Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đừng quên cài ứng dụng Facebook mới cho Windows Phone 8.1

Duy Luân
15/4/2014 11:30Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em cài từ thời wp8 tới h 😃
ghét fb kiểu này.. Cái tự hào trc đây so vs androi và ios .. Là cái này cũng mấts =_=
cac bạn ơi sao face bôk bản beta này load hình cái được cái mất vậy nhỉ
xyzmen
CAO CẤP
10 năm
sao mình đăng nhập mà nó cứ "oops, check your account information..." hoài là sao ta????
mấy bác cho em hỏi 8x có chức năng chụp màn hình không vậy
Bác ơi sao em không thể up ảnh lên bằng app này được vậy?
Calendar nó nằm đâu vậy các bác, thiệt là em mò mãi ko thấy nó.
cái facebook này không biết kiểu gì mà upload ảnh phải để màn hình sáng liên tục, màn hình tắt 1 cái là phải up lại :|
Có bác nào bị lỗi này k
kenwind164
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhatientri rồi,có em luôn nè. Đag tính đăng mà thấy pác cũng bị rồi.
Anh nào cho em hỏi là tại sao fb nó tự tắt khi màn hình tắt vậy ? Đang up hình màn hình khóa cái nó ngắt kết nối luôn,phải bấm up lại (wifi)
Anh nào có app facebook tốt cho 8.1 hiện tại thì cho em xin link voi ạ
@kenwind164 Bạn phải cho nó chạy dưới nền nhé.
tai sao may 1520 cua minh khi len 8.1 chinh thuc thi onedrive ko hoat dong duoc
xin anh em giup minh voi
Cũng là facebook sao xem trên trình duyệt IE của Lumia và trên cái app facebook sao khác thế....trên IE còn coi tử tế đc, trên app kia thì thôi rồi bao nhiêu link linh tinh từ cái trang vớ vẩn tiếng nói nc nga ruvr.ru ( mà nói tiếng việt) rồi cái thời báo đông nam á seatimes tung tin spam linh tinh với banner kín mắt...Thôi đành duyệt trên IE cho lành vậy
Muốn chặn mấy trang linh tinh mà trên cái app Facebook nào có chỗ mà unsub, đến bài của mình cũng có mỗi nút để delete thôi, trên trình duyệt thì đủ nút cả cơ mà nó lại không hiện mấy cái bài rác ấy. nhưng mà sao trên windows store lắm app facebook thế...cái chính thống thì đc đánh giá có 3 sao còn lắm cái linh tinh thì đến 4,5 sao luôn
voi_beo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@newsoldier minh cũng cứ loay hoay mãi, dùng beta thì startus cứ báo lỗi dữ liệu, dùng bản chính thức thì bản tin toàn báo tin lung tung đẩu đâu tiếng ả rập cũng có.
sn12081989
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao facebook của minh không hiện lên danh sách bạn bè nhi
aly_thanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi mình up lên bản facebook 8.3.3.0 mới nhất trên store (mình dùng Lumia 830 win 8.1), thì trên timeline (tường hay dòng thời gian, trang chủ) không hiện lên cập nhật các trạng thái của bạn bè mình (giống trên fb for android hoặc computer) nữa mà chủ yếu là cập nhật các trang tin mà mình đã like (hiếm lắm mới có cập nhật của fb cá nhân). Mình muốn tùy chỉnh để nó hiển thị nội dung trên timeline giống như fb của android thì phải làm thế nào. Ai có kinh nghiệm tùy chỉnh giúp mình với, để thế này bất tiện quá, không theo dõi được tình hình bạn bè gì cả. Thanks!
vtthang91
ĐẠI BÀNG
9 năm
@aly_thanh bạn nói chuẩn. cái face này nó hiện toàn bộ tin mới nhất chứ ko phải topstory. hơi bị thất vọng với team MS
mình dùng app face (mới nhất) toàn bị kiểu như autolike,bản tin của mấy shop vớ vẫn ta tây có đủ, mà tin của bạn bè thì k thấy đâu, lên bằng trình duyệt thì k bị,nhưng dạo này cái ie nó củng báo lỗi 502 với face, trang khác thì bình thường mới đau.. bác nào cao kiến xin giúp với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019