Dùng thử iOS6 Beta: nhiều cải tiến, bản đồ VN chưa ngon, Facebook vẫn đơ

Duy Luân
11/6/2012 17:18Phản hồi: 392
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bản beta nó thế, đợi ra bản chính thức chắc hết lỗi
goodyman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng thử IOS 6 rồi, máy thỉnh thoảng hay treo, màn hình gõ số để gọi ko đc mượt và bóng bẩy như trc,vẫn nản nhất là vụ bản đồ, VN luôn đi sau thế giới nhỉ? (ý kiến cá nhân). FB thì up hình nhanh phết, trong phần setting có nhiều cái mới còn chưa test hết... Híc, ko thấy nút bật tắt 3G đâu cả. Duyệt web ok với chức năng duyệt full màn hình!
NeoWilson
ĐẠI BÀNG
12 năm
chả thấy có cải tiến gì gọi là đáng kể, gần như là thêm vào những cái đáng nhẽ phải có trên iOS từ trước. iOS 5.2 có vẻ hợp lý hơn iOS 6
Giao diện nhìn quá đẹp.............
ngantung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn chưa thấy cải tiến gì mới đáng để lên iOS 6 , toàn mấy thứ lặt vặt , đã vậy Maps còn cùi bắp hơn xưa
Tuyệt, waiting....
Muốn lên iOS 6 quá mà không có UDID. Đợi bản chính thức vậy..
@copcon86 cần gì UDID, down bản 6.0 về update cái 1
goodyman
ĐẠI BÀNG
12 năm
@copcon86 Ko cần phải udid, up thoải con gà mái!
iOS6 vâng!
mỗi lần nâng cấp thì apple luôn tạo 1 cái gì đó mới mẻ,và nó làm cho chúng ta "đáng để nâng cấp"
bản đồ này thì ai hay đi lại đừng có dại mà up lên ios sick
. . .Cô trợ lí ảo này lần đầu tiên xuất hiện với mọi người vào dịp iPhone 4S ra mắt. Từ đó đến nay, chỉ có một mình thiết bị này hỗ trợ Siri một cách chính thức. Còn bây giờ, Apple đã bổ sung thêm iPad Gen 3 vào danh sách này. Tính năng của Siri ...

Chỉ có Ipad Gen 3 thôi sao hả bác?
Còn Ipad 2 thì sao?
@0NickName0 ipad 2 thì không bác ơi, không hiểu tại sao vì siri đâu cần cấu hình cao đâu, chỉ cần kết nối thôi mà.
buihai
CAO CẤP
12 năm
@Gabriel le Cái quan trọng là chip A5X mới có tích hợp chip lọc âm thanh để nhận tiếng nói chuẩn nhất. Mà con chip này mới chỉ có tích hợp trên 4s và new iPad thôi cụ ạ.

Với cả ko làm thế thì ai thèm mua iPad 2012 nữa =) =) Như mình chẳng hạn, vẫn dùng iPad 2 đây. Nhưng vì vụ Siri này lại hơi lung lay muốn đổi lên new Ipad rồi.
đồng ý 2 tay với bạn này
ipad1 chạy được bản này không nhỷ ?
Bác nào sử dụng IPAD với IOS6 check giúp cái music có lyric không với??? many thanks
iwanttoplay
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết quá hay và bổ ích...

đọc xong chỉ muốn tự trải nghiệm ngay thôi <3...
cái link ios 6 có ai có ko zạ ... cho e với
Map ở VN trên sever của Apple chưa có nhiều cũng đúng thôi. Apple phải ưu tiên cho nước Mỹ cũng như những nước tạo ra nhiều doanh thu trước chứ.

So sánh việc này với việc Google phát triển Map của họ trên Android thì các bác sẽ hiều tại sao VN ta dữ liệu bản đồ chưa nhiều trên sever của Apple thôi.
ko có gì đặc sắc ở cái ios 6 cả
khoản bao giờ có bản chính thức đó các bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019