Dungeon Hunter 3 - cheat gold và gem

duytung27st
22/12/2011 7:58Phản hồi: 66
Em đã rất hào hứng khi tải Dungeon Hunter 3 về máy, hào hứng cài và hào hứng chơi...nhưng sau 1 thời gian chơi thì thấy 1 sự thật vọng nặng nề.....haizzzz...cứ tưởng game sẽ tiếp bước thể loại nhập vai đi bàn, cuối cùng nó vẫn đi bàn, nhập vai nhưng theo kiểu đánh từng wave một, chán ko buồn chết, đồ đạc thì đắt khủng khiếp, up đồ thì nó bắt phải chờ cả ngày, haizzzz..... thế nên đành đi tìm con đường cheat vậy

Em đã có cách cheat nhưng hơi bất tiện vì các bác phải cài lại game, ko chơi đc save cũ (Cheat yêu cầu phải chạy lại game từ đoạn hướng dẫn đầu tiên nên phải cài lại game) --> thế nên bác nào thích thì nhích, ko thích thì ko bắt nhé, cheat xong thì vào game sẽ có 800 triệu hay 8 tỷ (nhiều quá ko nhớ đc nữa) gold, gem, chìa khóa.

Chúcc mọi ng vui vẻ nhé (cheat xong cũng ko mún chơi nữa nên phải chúc thôi 😁)

các bác down cái này về, giải nén và chép đè vào DungeonHuter3 trong DungeonHunter3.app nhé, chiến thôi

....... tinh tế tinh tế nào...heeeeee
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Game vừa ra đã có cheat @@
anhlt
CAO CẤP
12 năm
Tuc la thế nào chép vào trc hay phải chơi qua đoạn hướng dẫn ....

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

Game này ko cheat ko oánh được!
duytung27st
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác cài game vào máy, đừng mở game lên vội, chép cheat vào rồi sau đó mở game ra, tạo nhân vật như bình thường, nó sẽ có full vàng và gem, chìa khóa cho bác
anhlt
CAO CẤP
12 năm
Copy vào chạy văng luôn! Mình dùng 4s và itool copy vào!
mình 4s cũng bị văng ra luôn, chán quá
em gà mờ mog bác chỉ dẫn chép cheat là như nào hả bác em ko hiểu cam ơn bác
tigerous47
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này mình đã thấy bên Xsellize nhưng chưa ai test và thành viên 5558555 đã bị xóa bài vì lấy file của trang khác, nên thôi không làm. Vậy bạn đã test chưa? Hay giống mình là chỉ mới đọc thui 😁 .
trueboy84
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài này làm trên tool mà. Bác cài ifunbox vào là chép đc
Chờ mãi cuối cùng cũng ra, chơi tốn gold chết đi dc, bác hướng dẫn làm trê itool dc ko, em dùng 4s nên chưa JB đc
ủa, ip4s jaibreack dc rồi hả bạn, copy = itools đâu có thấy thư mục game đâu @@
có mục view file đó. ko cần JB
duytung27st
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã test và làm thành công trên máy mình nên mới post lên cho mọi ng đó chứ, mình dùng itouch gen 4 fw 4.3.3, sau khi cài game, copy cái DungeonHunter3 vào DungeonHunter3.app và chạy ngon lành.... bác nếu bị văng ra thì thử dùng ifile set 755 hoặc 777 xem sao.
Còn cái chuyện lấy file ở trang khác thì ở trang xsellize t cũng ko hiểu, bài này là học theo cách làm của ng ta, sau đó thấy thành công thì post cho mọi ng cùng dùng thôi mà, bài bên họ cũng đâu có ghi là ko được chia sẻ file đó cho ng khác đâu bác, hơn nữa chính cái che@t này cũng đã là vi phạm bản quyền rồi nên cũng chẳng có ji để nói nữa cả bác ạ

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

hic, cái khoản này thì chắc phải hỏi cao thủ nào giúp đỡ thôi, em thấy ng ta chia sẻ cách làm bên xsellize, e down về cài trên itouch g4 fw 4.3.3 đã Jb thì thấy chạy ngon lành bác ạ,.....e ko có đủ xiền mua 4s nên cũng ko test đc trên 4s và cũng chưa mày mò trên 4s luôn...bác thông cảm
tigerous47
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không ý mình là hồi trưa có người post bên đó. Mà bị xóa bài nên mình chưa có test.
bác nào test ios 5 chưa?
ĐÃ test trên ios5 ip4. chạy tốt
kien712
ĐẠI BÀNG
12 năm
link down đâu hả các bác ? cái này ko cheat thì chơi làm sao được . ko cheat nhanh chắc remove vì chán quá 😔
duytung27st
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao nhiều bác hỏi link down vậy nhỉ, em đặt nó trong dấu "...." mà, bac kick chuột vào là thấy ngay à
anhlt
CAO CẤP
12 năm
ip4 thì ngon nhưng 4s ko đc bác nào có cách gì ko vậy? Mình làm trên ip4 chơi ok xong copy file save sang 4s vẫn ko đc 😁 khó nhỉ
Set 755 or 777 bằng ifile là ntn vậy
link die rồi bác ơi 😔> mà cái DungeonHunter3.app đường dân cụ thể là thế nào vậy :(
drvalianto
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho bạn link này http://www.multiupload.com/MMZGHCF142 bên heaveniphone
Trên ios5 thì mình vào var/mobile/applications/xxx/DungeonHunter3.app
xxx là folder của DH nhưng mà tên bị mã hóa rồi...bạn chịu khó mò từng thư mục trong đó thử...mình dùng itools
tigerous47
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cách để thấy được tên rõ ràng của các folder trong Applcations 😁. Bạn xài ifunbox vào var/mobile/ thay vì bấm vào dấu + bạn bấm trực tiếp vào chữ Applications luôn thì sẽ sẽ hiện tên đầy đủ.

duytung27st
ĐẠI BÀNG
12 năm

đã sửa lại link rồi nhé mọi ng, vẫn là link MF đấy
các bạn vào folder Documents, xóa hết tất cả file trong đó. Kế tiếp vào thư mục Library/Preferences/ -> xóa hết file trong đấy luôn, rồi chép file http://www.multiupload.com/MMZGHCF142 đè lên file DungeonHunter3 trong DungeonHunter3.app thì sẽ ổn cả thôi
anhlt
CAO CẤP
12 năm
http://www.mediafire.com/?9bdhdno70i0wk61 aem down file này về rồi copy đè lên vào thu muc dungeonhunter3.app/data nhé ngon lành cành đào cho 4s và ipad2
Mình cài toàn bị diss thôi. Ip4. 4.3.3 nè. Có cách nào khắc phuck ko vậy
Game này mình vừa chơi được 5p là xóa ngay , DH3 đã mất đi cái hồn mà gameloft xây dựng từ DH1 , DH2 . Không có một cốt truyện hấp dẫn như những phần trước , lối chơi đánh theo wawe nhàm chán . Chỉ tập trung vào InAppPurchaseItem .......... Từ Six-gun đã vậy rồi ..
tks bác ai chép vào mà bị văng thì reboot lại máy là chơi đc à mình làm rồi nè iso 5.0.1
ipad 2 5.01 chép vào bị văng, ai biết ko, thanks
anhlt
CAO CẤP
12 năm
làm theo cách này bạn này!

laithengoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình cop vào ko được nhỉ, ai hưỡng dẫn mình cách làm chi tiết với.😔
huzu_1904
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy bác pro ơi! máy bác chỉ rõ dùm em dc k ( em mới sai ipad 2 nên con gà) làm sao copy file đó vào máy dc vậy....! THANK!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019