Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đường nhựa ăng-ten của iPhone 7 sẽ trông như thế này, camera to hơn?

Duy Luân
13/3/2016 22:32Phản hồi: 234
Đường nhựa ăng-ten của iPhone 7 sẽ trông như thế này, camera to hơn?
Trang NoWhereElse mới đây đã đăng hai tải tấm ảnh được cho là bản vẽ và ảnh render lại của iPhone 7. Nhìn mặt sau chúng ta có thể thấy là không còn những đường nhựa cắt ngang dùng làm ăng-ten phía sau nữa. Thực chất thì các dải nhựa vẫn xuất hiện, có điều nó chỉ ôm hai viền trên dưới rồi ngừng lại giống như ảnh mà các bạn thấy phía trên (do anh chàng Onleaks dựng lại dựa theo tin đồn). Lỗ camera phía sau cũng lớn hơn so với iPhone 6 hiện nay, có thể là Apple sẽ nâng cấp gì đó nhưng dường như không phải là cụm camera kép trong tin đồn rồi. Tin đồn còn nói rằng iPhone 7 sẽ mỏng một chút so với iPhone 6s hiện tại nên không có jack tai nghe mặc dù chi tiết này không được thể hiện trong bản vẽ rò rỉ. Máy được kỳ vọng sẽ ra mắt vào mùa thu năm nay.

Nguồn: NoWhereElse
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Good idea🆒
honamktqd
TÍCH CỰC
8 năm
Nhựa thế này à trời. Tưởng là hoàn toàn biến mất chứ nhỉ?
@honamktqd biến mất thì bắt sóng bằng răng à 😁
honamktqd
TÍCH CỰC
8 năm
@pisces0903 Bạn ngó qua con Lenovo ZUK Z1 giá 5 triệu. Bắt chước y hệt IP nhưng nó không cần giải nhựa to như hìn render đâu :D
@honamktqd biến mất thì sóng nào lọt qua đc hả bạn 😁
liminzun
TÍCH CỰC
8 năm
Ngon
Aaron Chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hả như vậy chỉ là thay đổi có chút so với 6 và 6s ah,Apple đừng làm em thất vọng chứ 😔
nhìn cute thật 😆
truogquocanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
vũ như cẩn còn đẹp hơn, trông nham nhở quá
iptran68
TÍCH CỰC
8 năm
Thấy lạ lạ nhỉ
Đấy bỏ đi 2 đường chỉ trắng đấy, các bác vào nhận xét thoả mãn cái nào
@badboy_2912 Chưa! Sao không đưa hẳn lên cạnh trên và cạnh dưới phải đẹp hơn không? Vẫn còn thấy xấu!
vẫn ram 2G, hình thức ok rồi
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
Trên A9 nó còn đẹp hơn con iPhone này, nhìn cái hình chuối thế này hình thật chắc là còn chuối hơn.
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chẳng có gì khác biệt iphone 6s plus cho lắm, nên cug chag can phai nang cap.
HoangDucLinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dự là sẽ thành xu hướng haha
A!phaikodo
TÍCH CỰC
8 năm
Apple thường như vậy. Rò rỉ thì fan các hãng ( nhất là seeder) nhảy vào dìn, sủa, khóc như cha chết.... Đến khi nó ta đời và hoàn thiện thì các hãng laj nhao nhao copy
xmen02q1
TÍCH CỰC
8 năm
@Khoidang Là Apple và 1 số các hãng học hỏi theo HTC bạn à - chứ chả có ai học theo Apple cả -bạn nói ngược rồi.
TinNghia
TÍCH CỰC
8 năm
@A!phaikodo Á phải ko đó.
@Phuc81 Bác xoáy vào cái lỗi chánh tả cóp pi y chang thâm thuý vcc = )))) thánh này cuồng Apple mới xuất hiện nãy em có đọc bài đập hộp S7e thấy thánh này vào chê bị ăn gạch :v
@A!phaikodo Thú thật bạn nhé, cái đường anten đó HTC nó làm từ lâu rồi, từ thời M7 mà lúc đó iPhone đang đẹp rạng ngời 😆 có ai dám nói Apple bắt chước HTC chưa, Apple nhà bạn cũng là công ti, cũng làm ăn, chứ có phải thánh đâu mà đồn thổi như kiểu cái gì đẻ ra trên đời cũng là từ nó? :v đầy thứ sáng tạo đột phá hơn ngoài cái cục nhôm đó có mặt trên thế giới rồi, và Apple cũng bắt chước chẳng ít đâu, sửu nhi có mức độ, không thì tự lập forrum riêng mà thẩm du.
#ngungwar
Apple nên trở lại với thiết kế mặt kính thì đẹp hơn. SS họ đang thành công với S6 S7 rồi
@tgianglk Chỉ thấy giờ SS ko đề cập nhiều đến doanh số như xưa nữa , nên mình nghĩ cũng ko thành công lắm đâu
k3nji2kid
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tgianglk Thành công gì thế? Rơi vỡ toác ra à? 😆)
@tgianglk Chắc là thành công, doanh số s6 đâu nhỉ?
zidaneff9
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tgianglk Cá nhân mình thì đek thik cái mặt kính của SS tí nào, đc cái bóng bẩy nhưng bám bẩn và vân tay thì thôi rồi. Đang dùng Note5 mà toàn phải đeo bao, ko sướng j cả T_T
Nhìn không thể tởm và dị hơn 😁
@TakaVainglory Tởm cũng phải câm lặng mà mua thôi bác. Chay IOS mà. Ý kiến chê bai thì khỏi dc xài nhé 😆
hoon shin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp đẹp
RedBee8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái này thì gọi gì là thiết kế mới trời , thôi tui giữ lại 6 plus xài cho lành
Đẹp rồi đó
justindre
ĐẠI BÀNG
8 năm
Kiểu giống superman mặc sịp ở trên đầu 😆)))))
@justindre Gắn ốp lưng vô nữa như mặc áo choàng dưới mông hả ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019