đưa địa chỉ lên google maps

Thảo luận trong 'GPS' bắt đầu bởi tantai251295, 28/4/14. Trả lời: 3, Xem: 14686.

1. tantai251295

Best Answers:
    0
    tantai251295
    ĐẠI BÀNG
    Tình hình là e mới ở sg về quê...trước kia thì mấy địa chỉ trường vs trạm y tế ở quê e k hiện lên google maps mà đợt này về nó lại có..nhưng vấn đề ở chỗ là nó bị sai...h e muốn report cho google vs cập nhật lại mấy địa điểm đó thì làm sao ? Mong được giúp đỡ

2. seovietvn

seovietvn Dự bị

Best Answers:
    0
    seovietvn
    Trứng
    Nếu maps bị sai thì bạn có thể vào địa chỉ máps đó mà chỉnh sửa. Còn nếu bạn muốn tạo maps và xác minh được địa chỉ maps của mình thì bạn có thể xem bài viết này : https://seoviet.vn/huong-dan-tao-google-maps/. Mình thấy bài này rất hay

amun1998usa thích nội dung này.
    1. conghoda5

Best Answers:
      0
      conghoda5
      TÍCH CỰC
      conghoda5 @seovietvn Hay

3. Thảo Hương 9119

Best Answers:
    0
    Thảo Hương 9119
    Trứng
    Mong giúp đỡ:
    Google Map của em chưa xác minh được: Trung Tâm Gia Sư Dân Trí Hà Nội, em đưa thông tin lên được hơn 1 năm rồi, địa chỉ, số điện thoại, website.
    Nhưng dạo này bị đối thủ xác minh mất địa chỉ của em và sửa lại thành: Trung Tâm Gia Sư Bốn Phương Hà Nội, rồi thay đổi toàn bộ thông tin từ số điện thoại, tên đến website. Mà họ đâu có địa chỉ ở chỗ em.
    Bây giờ em cần làm như thế nào để lấy lại được, vì đây là địa chỉ thực bên em?

Đang tải...