Dùng thử iOS6 Beta: nhiều cải tiến, bản đồ VN chưa ngon, Facebook vẫn đơ

Duy Luân
11/6/2012 17:18Phản hồi: 392
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

springbay
TÍCH CỰC
12 năm
iOS5 bản đồ ok! nhưng iOS6 sao lại zậy trời! hic
@springbay chừng nào ra bản gold master thì hãy than 😔 bản beta này muốn up cũng khó khăn chứ nói gì 😃
@luke valentine mong apple bỏ ra 2 tỉ thuê cả nasa chụp toàn bộ trái đất 😁
đả upgrade ....itune thì không vao được chắc do ac của mình...còn store thì thường bị treo....
190593
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn nhỏ mà đc làm mod thì giỏi ghê hen 😃
Mình sống gần đó và có mấy đứa bạn bên trường đó nên nhìn thấy quen quen =>> hỏi xem phải ko 😃
Mình sn 93 k cần phải xưng hô dạ và ạ đâu 😃
Hic , sáng cứ tưởng đã del bớt rồi ai dè còn nguyên bài quote luôn 😔
Bác thông cảm cho e :(
bàn phím ảo tuyệt quá, cách sắp xếp chữ cái khá giống bàn phím thật, nhưng ko biết trên Ip có như vậy hay không?
Khi Apple ra bản IOS 6 chính thức, Không biết khi năng cấp lên IOS 6 có phải trả thêm phí gi không he?
@Tống Đức Kiên 😁 trả tiền điện
cái map sao ko như PR nhỉ Táo càng ngày càng hết tin tưởng rồi.Map nay sài của tom tom với một số đối tác khác nữa nên có IOS 6 chính đi nữa cũng chưa cải thiện đc nhiều
PS: táo trước giờ toàn đưa hàng đỉnh để các bác ifan tung hô mà sao giờ lại đưa một cái beta cùi ra nhỉ vội vàng quá chăng (android 4.0 tính ra còn thật hơn IOS beta cùi này thế mà đòi so sánh)
anh em cho em hỏi tý - em xài ipad 2 lên iOS6.0 khi active nó thông báo là "We're unable to complete Action". Mang ra tiệm nó kêu bó tay => mấy cao thủ ai biết giúp em với 😔😃(😃((
@allstreet Mình không biết cái này, chỉ mình được không? Bạn mình đang cần lên.
@fRenzy Trước tiên restore lại 5.1.1, set new. Down FW 6.0 tương ứng về, chép vào itunes, rồi bấm check for update->shift+update. Và tận hưởng.
@allstreet Really? Để kêu nó làm thử 😁
@fRenzy :D xạo bác e dc cái j ??? đã có nhiều ng lên bằng cách này, trong tinhte có topic hướng dẫn đó
linhatm
TÍCH CỰC
12 năm
Mình mong IOS6 chính thức, nó cho phép tùy chọn cài đặt, để bỏ bớt đi mấy cái linh tinh vớ vẩn.
Nói về bản đồ để dùng đc ở VN tì Google Maps là đầu bảng, ngoài ra còn có cái map gì của NOKIA (hình như là OVI Map thì phải) cũng khá được.
Apple maps - thảm họa! Passbook - sẽ không bao giờ có NFC
@Bình Trần Thanh Apple Maps quá tuyệt vời, hơn cả mong đợi 😁 Sáng giờ lái xe vứt luôn cái GPS ở nha hehe. ❌x❌x❌x

Passbook ko dùng đc và đúng là sẽ ko có NFC nhưng để coi Apple làm cái quái gì với nó.
@fRenzy Tôi mún lái xe và nhìn thấy đường đi, tên đường, đừng bắt tôi nhìn vào những nóc nhà!
@Bình Trần Thanh Dĩ nhiên là nhìn vào tên đường, bản chỉ dẫn quẹo, nói chung có hết 100% =)) rất tiếc ko ở VN để trải nghiệm nhìn nóc nhà 😆
siri minh nghe WWDC bao chi cho the new ipad thoi hay sao y . ko phai ipad 2 dc dau
Mr.Geccu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào hảo tâm làm mấy cái review bản đồ ở mấy thành phố lớn VN được không ạ?
johnyluu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm sao mở SARI trên Ipad 3 vậy các Bác
teik
TÍCH CỰC
12 năm
giữ chứ ko phải ấn 2 lần, ấn 2 lần là vào đa nhiệm
@teik 😁 mình nhầm mất
Phải nhìn nhận và chấp nhận thực tế đất nước vậy đi, nhiều bố ở việt nam mà tưởng ở mỹ. Đòi hỏi cái tốt nhất nhanh nhất mà không hề nghĩ đến thế giới thế nào... Công nhận đường xá số nhà ở vn thiếu khoa học vag không ổn định nhất, mấy bố cư hết quy hoạch đến lô cốt... Đi đường thực tế còn chết ở đó nhìn bản đồ . Mà ở vn ta fi xế lái xe cần quái gì bản đồ gps mấy cha này cp vẽ chuyện
nếu lên ios thì ko nên vì là bản beta.mà e theo em biết DEV-TEAM chưa jb đc ios 6.nhưng máu công nghệ quá.............hẹn ios 6 ngày 5/7.mình thi xong ĐH sẽ gặp bạn.
dlink500t
TÍCH CỰC
12 năm
Ai đó giúp mình thử ioss 6 dc không.
Chắc phải tới hè năm sau Apple Maps mới cập nhật chi tiết cho VN 😃
Ghét nhất là cái Facebook lởm tới già, dù có thông báo tới theo thời gian thực, nhưng click vào để xem cm mới "vũ như cẩn" lởm cái này quá
ôi ông IOS6 này nuốt pin khủng quá! ok mỗi vụ chia sẻ ảnh và email

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019