Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dùng thử ứng dụng tìm nhà trọ Ohana: mô tả chi tiết về phòng cho thuê, tiết kiệm thời gian, đa dạng

zyzy1908
26/10/2018 12:19Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bên làm ứng dụng mà kiểu soát được dữ liệu thì ngon, kể cả môi giới cũng được, nhưng thằng nào mà làm ăn vớ vẩn thì người dùng có quyền đánh giá trên ứng dụng và có thể khóa tài khoản thằng môi giới đó. Nhiều thằng môi giới không có tâm chỉ tội các em sinh viên
resetct
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cái ảnh 0đ lại nghĩ... À mà thôi
Hay quá, các checker Viet bổ sung vào tool bán hàng nhé 😁
Hay, có lợi cho cả người đi thuê và chủ nhà, rất tiện lợi.
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
Nếu hôm đó mà là thằng thì chắc bị chê ngu ko biết nhiều rồi. Còn đằng này khen ngây thơ là một lợi thế,...
Thực sự vẫn không hiểu sao App này được đầu tư và nhận được deal trên Shark Tank luôn. Chắc góc nhìn của mình hạn hẹp hơn của Shark 😃
Anw, mình nhớ Shark Hưng bảo app này khó thành công
12minhduc.
TÍCH CỰC
5 năm
@vicktorbui Ý tưởng với thực tế hoàn toàn khác nhau, không dễ thành công.
tuanmaskhp
TÍCH CỰC
5 năm
@vicktorbui Ceo iq eq đủ dùng, lại đẹp nữa.
@tuanmaskhp Đúng là đầu tư vô start up là đầu tư cho con người 😁
tuanmaskhp
TÍCH CỰC
5 năm
@vicktorbui 1. 27 tuổi làm ceo, lương ở mỹ tiền tỷ một năm, iq, đủ dùng r.
2. biểu cảm khi thuyết trình cho thấy eq cũng như iq.
3. cái chính để cô ấy thành công trong thương vụ, ngoài kiến thức, là dáng đẹp, mặt dễ thương, dễ gây thiện cảm ngay từ lần đầu. cái quan trọng nhất là mắt cô này đẹp, đôi lông mày biểu cảm tốt.

shark phú vừa nhìn nói luôn, nhìn em là anh muốn đầu tư rồi, có lí do của nó cả. nhưng đáng ra shark phú ko nên tham cả team, vì cô ấy ko quyết định được số phận cả team. nếu shark nói, nếu thua lỗ, em về làm cho anh thì có phải thu được thu được người đẹp, tướng tài về điều quân r không. m chắc tới 99% là cô ấy đồng ý nếu shark phú chỉ triệu hồi một mình cô ấy.
@tuanmaskhp Mình chỉ thuần đánh giá vào sản phẩm thôi vì chưa đủ tầm đánh giá con người bác ạ. Nên nhiều khi mình không hiểu được qđ của mấy Shark đó
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sau khi đọc bài cảm nhận app này thì thấy nó không có Nhược điểm =))
Mình chỉ quan tâm 1 điều là chủ app có chịu trách nhiệm về tính xác thực cũng như mọi hoạt động thông qua app không và chịu trách nhiệm thế nào?
teobe
TÍCH CỰC
5 năm
Tìm phòng trọ, hoặc địa điểm cứ bắt đăng nhập FB là ức chế xóa ngay rồi. Thà cứ cho tạo nhanh một acc đi còn đỡ ngại hơn. Giờ thời đại bảo mật thông tin, việc cứ lấy fb cá nhân sign in vào các ứng dụng là mình xóa ngay, ko cần suy nghĩ.
locls
ĐẠI BÀNG
5 năm
@teobe Tôi cũng k hiểu nổi tại sao lại buộc user dùng info Fb bao gồm pass của nó để đăng nhập app này, để làm gì, quái thật. App to thế mà k buid đcj data base của mình sao. Vô duyên thật
nhìn biểu cảm của em CEO này làm mình nhờ đến mấy idol ở phim mình hay xem :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Màn hình điện thoại của em bị ngả vàng hả @zyzy1908 :-D
Người cho thuê có dùng ứng dụng này ko các bác nhỉ ?
Sharktank vn
Joe Ha
ĐẠI BÀNG
5 năm
Shark Phú thích điều này =))))))
TTK1508
ĐẠI BÀNG
5 năm
Startup của Thảo Trần làm shark Phú kết nổ đĩa dù đánh giá startup sẽ thất bại :v
locls
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TTK1508 1 app vô duyên nhất tôi từng gặp, chỉ vì chuyện sign up. Ý tưởng thì lại thật là hay và nhân tính trừ chuyện thu phí. Cô này chắc muốn làm từ thiện đây
cuongvega
ĐẠI BÀNG
5 năm
App vớ vẩn, riêng khâu đăng kí đã thấy bực mình.
locls
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuongvega Reply bị sớm 1 dòng
Kêu đăng ký bằng FB mà kêu luôn password FB thì ai đăng ký nhỉ?!...
Ứng dụng này rất đẹp, ngọt, mịn, xài rất thích. Tuyệt vời ông mặt trời!
locls
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Scorpius DLord Bạn giao luôn id + key Fb để vào app hở bạn. Công nhận bạn can đảm thật, hay ngf ta thường như vậy. Đúng thật k h n
@locls Do bạn chậm hiểu thôi.
Kathy thảo trần nhé, hotgirl shark tank
Cần tìm người ở chung
Shark tank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019