Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dưới 30tr thì nên mua xe nào???

MQuick
16/5/2012 10:35Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng chỉ là cái để mà đi lại, ráng mà làm gì, cứ con nào trong tầm tiền cảm thấy ok thì múc. Nói thật lòng 1 câu biết chắc sẽ bị 1 số người đáp gạch nhưng cũng phải nói: nếu thật sự đam mê cảm giác cầm lái 1 con 4 thì côn tay thì cũng chả mấy ai mua con ex đâu, chẳng qua là phong trào mà thôi.
baolong09
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 phiếu cho em Jrc or Gravita em này dáng thể thao. máy thì khỏi phải nói em mua tháng 10 năm ngoái đến giờ chưa đụng setting trừ mấy lần thay nhớt😁 .ah 1 lần cán phải đinh nữa:rolleyes: .xăng cũng tiết kiệm nữa khoảng 50>>57klm/1lit giá 27tr8 . theo em cố làm gì tiến mượn thêm để làm nhiều việc khác .
Tóm lại pác chủ tìm dc xe chưa chứ ko a e tư vấn mệt mỏi luôn đó. Pác nói pác tìm dc hay chưa để a e còn biết đường hỗ trợ pác nữa.
baolong09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tóm lại mua chưa nào rửa xe đi chứ Các nàng không hề mặc chút quần áo nào, thậm chí dạng háng tơ hơ ra nhưng quả thật các bức ảnh quá đẹp, nét căng và nghệ thuật, ta thấy thèm muốn nhưng trong đầu rất trong sáng không chút vẩn đục

mua xe nao kinh te di bac oi chung nao co nhieu tien du da roi mua xe nhieu tien ma chay....muua wave duoc roi. Con lay de lam an gi do cho lanh
túm lại mua chưa cha nội?
Bác mua chiếc Suzuki SH con nhà nghèo mà đi ngon, bổ, rẻ

Màu Nâu Trắng

Màu Vàng Nâu
dream việt bác ah,di xe yamaha nhìn nhà wê lắm,dân hà nội tòan di wave va dream thui,chúc bác chọn dc xe ưng ý
ttanhtu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@shilyshock chuẩn luôn
mua dream việt rồi lên thái
thế là ngon
ko thì mua wave anpha 18tr
thừa tiền mua cái khác
😆 wave với dream thì hà nội còn yamaha thì nhà wê =))
ở chỗ mình dân chạy xe thồ với lại làm vườn chắc toàn gốc Hà Nội =))
@kangwoo kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
ở đây củng vậy nè, toàn đi xách cám heo 😁
MQuick
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đang phân vân em Gravita liệu có đc ko các bác
kangwoo camauxalam : vote cho 2 anh trai này. Hic. E bán Ex rùi. Vê Ði con Gra 09 Ðây. Ngon chán. Gom góp tìên lên chíêc nào to to tí :p thôi.bác chu? tính chíêc nào phù hop vs sô tìên bác có, nhìn hop nhãn mình là okê. Cùng 1tâm giá nó cung sêm sêm nhau thôi. Mua cái xe= tìên mình cày ra nên ko lo chán Ðâu. 😃 😃
em dang mun ban xe jupiter rc,mau vang ne.bac co mua ko.neu mua pm em,xe em chua sut me j het.gia ca co the thuong luong.0972551573
air blade cũ đi bác,em vẫn khoái AB 😁
mmm6699
ĐẠI BÀNG
11 năm
viva
Viva forever
40 củ thì ex chưa bõ bèn gì đâu bác ợ. Nếu mà có 30 triệu thì Jupiter mà chạy thôi ạ hoặc là wave thôi.

Mercedes A200, Mercedes E200, Mercedes C200, Mercedes C250
Bác đừng mua xe ga, 30 lam con dưới 30 còn lại để làm biển số, cũng đừng quan trọng hãng nào vì xe giờ đi chỉ khoảng 5-7 năm thôi, tiêu chí là bền và tiết kiệm xăng là được rồi, cũng chả cần Fi làm gì vì xe số thì chênh lệch xăng giữa FI với chế hòa khí không là bao nhiêu cả, FI số đen nó hỏng cái là đủ tiền xăng cả năm luôn. Chúc bác chọn được em xe như ý
sao bác k mua con wave rsx 2011 nhỉ! kiếm con biển 5 số vẫn còn ngon lắm,thừa ối tiền để làm việc khác :p
Mua Ju là đẹp rùi 😃
Dreem

Sent from my C6603 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019