Dùng thử và cảm nhận những tính năng mới của Android 4.1

Duy Luân
1/7/2012 22:41Phản hồi: 607
607 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huutinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới thử trên Note2 hay quá ! ! !
Bao giờ Galaxy S2 GT-I9100 mới có nhỉ???
Mình đang dùng 4.2 rùi...😃
@ktsnguyenxuanhung Chắc bạn xài Galaxy Nexus hả
@Darrent Không phải dòng nexus thì 4.2 cũng có trên các máy khác rồi
Trời đất bản cm10 này có lâu rồi giờ mới đưa tin thì chậm quá, bên diễn đàn đã up rầm rầm rồi kìa
Các cao thủ giúp em với LG P970 đòi mã PIM mở khóa SIM là sao
tình hình là e có em GL p970 đc ng quen cho từ bên angola hôm nay nâng cấp lên 4.1 giờ lắp sim vào k có mạng toàn đồi nhập mã PIM mở khóa mạng SIM là sao hả các bác,có bác nào biết như vậy là bị sao k giải đáp giúp em mới
các bác cho em hỏi, captivate của em vừa up CM10 sao em không thấy cái google play ở đâu vậy, e ngu muội up rom lần đầu xin các bác chỉ giáo ạ
@duynnvhtq cài gapps nhé :p
AI bit cho em hoi cai xài cai google now, em kích hoạt bấm vào nút home và kéo vào google mà thấy nó vào google tìm kiếm bằng giọng nói ko thấy vào giống google now như cái video clip ai bít ko hướng dẫn em với
@longthanh1988 phải để ngôn ngữ tiếng anh mới giống như clip
@dangmanh_gtvt thank pac nhiu de em thu xem sao
vanninh1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình đang dùng 4.1.2 chính thức Việt Nam cho Samsung Galaxy Note N7000 của mình vẫn thấy nó chậm chẳng thấy mượt như các bác nhỉ, có khi không bằng 4.0
nhc1995
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình chạy mượt vl nhưng mà cam của nó shit quá 😔
Sao e xài con HTC Butterfly mới cập nhật lên 4.2.2 mà vẫn k làm xuấ hiện kẹo Jelly Bean được ạ ??? E cũng k thấy DayDream ở đâu
Trước mua cái thẻ nhớ như ở "link" dùng và có bật tính năng gắn kết bộ nhớ trên Android 6.0.1 tuy nhiên quá trình chuẩn bị quá trình gắn kết bộ nhớ thì máy có báo "thẻ nhớ tốc độ chậm" đại loại như vậy. Giờ đang tính mua cái thẻ 32GB tốc độ đọc ghi nhanh hơn để không bị báo như vậy thì ae chọn giúp mua loại nào là OK nhất, thanks !
http://memoryzone.com.vn/san-pham/microsd-64gb/the-nho-microsdxc-toshiba-exceria-64gb-48mbs#.Vy8RsZCg-Ts
Trước mua cái thẻ nhớ như ở "link" dùng và có bật tính năng gắn kết bộ nhớ trên Android 6.0.1 tuy nhiên quá trình chuẩn bị quá trình gắn kết bộ nhớ thì máy có báo "thẻ nhớ tốc độ chậm" đại loại như vậy. Giờ đang tính mua cái thẻ 32GB tốc độ đọc ghi nhanh hơn để không bị báo như vậy thì ae chọn giúp mua loại nào là OK nhất, thanks !
http://memoryzone.com.vn/san-pham/microsd-64gb/the-nho-microsdxc-toshiba-exceria-64gb-48mbs#.Vy8RsZCg-Ts

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019