi mắc nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp